Pesa taslimu za kununua ndege anazipata wapi?

Pesa taslimu za kununua ndege anazipata wapi?

Kwani hela za:
Elimu bure
Afya
Mishahara
SGR
Stiglers
Hizi zote anazipata wapi?
Ina maana hadi umri huu hujui vyanzo vya mapato ya serikali?
Au unataka majibu ya kukufariji kwamba anaziiba?
Nimegundua hakuna kitu kinawapa tabu kama ununuzi wa ndege.
Badala ya kuhoji trillion 7 za kujenga SGR anazipata wapi wewe unaulizia bilioni 700 za kununua ndege?
January Airbus nyingine inaingia.
KAA DAWATI LA MBELE USOME NAMBA VIZURI.
Mkuu umemjibu vyema kabisa. Wanamuona JPM kama vile anafanya uchawi kumbe ni akili ya kawaida tu inayotumika.

Uwe na laki moja mfukoni ni uamuzi wako kama unataka kununua matofali ya kujengea nyumba au uinywe yote Bar halafu kesho asubuhi uanze kupiga mihayo.
 
Muwe mnaumiza vichwa kabla ya kuweka uzi jukwaani. Mnasahau kuwa awamu zilizopita pesa ya chai maofisini ilikuwa ni mabilioni ya shilingi?.

Mnasahau kuwa mikutano ya wizara na taasisi za kiserikali siku hizi haifanyiki tena bagamoyo na kule kwenye mahoteli ya baharini?.

Mnasahau kuwa vitu kama drones vilikuwa havitozwi kodi lakini kwa sasa ndio chanzo cha mabilioni ya mamlaka ya anga kimapato?.

Mnasahau kuwa yeye mwenyewe Ngosha hajatoka nje ya afrika tangu aingie magogoni?. Mnasahau ile misafara ya kwend New York yenye watu zaidi ya 40 wanaolipwa posho ya kila dakika wakiwa kule?.

Ngosha kabana matumizi yasiyo na ulazima, matokeo yake pesa zinaenda kufanya mambo yenye tija kwa taifa.
Yote wanayafahamu, wanakurupuka tu mradi waonekane bado wapo lakini kiuhalisia hali yao ni mbaya sana.
 
Are CAG?
Any proof plz!!
Magufuli ameikuta mifuko ya jamii inaidai serikali trilion 3 ndani ya miaka mitatu amepunguza deni na kubaki billion 200 tu.

Njoo na porojo nyingine ewe mwana ufipa
 
zinapatikana kupitia mapato mbalimbali ambayo kimsingi lazima mapato hayo yatumike kuleta maendeleo ya nchi. huyo rafiki yako aliyokuambia mifuko ya hifadhi ya jamii imefilisika ni mchonganishi wa serikali na watu wake.
 
Nilijua wewe umekuja na majibu kumbe na wewe unatuuliza sisi duu,n'gwanangwa wa NASA,shagih'elu,mbona kama niporojo tu ,funguka ili uelimishwe pengine unafikilia Tanzania hii nikama kigoma Tz nikubwa nawewe huwezi jua kila kitu.
Heri ya Krismas wakuu.

Naomba kufahamishwa. Pesa taslimu za kununua haya madege anazipata wapi? kuna mtu alinitonya kuwa mzeebaba amesanya pesa zote kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii hadi kuifilisi na alipoona hivyo akaja na spin za kuiunganisha kubaki na mfuko mmoja na baada ya hiyo spin akaja na twisti nyingine ya wenye pesa zao kupewa 25%. je haya ni ya kweli?

kama siyo ya kweli pesa taslimu kununua madege mapya anazipata wapi?
 
Mianya ya ukwepaji wa kodi imeminywa sana na ndio maana hela kama hizo zinapatikana na kununua ndege. Na bado mianya zaidi inaenda kuzibwa kwahiyo tutarajie fedha nyingi na ndege nyingi zaidi.
 
Nilijua wewe umekuja na majibu kumbe na wewe unatuuliza sisi duu,n'gwanangwa wa NASA,shagih'elu,mbona kama niporojo tu ,funguka ili uelimishwe pengine unafikilia Tanzania hii nikama kigoma Tz nikubwa nawewe huwezi jua kila kitu.
Shaghihilu.
 
Kwani hela za:
Elimu bure
Afya
Mishahara
SGR
Stiglers
Hizi zote anazipata wapi?
Ina maana hadi umri huu hujui vyanzo vya mapato ya serikali?
Au unataka majibu ya kukufariji kwamba anaziiba?
Nimegundua hakuna kitu kinawapa tabu kama ununuzi wa ndege.
Badala ya kuhoji trillion 7 za kujenga SGR anazipata wapi wewe unaulizia bilioni 700 za kununua ndege?
January Airbus nyingine inaingia.
KAA DAWATI LA MBELE USOME NAMBA VIZURI.

