Password nisizozijua kwenye Simu ya Mke wangu!

Password nisizozijua kwenye Simu ya Mke wangu!

Ni kuchunguza chunguza kwako ndiko kunakodhoofisha penzi

she is playing your game

tulia uone kama hatajirudi
 
Ma mkwe nae katimba hosptal imebidi tu kumdokeza kasema nisubiri kidogo nae kama kanishangaa ivi

Hata mimi nakushangaa!

Mtu mgonjwa yuko kwa hospital si umwache atoke
Pili huyu dada anakuheshm sana ndio maana hataki kukuletea presure, wewe unaitafuta kwa nguvu.

Halafu dada wa watu masikini alipoona mambo ya cm hayawezi aliitupa mlipoona wewe na kisebusebu umemnunulia ingine.


Wakware akina Boflo wanamsumbua.lol!
 
Last edited by a moderator:
Au angemnunulia nokia tochi aka Obama,aka mulika mwizi! Au siyo NATA
 
Last edited by a moderator:
Kiukweli ili kuweka uaminifu kati ya wawili ni vema mambo mengi kushirikishana kama wanandoa. Japo si jambo zuri mmoja kushika na kuipekua simu ya mwenzie lakini ukweli unabaki kwamba mkishaingia katika ndoa siri zinabidi kupungua kama siyo kusiha kabisa. Mnatakiwa kuwa na siri ya pamoja....

Ukiona mke/mume anajificha wakati wa kuongea na simu na/au akiongea anatumia maneno ya mkato-mkato hapo panakuwa na siri nzito ambayo kiukweli sidhani kama kuna mwanandoa yeyote (awe na mume au mke) anaweza kuchukulia hali hiyo kirahisi...

Unaweza kuvuta subira au kuharakisha, lakini yote kwa yote ni lazima kuchunguza mienendo ya mkeo kwa sababu kwa nini alie ulipomuuliza juu ya passwords za simu yake, na nijuavyo sitaki kuamini kwamba mtu alikuwa na simu yake nzuri kama ulivyosema mwenyewe halafu alipoingia kwenye ndoa akaachana na simu na hataki kununua eti atatumia ya kwako...! Si kweli fuatilia kwa karibu inawezekana simu yake anayo kabisa au mwenyewe aliyemnunulia kwa makubaliano alimnyang'anya baada ya kuona anaolewa....

Uwazi baina ya wanandoa ni jambo muhimu sana, mimi sifichi simu yangu, mke wangu hafichi yake, ikiita niko bafuni namwomba aangalie kama ina jina lolote kama ni mtu ambaye nilitarajia simu yake namwambia apokee na kumpa ujumbe nilionao au kumwambia nitapiga baada ya muda mfupi....

Ikiingia meseji kama niko mbali na simu yeye yuko karibu ananijulisha "ktk simu yako kuna meseji imeingia....", nami nafanya vivyo hivyo kwa simu yake. Pasword za M-PESA, TIGO-PESA, AIRTEL MONEY, kila mmoja anazijua na tumeziandika mahali fulani, na vivyo hivyo kwa password za ATM......
 
kama ni mtiani ndo umeshanikuta jamani!

Mke wangu alikuwa kaokoka. Tena ni mtoto wa mchungaji kabisa. Hivyo ndivyo vitu vilivyonifanya nimuamini sana. Na kuja kwangu bila cm kwa wakati huo niliamini labda hana watu wa kuongea nao, hana mambo mengi na alihisi inampotezea muda.

Sasa ndo najiuliza zaidi. Pamoja na kuokoka kwake Mbona nilitembea nae kabla ya ndoa. Pili ndoa tuliipanga haraka haraka tukihofia mimba changa aliyonayo isionekane.

Nilikuwa nafumba macho usingizi hauji. Nimesinzia kidogo naota ndoto mbaya sana.

