Password nisizozijua kwenye Simu ya Mke wangu!

Password nisizozijua kwenye Simu ya Mke wangu!

Jamani nazani nimezidiwa ujanja kabisa. Naona ka muv hivi. Nilirudi hospital majira ya saa 9 ivi nilikuwa nikihangaika na CM Ya mke wangu hapa mjini.

Nilienda kwa fundi simu nikaambiwa angeweza kuondoa password kwa kuifrash CM Ila itafuta kila kumbukumbu yani sms zote, majina na itakuwa kama mpya nikaona nimekwama hapo. Nikaenda kwenye ofisi za tigo nikiwa na laini yake kitambulisho chake na cheti cha ndoa yetu.

Wakakataa kunipa ushirikiano wakidai mpaka nipewe idhini police. Wanadai wangewajibika kama ningepata habari ambazo zingepelekea mtu kudhurika na wanalinda uhuru wa mteja.

Nikaenda police wamesema hawezi kuunda shitaka la kijinai au la madai ambalo lingepelekea wao kunipa idhini kufatilia cm wala laini.

Kufika hospitali tayari mke wangu alikuwa karuhusiwa.

Nikafika nyumbani majira ya saa 10 jioni. Nikamkuta ma mkwe, Mama mzazi, shangazi mmoja na nikaambiwa mchungaji ba mkwe yupo njiani anakuja na kunamaongezi sebuleni.

Kabla ya mazungumzo mke wangu alitoa sara kali kukemea na kufukuza mapepo.

Mama mzazi akaanza kunilalamikia kuwa sijafurahia mtoto. Mbona sikuuliza kabla mpaka sku ya kujifungua. Sijatoa pole kwa mke na uchungu mkubwa wa kujifungua. Sina zawadi ya mtoto na kulaumiwa kuwa wanaume tunatabia ya kuona wanawake si kitu tu pale wanapozaa tu.

Nikawa bubu kwani ni kupashwa tu. Mke kwa upole akaomba nisikilizwe.

Kwa upole nikaeleza tabia ile toka tufahamiane mpaka leo kila kitu. Mama akataka kunielewa. Mke akazua kilio na kusema password zake ni mwaka wake wa kuzaliwa. Mara fungua uone kunanini...

Jamani aibu. Nikatoa laini ile nilikuwa nimeitoa kwenye CM YAKE na kuweka kwenye Cm yangu. Mama yangu mzazi akaja pembeni yangu. Kuweka mwaka wake tu laini ile ikafunguka. Masikini aibu....
Fonebook hakuna kitu. Hakuna sms wala nini.

Kwa aibu sikuona haja ya ya kufata cm yake kuifungua tena mbele yao. Nikaomba msamaha tukasameheana wote mama akatoa tsh 50,000 na mama mkwe hivo ivo shangazi akatoa ahadi tu. Kabla ya kufunga mazungumzo mchungaji na Baba wakafika. Wakaambiwa mi ni mtoto yameisha tukapiga sara tu.)

mh kuifata cm yake lengo nimrudishie wife mara ikaingia sms. Kuiangalia ilikuwa ni sms ya 17 toka nichukue cm. Na nikaona kuna misscall kibao.

Nikasema nizisome zote ndio nirizike...

Masikini password tulizopewa hazifungui cm hii. Nikamuuliza tena mbona cm haifunguki na hizo password.

Alivyonijibu sasa ni amazing. Ni kwa kuashiria kiburi ila maneno aliyosema ni aibu kwangu ata kuyaweka hapa......
Kwa ujumla
 
Kaka, mbona kama unaleta sinema!
Kwa mtu ambaye yanayemtokea hayo, katika hali ya kawaida sikutegemea uishie hapo, yaani kama unatusikilizia hv......tunafuatiliaje!
 
Sitaki tena kujua password. Nilipewa password zilifungua laini mmoja tu ya pembeni kwenye kikao. Ila haijafungua simu.

Wala laini ya pili. Mke anadai ata wazazi wake wanajua siri zilizomo kwenye simu na hatakubali ifunguliwe . Babaake ni mchungaji wa kanisa la kilokole ni mtu wa miujiza sana.

Siamini katika miujiza ila walivyoniwini kwenye kikao na vitisho mie basi tena. Ni maisha ya mashaka lakini bora kuliko kufa leo.
 
Daah pole sana kaka! Najua maumivu unayoyapata. Mimi binafsi nina mchumba wa dizaini kama wife wako. Facebook sana na simu yake kua na password.
Nafikiria kuchukua maamuzi magumu yakumtosa. Lazima kuna kitu kibaya anafanya hataki wewe ujue. Kwakua wewe umeshafunganae vunja ukimya zungumzanae mwambie hupendi hiyo tabia.

Hayo sio maamuzi magumu ni ya maana achana na vitu vya kuumiza kichwa bila sababu ya msingi ---- mengi ya kufanya na kukupa furaha hapa duniani kuliko hilo..!
 
Sitaki tena kujua password. Nilipewa password zilifungua laini mmoja tu ya pembeni kwenye kikao. Ila haijafungua simu.

Wala laini ya pili. Mke anadai ata wazazi wake wanajua siri zilizomo kwenye simu na hatakubali ifunguliwe . Babaake ni mchungaji wa kanisa la kilokole ni mtu wa miujiza sana.

Siamini katika miujiza ila walivyoniwini kwenye kikao na vitisho mie basi tena. Ni maisha ya mashaka lakini bora kuliko kufa leo.

