PiCHA: CCM Wazidiwa, Waenda kukodi Helkopta

PiCHA: CCM Wazidiwa, Waenda kukodi Helkopta

Tunawasubiri watwambie imekuwaje magufurii anaumwa nini hadi ameamua kutumia chopa,maana walituaminisha kuwa lowasa anatumia chopa kwa sababu ni mgonjwa,sasa Leo magufurii naye ni mgonjwa?

Anatumia moyo wa plastic huyo ni mgonjwa ajabu
 
Pole wewe shabiki usiejua background ya wagombea mana utajichinja bila kujua na ukawa yako

Wewe unajua background ya Magufuli?
Kwa taarifaa ya ni mwizi sana ana kashifa kuliko waziri yoyote tangia Uhuru.
Katuti hasara ya 1.4 tilion hili ni dill moja tu bado mengine
 
Kumbe hata magari yote yenye picha ya Magufuli anayatumia mwenyewe?
Ukawa mbona hofu imewajaa mtindo mmoja?

Helikopta mnatumia lakini mikutano mmefanya 27 tu! Poleni

Wewe uliyefanya mingi mbona hqukubaliki sasa inakusahidia nini
 
ccm wakubali tu kuwa wameshindwa tabu ya nini. Eti wanategemea wasanii kuinfluence watu. Sera zimewaishia wamebaki kumwaga matusi jukwaani
 
sijakuelewa.

hapa ulitaka kutupa ujumbe gani? maana kila moja anajua kuna kampeni zinaendelea kwa kutumia vyombo mbalimbali vya kuwafikia wananchi.
 
Mimi siamin kama El anaumwa kweli, hiv sisi tunaosema ni wazima tunaweza kuimili mikimiki ya kampeini mfululizo hivi pasipo kuomba kupumzika ? Kusema Kuwa El anaumwa hilo nakataa, mwanzon bilidhan hata wiki moja haitaisha atakuwa kasitisha kampeini zake lakini siku zinavyoenda naona anazidi kuimalika.
 
Nakumbuka Akiwa Katavi alisema Hato tumia Helkopta Katika kampeni zake.


Magufuli ni kigeu geu
attachment.php
 
We nae picha ndo kutumia Usifiche ukweli utakuumbua

Hahaha! Kweli mmeshikika mwaka huu! Mbinu zote zinabuma! Naona mmeibuka na ya kufanya mkutano mmoja na kukusanya majimbo yote katika mkoa husika!
 
Kumbe hata magari yote yenye picha ya Magufuli anayatumia mwenyewe?
Ukawa mbona hofu imewajaa mtindo mmoja?

Helikopta mnatumia lakini mikutano mmefanya 27 tu! Poleni

Wewe ilibidi ufurahie maana kushindwa kwa cdm ndio ahuweni kwa ccm
 
huyu jamaa ndani ya mwez mmoja kaonyesha ukigeu geu mara 4...je miaka 5 si ni shida....
kwel hana dhamira mtu huyu kwan kabla hatujampa kura ameoneshwa waz kwamba anayoongea na anayotenda ni vitu viwil tofaut

Ndiyo maana tunasema kuwa haiwezekani ccm leo kubadilika na kuwajali watanzania iliyo watupa kwa miaka 54 kisa magufuri,
 
Tunakujua wewe huwa unakurupuka tu, Utaionaje logic ya picha wakati hufuatilii siasa na mwenendo wa kampeni unavyoendelea? Magufuli alisema kwenye kampeni zake hatotumia Chopper, eti atatumia barabara mwanzo mwisho ili kujionea mwenyewe matatizo ya wapiga kura. So inashangaza kuanza kuona Chopper inakarabatiwa mapicha na mastika ya Magufuli. Upo hapo.

Hao wengine hawataki hata kusikia kukosolewa kwa ccm
 
Back
Top Bottom