Paul James(PJ) na Babra wa Clouds FM mnaboa sana

Paul James(PJ) na Babra wa Clouds FM mnaboa sana

Sizinga

Platinum Member
Joined
Oct 30, 2007
Posts
9,566
Reaction score
7,457
Nianze tu kusema nimebakiza 5% kusikiliza vipindi vya CloudsFm na hii ni kwenye PowerBreakfast tu na nasikiliza sehemu
ya Jicho la ng'ombe(), Bonge na habari za magazetini(PJ) na badae naizima au natune radio nyingine.

Kinachonishangaza huyu PJ sijui nani anamsomea haya magazeti?? na kama umetumwa kumsomea mtu/watu flani ni bora useme tujue. Habari nyingi za front page hasomi kwa madai eti za siasa sana na yeye hapendi siasa, sasa huu uadilifu wa kazi yako hapo studio?? kama wewe hupendi na waskilizaji wako je??kwani wewe upo hapo studio kwa ajili yako mwenyewe au la??sasa sikia soma habari zote za siasa kwani unanikwaza/tukwaza wengi sana kwa kurukaruka habari mpya(zisizo jirudia), na ikiendelea hivi basi mnajichimbia kaburi wenyewe.

Huyu Badra kazidisha matangazo jamani, yani anawakatisha mno watangazi wengine then anaweka matangazo ya biashara meeeengi, inaboa sana, matangazo ya biashara na taarifa za msingi hayana ratio, kipindi kinaendesha dakika 1, matangazo dk 5,so boring, mbona PB ya jumamosi haipo hivyo??ila mkikaa nini tu basi taabu tupu.

Nadhani sina muda mrefu nitakuwa nishaihama hii raadio kama mwendo wenyewe utakuwa hivi, coz wakina kibonde nishawaweka blacklist tayari kwa kupwaya kwenye vipindi vyao.
 
Nianze tu kusema nimebakiza 5% kusikiliza vipindi vya CloudsFm na hii ni kwenye PowerBreakfast tu na nasikiliza sehemu
ya Jicho la ng'ombe(), Bonge na habari za magazetini(PJ) na badae naizima au natune radio nyingine.

Kinachonishangaza huyu PJ sijui nani anamsomea haya magazeti?? na kama umetumwa kumsomea mtu/watu flani ni bora useme tujue. Habari nyingi za front page hasomi kwa madai eti za siasa sana na yeye hapendi siasa, sasa huu uadilifu wa kazi yako hapo studio?? kama wewe hupendi na waskilizaji wako je??kwani wewe upo hapo studio kwa ajili yako mwenyewe au la??sasa sikia soma habari zote za siasa kwani unanikwaza/tukwaza wengi sana kwa kurukaruka habari mpya(zisizo jirudia), na ikiendelea hivi basi mnajichimbia kaburi wenyewe.

Huyu Badra kazidisha matangazo jamani, yani anawakatisha mno watangazi wengine then anaweka matangazo ya biashara meeeengi, inaboa sana, matangazo ya biashara na taarifa za msingi hayana ratio, kipindi kinaendesha dakika 1, matangazo dk 5,so boring, mbona PB ya jumamosi haipo hivyo??ila mkikaa nini tu basi taabu tupu.

Nadhani sina muda mrefu nitakuwa nishaihama hii raadio kama mwendo wenyewe utakuwa hivi, coz wakina kibonde nishawaweka blacklist tayari kwa kupwaya kwenye vipindi vyao.

Huna CD za kusikiliza?
 
wanamwita 'Babra' na si Badra. Hao ni watu wawili 'tofauti'.

Matangazo ya biashara ni makubaliano kati ya redio na makampuni husika. Kwa uelewa wangu hayo makubaliano ni binding (na kuna makubaliano ya muda gani yarushwe).

Sasa ukitaka kipindi kiendeshwe bila hayo matangazo, sioni hilo likitokea.
 
