Pesa taslimu za kununua ndege anazipata wapi?

Pesa taslimu za kununua ndege anazipata wapi?

Mkuu nyinyi ndio wale wale mnaobuni trilioni 1.5 za bajeti, huwa hamuishiwi vimbwanga na malalamiko. Ukweli ni kwamba nidhamu ya pesa serikalini imefanyiwa udhibiti wa hali ya juu. Kama pesa inavuja basi ni kidogo sana kulinganisha na awamu iliyopita.

Unaposema serikali imechukua pesa za mifuko ya jamii na uwe na ushahidi pasipo shaka.
Kwa hiyo jiwe ndiye anayeruhusiwa kuiba na kufuja pesa ya umma atakavyo!
 
Kwa hiyo jiwe ndiye anayeruhusiwa kuiba na kufuja pesa ya umma atakavyo!
Kama jiwe ni mwizi basi na aendelee tu kutuibia, maana wizi wake una neema kwa watanzania wengi sana.

Kama ni mwizi anayenunua rada nne na kuziwezesha kuilinda nchi nzima, basi na aendelee tu kutuibia.

Kama ni mwizi anayejenga zahanati na hospitali na aendelee tu kuchota mapesa mengi popote anapoweza.

Kama ni mwizi anayeirudisha heshima ya ATCL na aendelee tu kupiga pesa maana sisi wajinga anaotuibia tunaridhika na akifanyacho.
 
Kwani hela za:
Elimu bure
Afya
Mishahara
SGR
Stiglers
Hizi zote anazipata wapi?
Ina maana hadi umri huu hujui vyanzo vya mapato ya serikali?
Au unataka majibu ya kukufariji kwamba anaziiba?
Nimegundua hakuna kitu kinawapa tabu kama ununuzi wa ndege.
Badala ya kuhoji trillion 7 za kujenga SGR anazipata wapi wewe unaulizia bilioni 700 za kununua ndege?
January Airbus nyingine inaingia.
KAA DAWATI LA MBELE USOME NAMBA VIZURI.
Kaiba za korosho.
Kakupua mifuko ya jammii.
Kadhulumu wafanya kazi nyongeza za mishahara.
 
Kama jiwe ni mwizi basi na aendelee tu kutuibia, maana wizi wake una neema kwa watanzania wengi sana.

Kama ni mwizi anayenunua rada nne na kuziwezesha kuilinda nchi nzima, basi na aendelee tu kutuibia.

Kama ni mwizi anayejenga zahanati na hospitali na aendelee tu kuchota mapesa mengi popote anapoweza.

Kama ni mwizi anayeirudisha heshima ya ATCL na aendelee tu kupiga pesa maana sisi wajinga anaotuibia tunaridhika na akifanyacho.
Aiibe pesa za korosho na wafanyakazi.
Mbona haendi kuiba ng'ombe?
 
Magufuli ameikuta mifuko ya jamii inaidai serikali trilion 3 ndani ya miaka mitatu amepunguza deni na kubaki billion 200 tu.

Njoo na porojo nyingine ewe mwana ufipa
Vipi ile 8 T iliyoelezwa iliyiongelewa bungeni? Hatukusikia ikijibiwa bungeni zaidi ya akina sisi huku mitandaoni?
 
Si anakusanya kodi nk? .Nchi hii ni tajiri sana ina mihela isiyohesabika.Magufuli kaja na mbinu mpya ebu tumpigieni makofi ya kutosha.2020 ushindi asubuhiiiiiiiiiii
 
midege.JPG
 
Muwe mnaumiza vichwa kabla ya kuweka uzi jukwaani. Mnasahau kuwa awamu zilizopita pesa ya chai maofisini ilikuwa ni mabilioni ya shilingi?.

Mnasahau kuwa mikutano ya wizara na taasisi za kiserikali siku hizi haifanyiki tena bagamoyo na kule kwenye mahoteli ya baharini?.

Mnasahau kuwa vitu kama drones vilikuwa havitozwi kodi lakini kwa sasa ndio chanzo cha mabilioni ya mamlaka ya anga kimapato?.

Mnasahau kuwa yeye mwenyewe Ngosha hajatoka nje ya afrika tangu aingie magogoni?. Mnasahau ile misafara ya kwend New York yenye watu zaidi ya 40 wanaolipwa posho ya kila dakika wakiwa kule?.