Mungu nisaidie

Pole yako. Maana wewe mwenyewe hujui maana ya kuokoka ni nini! Ungeijua, ungeanza kujiuliza maswali baada ya kuona anafanya tofauti na wokovu. Kama aliweza kuikana imani yake ya wokovu au Mungu wake kwa ajili yako, je atashindwa nini kuku-betray wewe??!! POLE.
 
Tangu lini simu ikawa kigezo cha uaminifu bhana, mie nina mchina wangu anajiita Iphone4s hii kitu ni balaaa ina blacklist sms na calls zote, yaani naweza kukuachia hadi kesho kutwa na kama sitaki hizo namba zangu (bahati mbaya sana hazipo) zisinipate basi kamwe hutakaa uniapte.

Bahati nzuri sana sina mazoea ya kusoma wala kupokea simu za mke wangu maana hazinihusu kabisaaaa, hata kama zitakua ni za wanaume(kama wapo) otherwise natwanga maisha yangu, simu yangu ikiita au sms ikiingia akitaka atasoma au atapokea, hataki atapotezea wala hakuna kulazimishana bhana. Yaani I really do not care abouit phone ya my wife wangu na mimi pia sitaki afuatilie phone yangu maana UAMINIFU haujengwi na kupeana simu tu, there is so much

ndio maana nakupenda buree
 
Jamani naomba ushauri juu ya híi cm ya mke wangu.

Tulianza urafiki tu kama miaka mitatu ivi wote tukiwa chuo. Kwa wakati huo alikuwa na cm nzuri aina ya samsung ila kila tukikaa nae alikuwa anaacha cm kwingine mara rafiki yangu anachati nayo facebook, mara haina chaji, mara nimeisahau na sababu nyingi tu na sikuweza ata kuigusa kwa takribani miaka miwili.

Kwa kuwa niko mwaminifu sana nilijaribu kuicha cm yangu wazi kwake. Zinaingia sms bila kujua ya nani namwambia nisomee, alikuwa akikataa lkn baadae alikubaliana na hayo. Siku nyingine najifanya kama nimeisahau kwake ili kuonesha uaminifu.

Baada ya ndoa alikuja bila cm. Alisema cm yake ilipotea siku ya harusi kwenye salóon aliyokuwa akipambwa na wamemfidia fedha taslim na haoni haja ya kununua cm kwani atakuwa anatumia yangu.

Mwezi wa sita mwaka jana nilipata safari ya kikazi nikalazimika kumnunulia cm ila tuwasiliane nae tukiwa mbali.

Cha kushangaza cm hiyo anaificha sana. Ikiita anaweza asipokee. Aniambii lolote kuhusiana na cm labda nani kapiga kasema nini ananisalimia au la kama ambavyo nafanya mimi.

Akiöngea kwenye cm mazungumzo ni ya mkato na yasiyoeleweka. Utasikia mara Sawa.... Aa.... Sina... Nimesahau..... Yupo. Au nimeelewa yani neno moja tu alafu anakata cm.

Kingine amejiunga na facebook nazani kwa jina jingine kwani yuko bize na facebook lakini kila nikimtafuta kwenye fb simpati.

Leo ndio alikuwa ameenda kujifungua kwa bahati nzuri nikabahatika kushika cm yake na kuifungua ni password kila sehemu, fonebook, sms, call log na kadhalika.

Nishaurini nifanye nini na cm ya mke wangu.

Nilifika hospital leo asubui sana saa moja kasoro. Nikamfata mke wangu kumsabai

alikuwa akisubiri ruhusa. Kwa upole nikamuuliza juu ya password. Nakumwomba anijibu ili roho itulie na nianze kufikiri juu ya mtoto pekee. Mke badala ya kunijibu akaangua kilio wodini. Ni machozi macho mekundu analia tu. Sikujua analilia nini.