Kama unataka habari za gazetini nunua lako.
Haswa! Maana ukitaka wakusomee sasa magazeti nani anunue, si ndo kuua biashara za wengine?Kiukweli, kwanza clouds wanajitahidi anagalau, redio wani wao ndo wana 'skim' kweli kweli. Kichwa cha habari tu basi. (mara nyingi)
 
ile ni redio mkuu

Vituo vya redio Tanzania sasa viko vingapi? Kama hupendi hiki si sikiliza kile....lakini wapi...kila siku Clouds Clouds....endeleeni tu kuwapa free promo....na ukweli wa mambo ni kwamba Clouds wako juu kama mawingu. Take that!
 
wanamwita 'Babra' na si Badra. Hao ni watu wawili 'tofauti'.

Matangazo ya biashara ni makubaliano kati ya redio na makampuni husika. Kwa uelewa wangu hayo makubaliano ni binding (na kuna makubaliano ya muda gani yarushwe).

Sasa ukitaka kipindi kiendeshwe bila hayo matangazo, sioni hilo likitokea.

Nadhani ni Badra coz kuna mtu aliandika msg Babra, yeye akaknusha akasema Badra..ina 'd'
 
Haswa! Maana ukitaka wakusomee sasa magazeti nani anunue, si ndo kuua biashara za wengine?Kiukweli, kwanza clouds wanajitahidi anagalau, redio wani wao ndo wana 'skim' kweli kweli. Kichwa cha habari tu basi. (mara nyingi)

Wana bahati sana nipo mkoani, nikwa dsm nasikiliza magicFm...wako pouwa mbaya
 
Nianze tu kusema nimebakiza 5% kusikiliza vipindi vya CloudsFm na hii ni kwenye PowerBreakfast tu na nasikiliza sehemu
ya Jicho la ng'ombe(), Bonge na habari za magazetini(PJ) na badae naizima au natune radio nyingine.

Kinachonishangaza huyu PJ sijui nani anamsomea haya magazeti?? na kama umetumwa kumsomea mtu/watu flani ni bora useme tujue. Habari nyingi za front page hasomi kwa madai eti za siasa sana na yeye hapendi siasa, sasa huu uadilifu wa kazi yako hapo studio?? kama wewe hupendi na waskilizaji wako je??kwani wewe upo hapo studio kwa ajili yako mwenyewe au la??sasa sikia soma habari zote za siasa kwani unanikwaza/tukwaza wengi sana kwa kurukaruka habari mpya(zisizo jirudia), na ikiendelea hivi basi mnajichimbia kaburi wenyewe.

Huyu Badra kazidisha matangazo jamani, yani anawakatisha mno watangazi wengine then anaweka matangazo ya biashara meeeengi, inaboa sana, matangazo ya biashara na taarifa za msingi hayana ratio, kipindi kinaendesha dakika 1, matangazo dk 5,so boring, mbona PB ya jumamosi haipo hivyo??ila mkikaa nini tu basi taabu tupu.

Nadhani sina muda mrefu nitakuwa nishaihama hii raadio kama mwendo wenyewe utakuwa hivi, coz wakina kibonde nishawaweka blacklist tayari kwa kupwaya kwenye vipindi vyao.
sizinga... Ni Barbara (Babra) sio Badra

Kuhusu gazeti, na mimi naungana na PJ... siasa za bongo ni 90% kamba

Bora hata asome maatangazo hata ya biashara kwenye magaazeti.... all newspapers a biased big time

Hata yale matangazo si wao bali ni idara nyingine ndio inaratibu promosheni/advert/commercial.. wao ni kusoma au kutangaz tu
 
Habari za magazetini huwa nasikiliza Radio Free Africa saa 12:30asb au Radio Tumaini FM saa 2:00asb. Suala la matangazo haliepukiki RFA wana wadhamini watatu ktk kipindi kimoja. Tumaini siku hizi wameiga porojo zisizo na sababu nadhani wamegundua wanaachwa nyuma kwa mikelele, hasa baada ya Scolastica Mazulla kuhamia Times FM ambako anapiga porojo na Massoud Kipanya. Ukweli inakubidi uchague kituo ambacho walao utapata ahueni ya moyo..! Vingenevyo utabwia sumu kwa kero za Bwabwaja FM.
 
