pendekeza majina ya mapacha watarajiwa wa Erotica | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pendekeza majina ya mapacha watarajiwa wa Erotica

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Aug 6, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hellow mum Erotica, kwanza hongera na pole kwa kuwalea hao mapacha tumboni.
    nawaomba wana chitchat tumsaidie kumchagulia majina ya twins wake. mi napendekeza majina haya. . .
    1. patrick & patricia
    2. daniel & daniella
    3. antony & antonia . . . haya majina ni kwa twins ambao ni msichana na mvulana. kwa wavulana pekee
    1. peter & paul
    2. alvin & elvis
    3. erick & derick. . . kwa mapacha wa kike pekeyake napendekeza
    1. dorice & doreen
    2. beatrice & bertha
    3. janeth & jenipha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. W

    Wajad JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 872
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Haya sasa! Ngoja tumsubiri babawawili atasemaje.
     
  3. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Bishanga na Bishaija au Asprin na Klorokwini, Erotica na Kaunga come front mje mchague
     
  4. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngoja niwawekee picha ya mapacha niliyopewa baada ya kupiga ultra sound kwa

    Mzizimkavu pale jf doctor ili muweze chagua kwa wepesiiiiiiiii. mamito charminglady

    asante kwa upendo wako, hii habari itawafurahisha Kaunga, na makungwito gfsonwin, cacico,

    sweetlady na God mother wa watoto Elizabeth Dominic acha baba yao mlezi HYGEIA. Mwaaaaaaah.


    [​IMG]
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hata wewe inakuhusu hebu pendekeza ama chagua kati ya nliopendekeza!
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mbna unawaita wenzio kabla hujapendekeza ama kuchagua?
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ok,tunazisubiri kwa hamu Erotica
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Cathy na kelvin
    Judith na Juda
    Kulwa na Dotto
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    hahaaa. . meipenda kulwa na dotto!
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dinna na Diana!
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mwe, dinna? hilo no atakuwa kama dinna marios bora diana anaweza kuwa kama diana rose! hebu chagua majina mengne. . .
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Jamani ni wakike, so majina yawe ya kike kama
    Cindy na Wendy.

    Tungependa na majina ya kilugha/kitanzania yawe matamu lakini.

    Thanx CharmingLady for thinking ahead.
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    asante mamie,kumbe ni wa kike basi mchakato unaendelea kwa majina ya kike tu!
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahahah!Orait dia,napendekeza Clara na Caroline lol!
     
  15. W

    Wajad JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 872
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Asante kwa kunipa heshma hii. Ubarikiwe wewe na mapacha, mama yao na baba yao na jf wote. Ntarudi baadae kidogo na mapendekezo ya majina.
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    clara poa,ila caroline asiwe Caroline Danzi wa jf. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    nakusubiri hapahapa Wajad
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    najivunia kuwa mtanzania
    ya kiswahili
    1. matatizo-tizo
    2 chausiku-cheusi
    3 shinda-sindano
    4 mwajuma-juma
    5 majaaliwa-jaalia
    yapo mengi watanzania halisi nisaidieni mengine
    yakienyeji sasa naanza kutirika hivi:

    1 doi, kui,lusajo,tupo,tuku,mizengo,pinda,zitto,kayanza,kabwe,nyanda,nisaidieni
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    cindy na cierra! wa kwangu hao, wa mdogo wangu ni chartee na chantell! haya kazi kwako, lol!
     
  20. W

    Wajad JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 872
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Maria na Maritha. Hapo vipi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...