Mida ya saa moja na nusu daktari wa zamu alipofika alipokuta kile kilio akaniuliza kunanini. Nikamjibu anasema dumbo linamuuma. Sasa imebidi asiruhusiwe mpaka mchana waone hali yake.

Sa analilia nini ata sijui. Na kwanini asinipe tu hiyo password mi moyo utulie .

Ma mkwe nae katimba hosptal imebidi tu kumdokeza kasema nisubiri kidogo nae kama kanishangaa ivi

Kaka pole sana kwa kuishi bila malengo na kutojitambua. huna hoja hapa
 
naomba umpe muda kidogo apone baada ya kujifungua,baada ya hapo unaweza kumkalisha chini na kumuuliza vizuri kuhusu kutokuwa free kwako,may be ana hidden agenda,plse fuatilia polepole ondoa pressure
 
ndugu Mushumbusi simu ya MKE unaitakia nini? GROW UP dude...hayo sio mambo ya kufatilia kabisa...kama mwanaume u have more to work and worry for sio mambo hayo yatakuletea matatizo usiyoyatarajia bure!
acha usennge wewe
 
Jamani naomba ushauri juu ya híi cm ya mke wangu.

Tulianza urafiki tu kama miaka mitatu ivi wote tukiwa chuo. Kwa wakati huo alikuwa na cm nzuri aina ya samsung ila kila tukikaa nae alikuwa anaacha cm kwingine mara rafiki yangu anachati nayo facebook, mara haina chaji, mara nimeisahau na sababu nyingi tu na sikuweza ata kuigusa kwa takribani miaka miwili.

Kwa kuwa niko mwaminifu sana nilijaribu kuicha cm yangu wazi kwake. Zinaingia sms bila kujua ya nani namwambia nisomee, alikuwa akikataa lkn baadae alikubaliana na hayo. Siku nyingine najifanya kama nimeisahau kwake ili kuonesha uaminifu.

Baada ya ndoa alikuja bila cm. Alisema cm yake ilipotea siku ya harusi kwenye salóon aliyokuwa akipambwa na wamemfidia fedha taslim na haoni haja ya kununua cm kwani atakuwa anatumia yangu.

Mwezi wa sita mwaka jana nilipata safari ya kikazi nikalazimika kumnunulia cm ila tuwasiliane nae tukiwa mbali.

Cha kushangaza cm hiyo anaificha sana. Ikiita anaweza asipokee. Aniambii lolote kuhusiana na cm labda nani kapiga kasema nini ananisalimia au la kama ambavyo nafanya mimi.

Akiöngea kwenye cm mazungumzo ni ya mkato na yasiyoeleweka. Utasikia mara Sawa.... Aa.... Sina... Nimesahau..... Yupo. Au nimeelewa yani neno moja tu alafu anakata cm.

Kingine amejiunga na facebook nazani kwa jina jingine kwani yuko bize na facebook lakini kila nikimtafuta kwenye fb simpati.

Leo ndio alikuwa ameenda kujifungua kwa bahati nzuri nikabahatika kushika cm yake na kuifungua ni password kila sehemu, fonebook, sms, call log na kadhalika.

Nishaurini nifanye nini na cm ya mke wangu.

Nilifika hospital leo asubui sana saa moja kasoro. Nikamfata mke wangu kumsabai

alikuwa akisubiri ruhusa. Kwa upole nikamuuliza juu ya password. Nakumwomba anijibu ili roho itulie na nianze kufikiri juu ya mtoto pekee. Mke badala ya kunijibu akaangua kilio wodini. Ni machozi macho mekundu analia tu. Sikujua analilia nini.

Mida ya saa moja na nusu daktari wa zamu alipofika alipokuta kile kilio akaniuliza kunanini. Nikamjibu anasema dumbo linamuuma. Sasa imebidi asiruhusiwe mpaka mchana waone hali yake.

Sa analilia nini ata sijui. Na kwanini asinipe tu hiyo password mi moyo utulie .

