Peter Msigwa: Kumbe sio Kila John ni Yohana

Peter Msigwa: Kumbe sio Kila John ni Yohana

Kuna uwezekano kuna mtu alikaripiwa kwanini uliwapa nafasi ya kuongea ndiyo maana leo hakuruhusiwa mpinzani kupata nafasi ya kuongea
ufunguzi wa daraja umetumika kila mwana maccm alieongea kushambulia kwanamna moja au nyingine hoja za Mnyika
 
Kila siku tunasema uongozi si kukurupuka bali huwa ni karama toka kwa mola; ukijiona huna sifa za kuongoza ni vizuri tu ukatafuta kazi nyingine, maana kama ukingangania na ukapewa unaweza kuwa kama kina mfalme Sauli.
 
John wa kwanza IQ yake ni around 125
Huu ni wastani wa IQ za marais wa marekani..
'enough to lead philosophical country'
John wa pili IQ yake ni around 25 kutokana na uwezo wake wa kujenga hoja
Hii IQ hata kuongoza familia ni shida tupu..
 
Nimewahi kumsoma Yohana Mbatizaji kwenye Biblia. Yule ambaye kwa kimombo huitwa John the Baptist. Lakini leo pia nimepata bahati ya kuwasikia John wawili wakitoa hotuba.

John mmoja ametoa hotuba fupi sana, nzito sana, ya kinyenyekevu sana lakini ya kijasiri sana. Kwa uzito wa hotuba ya John wa kwanza, imelazimu hotuba ya John wa pili kuwa ndefu sana.

Niliposikia hotuba ya John wa pili nikagundua kuwa hotuba ya John wa kwanza ni kama imefanya ubatizo kwa hotuba ya John wa pili....maana maneno mengi ya hotuba ya John wa Pili yametokana na maneno machache tu ya hotuba ya John wa kwanza.

Wote ni John.... lakini kumbe sio kila John ni Yohana!!!.
Kumbe akina tundu lisu bado wapo wengi tu, ni swala la timing tu. Kwakweli JJ kampatia sana.

Yaani kamtia kidole bwana mkubwa.

Yale yote wapinzani na wanaccm.wanaogopa kusema mbele yake JJ kasema liwalo na liwe kama vipi amkute selo Mbowe.
 
nimesoma pia kwenye biblia na kukutana na jina la kimombo peter ambaye kwa kiswahili ni petro. peter wa kwenye biblia alikuwa mwanafunzi imara wa Yesu na alikuwa tayari kufa kuitangaza injili, hakuwa na tamaa za kisiasa, hakuwa mpotoshaji, hakuwa mropokaji , alijawa na hekima tele, alihubiri injili mpaka mauti yake. tofauti ya peter wa kwenye biblia na huyu tuliyenaye ni kwamba peter huyu ni mchunguji aliyetoka kwenye uchungaji kwa tamaa za kisiasa, hayupo radhi kufia kwenye dini akitangaza injili, ni mpotoshaji na ni mropokaji, na kapungukiwa hekima ya kuamua na kutenda.

nimetafakari na kujua kuwa sio kila peter ni petro wengine ni petroli
Umeshafeli
 
Sahihi kabisa Siyo kila mchungaji ni mchungaji wa Roho wengine wa chungaji wa mbuzi
Nimewahi kumsoma Yohana Mbatizaji kwenye Biblia. Yule ambaye kwa kimombo huitwa John the Baptist. Lakini leo pia nimepata bahati ya kuwasikia John wawili wakitoa hotuba.

John mmoja ametoa hotuba fupi sana, nzito sana, ya kinyenyekevu sana lakini ya kijasiri sana. Kwa uzito wa hotuba ya John wa kwanza, imelazimu hotuba ya John wa pili kuwa ndefu sana.

Niliposikia hotuba ya John wa pili nikagundua kuwa hotuba ya John wa kwanza ni kama imefanya ubatizo kwa hotuba ya John wa pili....maana maneno mengi ya hotuba ya John wa Pili yametokana na maneno machache tu ya hotuba ya John wa kwanza.

Wote ni John.... lakini kumbe sio kila John ni Yohana!!!.
 
Rais angetakiwa kumjib lakin sio kuazamia hulo kias kwamba akaacha mpaka hotuba ya uzinduzi. Means rais ana tatizo la ku control emotions zake. Hata kama hakupenda alichosema mnyika ..angejib kawaida tu.. si kwa aina ile.
Rais anayejiamn lazima awe tayr kubadilika kulingana na mazingira.... kwaakili yako ulitaka asimjb????? Ili mseme

Magufuli ni noooooma saan
 
Mnyika alimsujudia magufuli? Hahaha hell naw.
Kusujudu ni kama umemfanya huyo mtu ni Mungu. Anasujudiwa Mungu tu.
Kumsujudia rais huo ni udhaifu uliotukuka.