Miradi ya stiegler Gorge na reli asilimia 90 ni mkopo. Hiyo miradi mingine hakuna hata mmoja unaozidi 100b. Hizo ndege alitoa pesa cash alipoingia madarakani akidhani mambo ni marahisi kwani alikuwa na nadharia zaidi. Kwa sasa kununua hizo ndege sio tatizo, ngoma ipo kwenye uendeshaji ili zilete tija.
 
Muwe mnaumiza vichwa kabla ya kuweka uzi jukwaani. Mnasahau kuwa awamu zilizopita pesa ya chai maofisini ilikuwa ni mabilioni ya shilingi?.

Mnasahau kuwa mikutano ya wizara na taasisi za kiserikali siku hizi haifanyiki tena bagamoyo na kule kwenye mahoteli ya baharini?.

Mnasahau kuwa vitu kama drones vilikuwa havitozwi kodi lakini kwa sasa ndio chanzo cha mabilioni ya mamlaka ya anga kimapato?.

Mnasahau kuwa yeye mwenyewe Ngosha hajatoka nje ya afrika tangu aingie magogoni?. Mnasahau ile misafara ya kwend New York yenye watu zaidi ya 40 wanaolipwa posho ya kila dakika wakiwa kule?.

Ngosha kabana matumizi yasiyo na ulazima, matokeo yake pesa zinaenda kufanya mambo yenye tija kwa taifa.

Kwa hili uko sahihi sana, maana mradi hata wa bilioni 5 ni miradi mkubwa sana na wa kuonekana. Ukibana kwenye warsha zisizo na tija, na matumizi mengine yasiyo ya lazima ni lazima uwe na fedha, na ukiingiza kwenye miradi itakuwa ni ile inayoonekana.
 
Muwe mnaumiza vichwa kabla ya kuweka uzi jukwaani. Mnasahau kuwa awamu zilizopita pesa ya chai maofisini ilikuwa ni mabilioni ya shilingi?.

Mnasahau kuwa mikutano ya wizara na taasisi za kiserikali siku hizi haifanyiki tena bagamoyo na kule kwenye mahoteli ya baharini?.

Mnasahau kuwa vitu kama drones vilikuwa havitozwi kodi lakini kwa sasa ndio chanzo cha mabilioni ya mamlaka ya anga kimapato?.

Mnasahau kuwa yeye mwenyewe Ngosha hajatoka nje ya afrika tangu aingie magogoni?. Mnasahau ile misafara ya kwend New York yenye watu zaidi ya 40 wanaolipwa posho ya kila dakika wakiwa kule?.

Ngosha kabana matumizi yasiyo na ulazima, matokeo yake pesa zinaenda kufanya mambo yenye tija kwa taifa.
jibu swali: amekomba pesa za mifuko ya hifadhi ya jamii au hajakomba?
 
Heri ya Krismas wakuu.

Naomba kufahamishwa. Pesa taslimu za kununua haya madege anazipata wapi? kuna mtu alinitonya kuwa mzeebaba amesanya pesa zote kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii hadi kuifilisi na alipoona hivyo akaja na spin za kuiunganisha kubaki na mfuko mmoja na baada ya hiyo spin akaja na twisti nyingine ya wenye pesa zao kupewa 25%. je haya ni ya kweli?

kama siyo ya kweli pesa taslimu kununua madege mapya anazipata wapi?
Swali zuri sana
Wabunge wanaona ni sawa tu
Bunge la nchi hii halifai lifutwe tuokoe pesa za walipa kodi
 
sasa mbona povu mkuu?
Mkuu nyinyi ndio wale wale mnaobuni trilioni 1.5 za bajeti, huwa hamuishiwi vimbwanga na malalamiko. Ukweli ni kwamba nidhamu ya pesa serikalini imefanyiwa udhibiti wa hali ya juu. Kama pesa inavuja basi ni kidogo sana kulinganisha na awamu iliyopita.

Unaposema serikali imechukua pesa za mifuko ya jamii na uwe na ushahidi pasipo shaka.
 
Heri ya Krismas wakuu.

Naomba kufahamishwa. Pesa taslimu za kununua haya madege anazipata wapi? kuna mtu alinitonya kuwa mzeebaba amesanya pesa zote kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii hadi kuifilisi na alipoona hivyo akaja na spin za kuiunganisha kubaki na mfuko mmoja na baada ya hiyo spin akaja na twisti nyingine ya wenye pesa zao kupewa 25%. je haya ni ya kweli?

kama siyo ya kweli pesa taslimu kununua madege mapya anazipata wapi?
Ndio maana mzunguko wa pesa umepungua, yeye anchoota na kufikiria kichwani mwake ni sifa binafsi bila kujali maslahi ya watu, nakubaliana na tafiti kuwa nchi yetu ina vichaa wengi sana
 
Back
Top Bottom