Ma mkwe nae katimba hosptal imebidi tu kumdokeza kasema nisubiri kidogo nae kama kanishangaa ivi

Wasi wasi wangu ni kwamba, hicho kichanga siyo chako, DNA please.

Pole, kaza roho ndiyo maisha ya ndoa.
 
Jamani naomba ushauri juu ya híi cm ya mke wangu.

Akiöngea kwenye cm mazungumzo ni ya mkato na yasiyoeleweka. Utasikia mara Sawa.... Aa.... Sina... Nimesahau..... Yupo. Au nimeelewa yani neno moja tu alafu anakata cm.

Kwa upole nikamuuliza juu ya password. Nakumwomba anijibu ili roho itulie na nianze kufikiri juu ya mtoto pekee. Mke badala ya kunijibu akaangua kilio wodini.

Na kwanini asinipe tu hiyo password mi moyo utulie .


William

Password ni siri ya mwenye kuitengeneza hiyo password. Ndio lengo la matumizi ya password binafsi. Ni kuwa password ya mkeo haikuhusu wewe wala password yako haimhusu mkeo.

Kama ulimpa password yako kuonesha utii au uwazi...ulilofanya ulikuwa unajaribu kuonesha udhaifu wako, pia kumwekea mtego bibie.
Unataka kuona/ kusoma nini katika mawasiliano yake. Kama wewe ulivyo na uhuru na nafasi yako binafsi ya kujifaragua na huyo dada pia ana maeneo yake ya kuvutia hewa na kutia madaha.Kila mtu ana maeneo yake ya faragha. Lazima umwachie mkeo "breathing space yake"

Kama unamshuku kuwa anakwenda kinyume na ndoa yenu, basi tafuta njia nyengine ya kupata ushahidi.Lakini kuwa na dhana pekee kuwa mke wako si mwaminifu, tayari umeshatengeneza tatizo na sasa unataka kulithibitisha...kwa kawaida utakuwa unamsukuma mkeo nje ya ulingo wa ndoa yenu bila kujitambua.

Kuna watu wameshakushauri uchukue vipimo vya sukari na pressure, usipuuze ushauri huo. Lakini zaidi jitayarishe kupata "stroke".

Kwa maelezo uliyayatoa ni kuwa una wasiwasi kuwa mtoto aliyezaliwa si wako. Umekwenda kumsalimia mkeo na hapo hapo kumtaka akupe passwords. Halafu unauliza, "analilia nini?"

Alitegemea utakwenda na furaha,tabasamu,bashasha kuwa mmepata zao la ndoa;mtoto lakini ameambulia "nipatie passwords za simu yako"

Na bado unauliza analilia nini? Are you serious, bro?

Hukuweza kusubiri kipindi cha mpito? Je akikupa passwords na kugundua dhana, shuku yako haina msingi wowote utamwomba radhi?

Ndugu William, umeshaiharibu ndoa yako tayari, mwombe radhi mkeo na sahau mambo ya passwords. Kama si mwaminifu utamgundua tu na sio kwa kutumia passwords.

Nakutakia ukakamavu na ujasiri wa kukabiliana na udhaifu wako.
 
Kiukweli ili kuweka uaminifu kati ya wawili ni vema mambo mengi kushirikishana kama wanandoa. Japo si jambo zuri mmoja kushika na kuipekua simu ya mwenzie lakini ukweli unabaki kwamba mkishaingia katika ndoa siri zinabidi kupungua kama siyo kusiha kabisa. Mnatakiwa kuwa na siri ya pamoja....

Ukiona mke/mume anajificha wakati wa kuongea na simu na/au akiongea anatumia maneno ya mkato-mkato hapo panakuwa na siri nzito ambayo kiukweli sidhani kama kuna mwanandoa yeyote (awe na mume au mke) anaweza kuchukulia hali hiyo kirahisi...