Binafsi sikuona hilo tukio la kusujudu.
Alipotajiwa tu Jaji Werema mbunge Mnyika alisimama na kumsujudia Rais Magufuli..... Ulielewa maana yake au unakunywa mbege tu!
 
Nimewahi kumsoma Yohana Mbatizaji kwenye Biblia. Yule ambaye kwa kimombo huitwa John the Baptist. Lakini leo pia nimepata bahati ya kuwasikia John wawili wakitoa hotuba.

John mmoja ametoa hotuba fupi sana, nzito sana, ya kinyenyekevu sana lakini ya kijasiri sana. Kwa uzito wa hotuba ya John wa kwanza, imelazimu hotuba ya John wa pili kuwa ndefu sana.

Niliposikia hotuba ya John wa pili nikagundua kuwa hotuba ya John wa kwanza ni kama imefanya ubatizo kwa hotuba ya John wa pili....maana maneno mengi ya hotuba ya John wa Pili yametokana na maneno machache tu ya hotuba ya John wa kwanza.

Wote ni John.... lakini kumbe sio kila John ni Yohana!!!.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]sio kila POMBE ina kirevi, nyingine zina arikohori
 
Haha hiyo umetunga ww mzee. Eti kesi ya kubaka hahhaha. Kesi ya kijinga sana.
Tafuteni kesi za manaa.. hiyo ni ya kitoto
Mh ngoja tusubiri, inasemekana Mh. Msigwa ana kesi ya ubakaji, very soon atapelekwa mahakamani. Anasikitisha, mchungaji unabaka?
 
Nimewahi kumsoma Yohana Mbatizaji kwenye Biblia. Yule ambaye kwa kimombo huitwa John the Baptist. Lakini leo pia nimepata bahati ya kuwasikia John wawili wakitoa hotuba.

John mmoja ametoa hotuba fupi sana, nzito sana, ya kinyenyekevu sana lakini ya kijasiri sana. Kwa uzito wa hotuba ya John wa kwanza, imelazimu hotuba ya John wa pili kuwa ndefu sana.

Niliposikia hotuba ya John wa pili nikagundua kuwa hotuba ya John wa kwanza ni kama imefanya ubatizo kwa hotuba ya John wa pili....maana maneno mengi ya hotuba ya John wa Pili yametokana na maneno machache tu ya hotuba ya John wa kwanza.

Wote ni John.... lakini kumbe sio kila John ni Yohana!!!.
Ahaahaaa yohane wa kwanza ilikua ni Saut ya mtu aliye nyikani" naye yanena maneno yalio makuu yalio Fanya yule mnyama kukasirika
 
Rais angetakiwa kumjib lakin sio kuazamia hulo kias kwamba akaacha mpaka hotuba ya uzinduzi. Means rais ana tatizo la ku control emotions zake. Hata kama hakupenda alichosema mnyika ..angejib kawaida tu.. si kwa aina ile.
Tatzo tushazoea kuona viongozi wameandaliwa hotuba sasa kwani kilibadilika nini????

Kwan mambo aliyouliza mnyika yalikuwa nje na shughuli husika kama siyo moja tu
 
Jonii jonii... Yes paapaaa....
Eat sugar.... No papaya
Open your mouth [emoji105]....
Hahahaaa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Jonii jonii...yes papaa
eat some 1.5 trillion
No papaaa
Open your bank accounts
[emoji48][emoji48][emoji48][emoji48][emoji48]
 
Hiyo ni yako mkuu. Sijawahi sikia kabisa toka jamaa awe mbunge. Na kama ni kweli najua ccm wangeitumia kama fimbo ya kumchapia.

Why mahakama iko kimya kuhusu hili?

Tengeneza kesi kubwa kubwa. Hiyo yako bado sana aisee.
Kuna kabinti alibaka, mchakato unamaliziwa
 
Mr.Lucas nadhan aliuliza kama matatu au mawil ambayo yalikuwa nje ya shughuli. Sasa ni kwamba iliwapoteza viongozi wengine wakaanza kuongea nje ya shughul iliyowaleta. Ina maana viongoz wetu wanashindwa kuwa na emotion control hata kama mtu kakuudhi
Tatzo tushazoea kuona viongozi wameandaliwa hotuba sasa kwani kilibadilika nini????

Kwan mambo aliyouliza mnyika yalikuwa nje na shughuli husika kama siyo moja tu
 
Hiyo ni yako mkuu. Sijawahi sikia kabisa toka jamaa awe mbunge. Na kama ni kweli najua ccm wangeitumia kama fimbo ya kumchapia.

Why mahakama iko kimya kuhusu hili?

Tengeneza kesi kubwa kubwa. Hiyo yako bado sana aisee.
Inasikitisha sana tena mchungaji
 
Back
Top Bottom