Mkuu kwani huwezi kuvunja hiyo ndoa..ya nini taabu na mashaka?! kama unaamini katika 'patience pays' then tulia jipange hawa wanawake wana pointi zao za weakness itafute ya 'mkeo' afu ibane mpaka mwisho afu ummwage..!

Kwa kifupi wewe sio mwanaume alie mhitaji bado una-lack quality za 'alpha male' ama sivyo hawezi leta hizo dharau..period!!
 
nimesoma hii thread...ila naomba nikushauri kitu mkuu....humu ndani (jf) kuna memba mmoja anaitwa de'levis hebu mp huyu mtu atakusaida kutatua na kujua ya huyo mtu unayesema ni mke wako......nakushauri fanya hivi
 
Last edited by a moderator:
usalama wa taifa nini huyo au ulokole wa nigeria huo
 
mhhh pole rfk... scaring, sasa aachane na wewe kama wewe c chaguo lake, u deserve to b happy... kwan ana K ya gold bwanaaaaa?!
 
Kwa hiyo wewe lengo lako ndoa iendelee hata kama hakuna maelewano??Ni vizuri sana kuishi na mtu unayemuamini na ndio maisha. Hayo ndo matatizo ya kuoa kwa sababu ya mimba!!!
mi nakushauri achana kabisa na hayo mambo utakuja kuharibu ndoa unataka kuona ili iweje..wewe cha kufanya ongeza juhudi katika kuatafuta kipato mambo ya kuchunguza simu yashaleta vurugu sana na inategemea ulimpata katika mazingira gani? anaweza akawa ni mwaminifu tena sana ila akawa anachart na marafiki zake au hata ex akawa hataki uone....ila we jaribu kumwambia vipi tena mbona password nyingi uone jibu lake..............ila acha kabisa kufuatilia simu ya mkeo kama ni mwaminifu atakua hivyo milele ila kama ni kiruka njia atafanya tuu hata ukiona ni bora uachane kabisa na hicho kitu ufikirie zaidi kutafuta pesa...stress za nini maisha yenyewe mafupi
 
Kwa hiyo wewe lengo lako ndoa iendelee hata kama hakuna maelewano??Ni vizuri sana kuishi na mtu unayemuamini na ndio maisha. Hayo ndo matatizo ya kuoa kwa sababu ya mimba!!!

Ndoa ngumu nyie bora kujenga nyumba wakat pesa huna kuliko kukaa kwa ndoa lolz:thumbdown:
 
Umeona heeeh...bora jamaa akae mwenyewe tu ila huwezi kumshauri mtu, anatakiwa achukue maamuzi magumu coz inavyoonekana jamaa ndo alilazimisha na mimba yake.
Ndoa ngumu nyie bora kujenga nyumba wakat pesa huna kuliko kukaa kwa ndoa lolz:thumbdown:
 
Hapo chachaaa....hiyo kitu baasi tu ni vile aliweka mwenyezi Mungu vinginevyo huwez shauri mtu kuolewa bhana


Umeona heeeh...bora jamaa akae mwenyewe tu ila huwezi kumshauri mtu, anatakiwa achukue maamuzi magumu coz inavyoonekana jamaa ndo alilazimisha na mimba yake.
 
Sijui kipi unasubilia na alikwambia ULIMUWIN KWA KUMPA MIMBA ndio maana ukamuoa it means bado Ana mambo yake! Ningekua Mimi huko kote hatufiki nampiga chini kuita mama na wachungaji wakati ukweli binafsi unaujua kuna kitu kinafichwa huo ni udhaifu unauonyesha! Endelea kumwagilia mti utakao tundika kamba ya kujinyongea!
 
Sijui kipi unasubilia na
alikwambia ULIMUWIN KWA KUMPA MIMBA ndio maana ukamuoa it means bado Ana
mambo yake! Ningekua Mimi huko kote hatufiki nampiga chini kuita mama
na wachungaji wakati ukweli binafsi unaujua kuna kitu kinafichwa huo ni
udhaifu unauonyesha! Endelea kumwagilia mti utakao tundika kamba ya
kujinyongea!

mm msoma thread natetemeka, mhusika je? hata sichangii tena usikute akahamia hata kwetu wachangiaji kututishia...pigana mwenyewe kaka.
 
amakweli Mungu ameweka duniani viumbe wa kila aina, ilimradii kuleta raha na karaha. TUMSHUKURU.
 
ndugu Mushumbusi simu ya MKE unaitakia nini? GROW UP dude...hayo sio mambo ya kufatilia kabisa...kama mwanaume u have more to work and worry for sio mambo hayo yatakuletea matatizo usiyoyatarajia bure!
Acha kuishi maisha ya kujidanganya unless na wewe upo kama mwanamke huyu. Jiuliza tupo wangapi!! Jamaa ana haki kabisa ya kujua kinachondelea. Una-ignore tatizo dogo (with all the bad signs) under the pretext ume-grow up, kumbe unakaribisha tatizo kubwa.
 
Mkuu William Mushumbusi , pole sana kwa yaliyokusibu ,tafuta engineer yoyote aliyeko kitengo cha switch kwenye mtandao anaotumia mke wako , wana uwezo wa ku access sms na calls za kila mtu kwenye huo mtandao , kisheria hawaruhusiwi ila na wenyewe ni binadamu watakuelewa tu ikibidi utaongea hata kwa kuongea kwa herufi kubwa tu.
 
Back
Top Bottom