Unaweza kuvuta subira au kuharakisha, lakini yote kwa yote ni lazima kuchunguza mienendo ya mkeo kwa sababu kwa nini alie ulipomuuliza juu ya passwords za simu yake, na nijuavyo sitaki kuamini kwamba mtu alikuwa na simu yake nzuri kama ulivyosema mwenyewe halafu alipoingia kwenye ndoa akaachana na simu na hataki kununua eti atatumia ya kwako...! Si kweli fuatilia kwa karibu inawezekana simu yake anayo kabisa au mwenyewe aliyemnunulia kwa makubaliano alimnyang'anya baada ya kuona anaolewa....

Uwazi baina ya wanandoa ni jambo muhimu sana, mimi sifichi simu yangu, mke wangu hafichi yake, ikiita niko bafuni namwomba aangalie kama ina jina lolote kama ni mtu ambaye nilitarajia simu yake namwambia apokee na kumpa ujumbe nilionao au kumwambia nitapiga baada ya muda mfupi....

Ikiingia meseji kama niko mbali na simu yeye yuko karibu ananijulisha "ktk simu yako kuna meseji imeingia....", nami nafanya vivyo hivyo kwa simu yake. Pasword za M-PESA, TIGO-PESA, AIRTEL MONEY, kila mmoja anazijua na tumeziandika mahali fulani, na vivyo hivyo kwa password za ATM......

Karug umenena ukweli usiopingika japo wengi walio changia wanamlaumu ila hata mimi pia ndoa yangu inaishi kwa kuondoa vijisiri vya simu na hili ni kwa ajili ya usalama watu pia.....Mwenzetu ana matatizo makubwa na ili ayaondoe hana budi kupata undani wa passwords za simu ya mkewe, nahofia labda ndani ya simu kuna sms za baba mtoto akimfariji huyu mkewe wakati kichanga kikiwa tumboni na jamaa aendelee kuchekelea.Kama mke wangu hataki kuwa wazi kwangu asipoteze muda kujifariji ana mme ni bora ajaribu laini nyingine mapema.
 
Nilifika hospital leo asubui sana saa moja kasoro. Nikamfata mke wangu kumsabai

alikuwa akisubiri ruhusa. Kwa upole nikamuuliza juu ya password. Nakumwomba anijibu ili roho itulie na nianze kufikiri juu ya mtoto pekee. Mke badala ya kunijibu akaangua kilio wodini. Ni machozi macho mekundu analia tu. Sikujua analilia nini.

Mida ya saa moja na nusu daktari wa zamu alipofika alipokuta kile kilio akaniuliza kunanini. Nikamjibu anasema dumbo linamuuma. Sasa imebidi asiruhusiwe mpaka mchana waone hali yake.

Sa analilia nini ata sijui. Na kwanini asinipe tu hiyo password mi moyo utulie .

Ma mkwe nae katimba hosptal imebidi tu kumdokeza kasema nisubiri kidogo nae kama kanishangaa ivi

umefanya haraka wewe! mbona kuna watu humu JF wamekupa ushauri mzuri sana! subira yavuta heri...haraka haraka haina baraka!
 
Acha ujinga nenda police kachukue ruhusa ya kudownload information zake zote toka kwa mtandao anaotumia, ila uwe tayari kwa taarifa utakazozipata! Usijekuta hata mtoto si wako!
 
Je mke ambae anadelete kila sms,huwezi kuta sms kwenye simu yake zaidi ya zile za promotion za tigo au voda! Huyo ndo balaa kabisa maana haachi any traces! Hahahahaaaa
 
Suala ni dogo 2 hlo !mnunulie simu ya aina nyingine na isiwe samsung ambayo kila ki2 unaweka password ! Mnunulie cm ya Nokia na set password yako illa ucweke phonelock ili akitaka kuweka password yake ashindwe kutokana na kwamba ya awali ambayo itakuwa ya kwako atakuwa haifahamu !!
 
Back
Top Bottom