PiCHA: CCM Wazidiwa, Waenda kukodi Helkopta

PiCHA: CCM Wazidiwa, Waenda kukodi Helkopta

mzee wa kukurupuka na mahakama ya mafisadi.....akaenda kumnadi chenge....ccm kweli wameshindwa watu wanahudhuria mikutano kama fiesta maana wanakusanywa na malori teh teh
 
Mwaka huu mtateswa sana stress. Mgombea wenu mwenye kaishagive up. Jana alimsikia akiwashukuru wananchi wa shinyanga kwa kumfariji. Poleni sana, subirini siku ya kuapishwa kwa magufuli, nyie mtakuwa mkilia kwa kisingizio eti mmeibiwa kura.
 
Nakumbuka Akiwa Katavi alisema Hato tumia Helkopta Katika kampeni zake.
Magufuli ni kigeu geu

Mwalimu alisema rais kigeugeu hatufai kabisa.Lazima tuulize weye kigeugeu unaitaka ikulu kwa lipi? Kigeugeu hatufai kabisa.
 
ccm mbele kwa mbele wadanganyeni mnaowasaidia kufikiri. Hapa kazi tu!
 
Yaani hata mwezi mmoja bado tayari amesha geuka ahadi aliyoitoa.hii ni aibuu
 
kwi.kwi kwi kwi......haaaaaaa......haaaaa.......


peoooooooooopleeeeeeeeeeeeezzzzzzzz!!!!!!
 
Kama ahadi aliyowaahidi watanzania ndani ya kampeni ameivunja hata kampeni hazijaisha,vipi hizo lukuki anazoziahidi za kujenga reli ya kati kwa kiwango cha lami.Hivi wale wananchi aliowatamkia kuwa yeye hatatumia chopa atatumia barabara tu ili kujionea matatizo ya watanzania,leo wakimwona anatumia chopa watamwelewaje?
 
Alisema hatatumia kwa sehemu kubwa ila atatumia baadhi ya maeneo korofi.tuwe wakweli


Hahahaaa! CCM inawaambukiza mpaka Washabiki wake kusema uongo...kila mtu alisikia Alichosema Magufuri!
 
Hiyo hiyo chopa siyo kwa ajili ya magufuli, Bali ni Ile ya 2010. Aliyotumia Dr. Jakaya Kikwete!! Hiyo picha ya magufuli hapo Bavicha mmedit....subiri nikutumie original yake sawa?
 
Jamaa wameishiwa kweli na sera. Nilidhani katika Helkopta wataandika "CHAGUA CCM, CHAGUA MAGUFULI" kumbe bado wameandika CHAGUA MAGUFULI, HAPA KAZI TU" kisha anaweka alama ya mwenge kitu ambacho katika nembo ya CCM hakipo, ni heri angeweka jembe na nyundo.

CCM Mpasuko.jpg​

Kwa nin wanaogopa kuitaja CCM, au Magufuli hana chama???? au Watanzania wanaichukia CCM hivyo akiweka CCM hawatampa kura zao??

Mbona Kikwete iliandikwa hivi?? chagua-ccm.jpg


Ninaamini kuwa huyu anapingana na CCM iliyompa nafasi ya kugombea na huyu si mwana siasa. Hivyo CCM wameingia choo cha kike. Chagua Magufuli.jpg

NEC watueleze je wameruhusu mgombea binafsi???? maana Magufuli hana chama.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!
 
Mleta uzi, waombe moderator wafute huu uzi lasivyo cyber Act will act on you, hiyo hiyo chopa, siyo kwa ajili ya magufuli, Bali ni Ile ya 2010. Aliyotumia Dr. Jakaya Kikwete!! Hiyo picha ya magufuli hapo Bavicha mmedit....subiri nikutumie original yake sawa?

..hivi unajielewa ulichoandika! hiyo chopa wether mlikua mmeiweka chumbani au vyovyote si ndio mnaitoa sshv?.kwanini msiitumie siku zote? huo umuhimu wake ndio mmeuona leo? mkiambiwa mmezidiwa unatoa povu tu bila sababu.. na hiyo picha ya jk ulitaka iendelee kutumika mpk leo wkt sasa mgombea wenu ni magufuli.!
hebu punguza ujinga!
 
Anaendelea kuvunja ahadi zake ndani ya wiki chache tu.

Nitayafunga Mafisadi na majizi yote serikalini
Baada ya muda mfupi kaenda kumlamba miguu fisadi meli Chenge na kuliita shujaa wa Tanzania.

Sitatumia elkoputa baada ya muda mfupi kaenda kukodi elkoputa tayari kuchana anga.

...........................................

Maongo na malaghai ndio yametufikisha hapa mtu hata kusimamia kauli ndogo ndogo kama hizia anashindwa nchi ndio ataweza miaka mitano?
Urais atausikia kwenye pipe.
 
Nakumbuka Akiwa Katavi alisema Hato tumia Helkopta Katika kampeni zake.


Magufuli ni kigeu geu

Jamaa hajiamini mbona!? Hata Ikulu bado ingia keshaanza pingana na kauli zake....akibahatika ingia je?!
 
Back
Top Bottom