To be honest sijawai kuaminika kiasi cha kupewa ada nikalipe.. Kwa akili zangu za shake well before use za kipindi kile cha sekondari mbona wangeisoma namba wazee...but thanks to God maisha yamenibadilisha polepole
Hahahhaa.. aisee watu wanabadilika. Mimi ilifika kipindi hata shule zikifungwa lazima mshua amtume mtu akahakikishe...riport alikua anaifata mwenyewe hataki itumwe posta. Ila ukorofi wa mshua ulinisaidia sana..alikua ananipiga mpaka ngumi na mateke.
tangu F1 hadi F4 nilikuwa nakula ada. wakati ule ada ni kidogo sana, so ukitoka home january baba anakupa ada ya mwaka mzima, unalipa, ukirudi June unaomba tena ada na kumsingizia January hakukupa, anakupa ada nyingine ya mwaka... ile sasa ndo ya matanuzi...................... mimi hela yangu ilikuwa inaishia kupiga picha, nilikuwa napenda picha ni balaa, kwa kifupi nilikuwa "model" wa mwl mmoja alikuwa mpiga picha
Mh cjawah hta kuwaza kula ada manake kuipata 2 hyo 70,000 kwa mwaka inakua ishu asa niile cjui ntasaidiwaje!
Me nlikua nazifyeka forodhani na ma shosti zangu nkifika home wananisema weee
Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
nilikuwa namaanisha nilikuwa mpiga picha mzuri. huyo mwal alikuwa anafanya biashara ya kupiga picha, sasa kwa vile nilikuwa na kaugonjwa ka kupiga picha, ilikuwa hakuna mkanda amewahi kusafisha kusiwe na picha zangu, labda kama kapiga kwenye sherehe ambayo sikuhusikaHapo kwenye red sina hakika kama nimekuelewa vizuri..
tangu F1 hadi F4 nilikuwa nakula ada. wakati ule ada ni kidogo sana, so ukitoka home january baba anakupa ada ya mwaka mzima, unalipa, ukirudi June unaomba tena ada na kumsingizia January hakukupa, anakupa ada nyingine ya mwaka... ile sasa ndo ya matanuzi...................... mimi hela yangu ilikuwa inaishia kupiga picha, nilikuwa napenda picha ni balaa, kwa kifupi nilikuwa "model" wa mwl mmoja alikuwa mpiga picha