Habari za magazetini huwa nasikiliza Radio Free Africa saa 12:30asb au Radio Tumaini FM saa 2:00asb. Suala la matangazo haliepukiki RFA wana wadhamini watatu ktk kipindi kimoja. Tumaini siku hizi wameiga porojo zisizo na sababu nadhani wamegundua wanaachwa nyuma kwa mikelele, hasa baada ya Scolastica Mazulla kuhamia Times FM ambako anapiga porojo na Massoud Kipanya. Ukweli inakubidi uchague kituo ambacho walao utapata ahueni ya moyo..! Vingenevyo utabwia sumu kwa kero za Bwabwaja FM.

Kweli Watanzania hamjazoea anuai ya vyombo vya habari na ndiyo maana manung'uniko yasiyo na msingi ni mengi! Ila wewe angalau umekuja na kusema unawasikiliza wengine.
 
Kipingi kilikuwa kizuri enzi za Masoud Kipanya na Fina Mango
 
Sinziga mbona una sound kama unajiadhibu? Ukisikiza au usisikize hiyo radio ni juu yako tu! Wao hawatasitisha kipindi.

You have a wide choice...

Sikiza radio tz (sijui ndo tbc taifa siku hizi) hiyo ipo kila mkoa nadhani.
 
Nianze tu kusema nimebakiza 5% kusikiliza vipindi vya CloudsFm na hii ni kwenye PowerBreakfast tu na nasikiliza sehemu
ya Jicho la ng'ombe(), Bonge na habari za magazetini(PJ) na badae naizima au natune radio nyingine.

Kinachonishangaza huyu PJ sijui nani anamsomea haya magazeti?? na kama umetumwa kumsomea mtu/watu flani ni bora useme tujue. Habari nyingi za front page hasomi kwa madai eti za siasa sana na yeye hapendi siasa, sasa huu uadilifu wa kazi yako hapo studio?? kama wewe hupendi na waskilizaji wako je??kwani wewe upo hapo studio kwa ajili yako mwenyewe au la??sasa sikia soma habari zote za siasa kwani unanikwaza/tukwaza wengi sana kwa kurukaruka habari mpya(zisizo jirudia), na ikiendelea hivi basi mnajichimbia kaburi wenyewe.

Huyu Badra kazidisha matangazo jamani, yani anawakatisha mno watangazi wengine then anaweka matangazo ya biashara meeeengi, inaboa sana, matangazo ya biashara na taarifa za msingi hayana ratio, kipindi kinaendesha dakika 1, matangazo dk 5,so boring, mbona PB ya jumamosi haipo hivyo??ila mkikaa nini tu basi taabu tupu.

Nadhani sina muda mrefu nitakuwa nishaihama hii raadio kama mwendo wenyewe utakuwa hivi, coz wakina kibonde nishawaweka blacklist tayari kwa kupwaya kwenye vipindi vyao.

Masahihisho madogo, anaitwa babra sio badra,

Ushauri wangu jitahidi kuamka mapema kidogo, tafuta magic fm unasoma magazeti mwanzo mwisho. Ukitoka magic fm hamia RFA unasoma magazeti tena mwanzo mwisho.

Ukimalizana na hao sasa unaweza kwenda clouds kusikiliza porojo za babra, hando na pijei.
 
binafsi napenda mtazamo wa PJ na Hando kwenye habari za siasa kwenye magazeti....hamna jipya! Sasa ya nn wapoteze muda! Si waweke matangazo ya biashara tu kampuni ijipatie fedha!
 
Jamani muwe mnanunua magazeti msisubirie kwenye radio mnafikiri hayo magazeti yatajiendesha vipi? Umesikia bht.....and others
 
Back
Top Bottom