PhD ya Dkt. Rais Magufuli iko sahihi, uthibitisho huu hapa

PhD ya Dkt. Rais Magufuli iko sahihi, uthibitisho huu hapa

Wewe sio saizi yangu. Better shut up bro. Unaleta Siasa kwenye logic.
Kwanini kakuambia wewe ni size yangu yangu?Acha uchuro. Umeahangaika hadi basi,unahama hama vitu haVina ushahidi, na haupo tayari kuhakikisha ulichokianzisha umekimaliza.Huna maadili kabisa km wajamaa wenzio.Sasa umeahamia kuwa wengine wapo katika SIASA ukijidai wewe upo ktk Logic. Hakuna kitu umejibu upo on transit tuu. Ndio maana nilikubaka katika hoja unazoziingiza bila mpango.Kote umesepa. Sasa unajifanya una logic yoyote.Unadhani ulivyokuwa ukipiga T na F bila break ulikuwa unajua logic?

Ndio tabia zenu wasomi hewa wa bongo, mbadili pause tuu, mnawapa maneno ya kashfa watu na kuweka miasamiati .Wapuuzi wandhani mnajua msemalo.Mkishafika huko mapokimbilia mnaanza funga midomo watu kuliko kuface reality. YOU ARE HORRIBLE AND VERY MEDIOCRE.
 
Hao hawatumii kiingereza kama lugha ya kufundishia. Magufuli toka akiwa shule ya upili, alifundishwa na kufanya mitihani kwa lugha ya kiingereza. Hivyo, anapaswa kuwa fluent in writing, speaking and understanding it.

Siwezi kumshangaa mchina au mjapani, ambaye alijifunza kiingereza kama somo tu, na siyo kama lugha ya kufundishia na mitihani.
Kiinglish kigumu jamani. Halafu ujue wanaosoma siku hizi wanaanzia baby class or care. Wa zamani Kiinglishi unaanzia darasa la tano kama Mimi. Sasa ukiingia kidato unaona cheche tu. Haki ya nani kithungu kithuuungu. Sasa ukute ulikuwa unakimbiza Mifugo porini utaisoma zaidi. Kwa hiyo kiinglishi ni fourth language kwa watu kama Mimi maana nilijifunza kwanza ya mama, baba, Kiswahili then kithungu. Wapi na wapi mkuu. Tusamehe Bure tu.
 
Umechelewa kutoa ufafanuzi tulishaamini PHD haipo kwa sababu maisha ya ujanja ujanja ndiyo yaliyopo wala yeye siyo wa kwanza wapo kibao waliomtangilia kuwa na sifa feki
 
Back
Top Bottom