PhD ya Dkt. Rais Magufuli iko sahihi, uthibitisho huu hapa

PhD ya Dkt. Rais Magufuli iko sahihi, uthibitisho huu hapa

KISANDU,,,,akikamatwa mtu humu,wewe ndio utakuwa chanzo,maana umeanzisha mada ambayo ilishakufa.
Kwanini unapenda shari??????
 
Hivi siku hizi uthibitisho wa elimu unaletwa kwenye nitandao?
Kwa nini matokeo ya watahiniwa ni siri? Yaani wanaweka namba za mitihani badala ya majina?
Kwa nini watu wanang'ang'ania uthibitisho wa elimu za watu kabla ya kuweka za kwao?
Ebu kila mtu anaye argue aweke elimu yake kwanza tuone!
 
Ukweli ni kama gunia tupu ....Kamwe aliwezi kusimama bila kushikwa na likishikwa ili lisimame basi ili sio gunia tupu
 
Hongera sana learned brother Deogratias Klisandu for a reasoned evaluation and analysis of a PhD. Wanaokupuuza na 0kukuita kichaa, wao ndo vichaa, coz hawajafanya uchambuzi wa aina yoyote humu JF. Wao ni kupinga kila kitu bila hoja. Hongera mseminari mwenzangu Deogratias. It is true beyound any shadow of doubt that JPM has a true and genuine PhD, which he was awarded at UDSM. It is not a honourally PhD, but class and by Thesis PhD. Wanaohoji PhD hiyo wao hata cerificate hawana. His PhD is clearly proved by his very professional leadership based on facts finding. Hongera sana JPM kwa kazi nzuri. Kila mtu huku vijijini anakusifia for a well done good job. God bless you all the time.
Hizi ndio aina za wasomi wakitz[emoji23]
 
Yaani mnanishangaza sana ma PHd holders wetu,mechi mmeangalia wote,alafu mnabishana baada ya mechi,kulikuwa na sababu gani ya kiangalia????
Nyoote ni wasomi halafu mnabishana humu,aibu hii....too pathetic.
 
Monograph si ni publication braza!! Ama wewe neno 'publication' unalielewa vipi? Hivyo kama unayo monograph yake msaidie chifu aliyeomba.
Wewe na wenzio mnaotaka chapisho la hiyo PhD nendeni maktaba ya UDSM.

Mnajidharirisha mbele ya wasomi na wale waluotunuku hiyo PhD. Naamini mnasikia tu PhD hamjui jinsi inavyopatikana.

AIBU
 
Mh. Rais amesoma PhD yake kwa jasho kabisa tena akijitahidi mno. Sasa wale ambao wanaishuku PhD yake ninataka wao watuonyeshe za kwao. Kumbukeni UDSM elimu yake si mchezo na Phd ilikuwa inachukua muda sana tofauti hata na vyuo vya nje ambavyo wengi ndiko walikopatia PhD fake. Acha Rais wetu aendelee kutumbua tu, hata angekuwa na elimu ya lowe Second mimi siangalii bali ninaangalia utendaji wake wa kazi. Kwani PhD itatufikisha wapi kama tutaendelea kulea mafisadi na wezi? Yaani acha abane ili tuwe na adabu na heshima mtaani iendelee.
class 7
 
Mungu akamwambia Suleman omba chochote name nitakupa, Suleman akamwomba Mungu ampe busara, hekima na maarifa ili aweze kuwatawala watu wake.
 
Back
Top Bottom