Picha: Aibu jimboni kwa Ole Medeye

Picha: Aibu jimboni kwa Ole Medeye

Hadi kuku wanaingia darasani wanaenda pumziko? Serikali isiangalie miji mikuu tu vijijini pia kunahitaji mtazamo wa karibu kwani ndipo pa kwanza wanakimbiliaga kuomba kura licha ya hayo nao pia wanamahitaji and its part of serikali yetu pia
 
Ule mzigo wa bangi ulionaswa ungeuzwa ungesaidia kujenga shule.
 
mh ... hii hali inatisha, Je halimashauri haiko, hakuna fungu la maendeleo ya elimu?
 
Halafu hapo kuna mkuu wa wilaya, kuna mkurugenzi na kuna afisa elimu wa wilaya ambao wanalipwa mshahara kwa ajili ya kazi hizo za kusimamia maendeleo ya huko.
 
Picha za moja ya shule ya msingi jimbo la Ole Medeye (Enjoro) wanafunzi wa darasa la tano wanasomea chini ya mti huku walimu wakiishi kwenye mapango kama picha zinavyoonyesha, hakika CCM haina nia njeama na watanzania na kama watanzania nao wataendelea kulala basi tusishangaa watoto kuchora picha za ZOMBI na Messi.
View attachment 84059
View attachment 84060
View attachment 84061
Juu ni baadhi ya madarasa ya shule ya msingi Enjoro
View attachment 84062
View attachment 84063
Juu ni baadhi ya nyumba wanazoishi walimu..
Hapo umesahau na Bango kubwa la Speak English!
 
jimboni kwake si shule tu. Maji ni issue huku Ngaramtoni
 
Wow....mbunge ambaye ni naibu waziri anakula kuku wizara ya ardhi. Duh kwa mazingira hayo hata hao waliopata ziro wamejitahidi....teh..teh..teh..kwi..kwi..kwi.
 
Vipi na wewe ulisoma shule kama hii kama ndiyo mwaka gani? nakwanini hakuna mabadiliko ili hali deni la taifa lina zidi kuongezeka achilia mbali rasilimali tulizonazo....je kuna haja ya kuendelea na utwala huu..
Mkuu,
vijana Kama hao walisoma Olimpio au International School of Tanganyika...ndio maana wanatoa majibu ya ajabu Kama hayo kwa haraka bila hata kutafakari uhalisia wa taswira nzima Kama Taifa.
 
Aibu iko wapi hapo wakati hiyo ndiyo hali halisi ya sehemu nyingi za Tanzania?
Maskhara Sheh!So kama ndiyo hali hiyo tunaikuta sehemu nyingi C HATARI KUBWA???YASTAHIL KURIDHIKA NA MAZINGIRA NAMNA HIYO NA KUAMINI KIZAZI CHETU KIMETENDA STAHIL KWA KUJITENDEA HAKI CHENYEWE NA KIZAZI KIJACHO{JE}??KAMA MAISHA YA MWALIMU NI HAYO YA HUYO RAIA dent NI GANI?
 
sasa hapa tusije kuwa na watoto wanaopata zero wote mbona hali inajieleza yenyewe
 
Yani hii shule ukifika utalia wanafunzi wanakutana na mazingira magumu sana vumbi na wao Baridi na wao mvua na wao upepo na wao,chukua hatua tuwatoe magamba madarakani
 
Ahsante sana lakini ipo siku hawa watawala dhalimu ya kulipia uovu wao
 
Back
Top Bottom