Ngosha kabana matumizi yasiyo na ulazima, matokeo yake pesa zinaenda kufanya mambo yenye tija kwa taifa.

Yeah, may be...

But can you calculate how much has been saved from those angles of expenditures?

And are sure kweli kweli hakuna safari za kiserikali outside Africa? Hakuna semina? Kweli kabisa?

Hivi unajua ni gharama kiasi gani zimetumika kwa kununua wanasiasa wa upinzani (wenyeviti wa vijiji/mitaa, madiwani na wabunge?

Unajua ni gharama kiasi gani zimetumika kufanya chaguzi za marudio kuziba mapengo ya walionunuliwa?

Unajua mpaka sasa serikali inadaiwa kiasi gani na watoa huduma mbalimbali kwenye idara na taasisi za serikali?

Unajua serikali inadaiwa kiasi gani na wafanyakazi wake (watumishi wa umma) kama madeni halali kwa mishahara mipya na malinbikizo?

Najua hili la mwisho unaweza ukasema "hakuna kitu kama hicho kwa sababu serikali imelipa na haidaiwi chochote"

Ni kujidanganya na kumbuka deni haliozi. Hata kama yeye atakayakana leo, lakini yatafufuliwa kwa kiongozi ajaye. Huyu yeye si ni mbabe bwana wa kudhulumu haki za watu?

Kwa hiyo hili ninaweza kulisema kirahisi kwa namna hii:

Anapora haki na stahili mbalimbali halali za kisheria za watumishi wake wanaosota usiku na mchana wakifanya kazi, badala fedha hizo zinazikwa kwenye kununua eti ndege na ninyi ku - shout eti amebana matumizi, aka - save na kisha kununulia ndege, kujenga SGR nk!!

Ni uongo, siyo kweli kwa 100%!!
 
Sasa zinalipotiwa hela kutotea, sasa ni 2.5 trillion zimepotea ndani ya miaka miwili, sijui audit ijayo itasemaje kwenye mwaka wake wa tatu, na hataki uchunguzi ufanyike kujua hizo hela ziko wapi.
Kasema mara nyingi kawanyanganya wale anaowaita mafisadi.
 
Magufuli ameikuta mifuko ya jamii inaidai serikali trilion 3 ndani ya miaka mitatu amepunguza deni na kubaki billion 200 tu.

Njoo na porojo nyingine ewe mwana ufipa
Hivi ni kweli kuna watu wanalipwa kupoteza mwelekeo wa maswali ya msingi kuhusu gavamenti?
 
Magufuli ameikuta mifuko ya jamii inaidai serikali trilion 3 ndani ya miaka mitatu amepunguza deni na kubaki billion 200 tu.

Njoo na porojo nyingine ewe mwana ufipa
Usiwe kama kasuku unaimbishwa hovyo hovyo na jiwe kwa kuwaongepea ongopea wajinga wajinga halafu mnaitikia tu utafikiri maiti wa fikra
 
Heri ya Krismas wakuu.

Naomba kufahamishwa. Pesa taslimu za kununua haya madege anazipata wapi? kuna mtu alinitonya kuwa mzeebaba amesanya pesa zote kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii hadi kuifilisi na alipoona hivyo akaja na spin za kuiunganisha kubaki na mfuko mmoja na baada ya hiyo spin akaja na twisti nyingine ya wenye pesa zao kupewa 25%. je haya ni ya kweli?

kama siyo ya kweli pesa taslimu kununua madege mapya anazipata wapi?
Anakopa mikopo kwa siri hataki uwazi kwenye serikali anayoiongoza yeye
 
Usiwe kama kasuku unaimbishwa hovyo hovyo na jiwe kwa kuwaongepea ongopea wajinga wajinga halafu mnaitikia tu utafikiri maiti wa fikra
Na wewe usiwe nyumbu wa kushangilia kila kinachosemwa na waume zako wa ufipa . Hao waume zako wanahongwa na mabeberu kuchafua nchi
 
Magufuli ameikuta mifuko ya jamii inaidai serikali trilion 3 ndani ya miaka mitatu amepunguza deni na kubaki billion 200 tu.

Njoo na porojo nyingine ewe mwana ufipa
Ukielewa dhana ya neno propaganda na jinsi inavyotumika basi utafungua akili zako
 
Back
Top Bottom