Pharis na UVCCM wanapanga kufanya njama dhidi ya Heche.

Pharis na UVCCM wanapanga kufanya njama dhidi ya Heche.

Poppy Hatonn

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2021
Posts
4,021
Reaction score
6,783
Pharis tumemsikia anasema Heche ni mwizi.
Heche hafai kuwa keep ongozi wa nchi hii.
Nani amemwambia Pharis Heche amekaribia kuwa kiongozi wa nchi hii?
Heche sasa hivi anasota waya.
Heche anawayawaya wakati tunasubiri hukumu ya Mahakama Nov 6.
Heche wanasema alikuwa house boy wa Mbowe.
Hata Joseph Kabila alikuwa house boy wa Kagame.
I am not supporting anyone.
Isipokuwa sidhani kama kuna ushahudi kwamba He he anastahili persecution sasa hivi.
 
Pharis tumemsikia anasema Heche ni mwizi.
Heche hafai kuwa keep ongozi wa nchi hii.
Nani amemwambia Pharis Heche amekaribia kuwa kiongozi wa nchi hii?
Heche sasa hivi anasota waya.
Heche anawayawaya wakati tunasubiri hukumu ya Mahakama Nov 6.
Heche wanasema alikuwa house boy wa Mbowe.
Hata Joseph Kabila alikuwa house boy wa Kagame.
I am not supporting anyone.
Isipokuwa sidhani kama kuna ushahudi kwamba He he anastahili persecution sasa hivi.
si hivyo tu,
heche ni fisadi wa pesa za tone tone za chadema na matumizi mabaya ya nafasi na ofisi aliyonayo kwa maslahi binafsi.

Kwa heshima,
ni vizuri akastep down kwasababu yajayo dhidi yake yanafedhehesha dana kuanzia ndani mpaka nje ya chama chake🐒
 
si hivyo tu,
heche ni fisadi wa pesa za tone tone za chadema na matumizi mabaya ya nafasi na ofisi aliyonayo kwa maslahi binafsi.

Kwa heshima,
ni vizuri akastep down kwasababu yajayo dhidi yake yanafedhehesha dana kuanzia ndani mpaka nje ya chama chake🐒
Gentleman unadiriki kutaja ufisadi kwenye hii nchi na kumhusisha Hecheee kweli?

Uozo unaondelea kwenye kandarasi mbalimbali, manunuzi hewa, upigaji wa waliopo madarakani umeshawahi kuutolea neno? Achilia mbali pesa tunazopugwa kwenye mikataba, weka kando sijui Escrow, Dowans, EPA na Radar. Hatujataja mafungu ya El nino bado....

Hecheee kama ni fisadi, ashughulikiwr lakini mizizi ya ufisadi na unakotengenezwa inajulikana, uwe jasiri wa kukemea kila aina ya ufisadi bila kuchagua upande na itapendeza zaidi gentlemen.
 
UVCCM, siku zote huundwa na vijana wenye akili ndogo, ndiyo maana huwezi kusikia kauli yoyote ya maana kutoka kwa viongozi wa hao UVCCM!
 
si hivyo tu,
heche ni fisadi wa pesa za tone tone za chadema na matumizi mabaya ya nafasi na ofisi aliyonayo kwa maslahi binafsi.

Kwa heshima,
ni vizuri akastep down kwasababu yajayo dhidi yake yanafedhehesha dana kuanzia ndani mpaka nje ya chama chake🐒
Screenshot_20260803-153325~2.png
 
Back
Top Bottom