William Mshumbusi
JF-Expert Member
- Mar 27, 2012
- 1,792
- 2,421
- Thread starter
- #61
Da natamani kusinzia basi ndoto mbaya tu.
Naingoja Asubui naamini mkewangu kutoka hospital ataruhusiwa tutakuwa wote nyumbani. Ntajaribu kumwambia jambo la password
au nikiona labda nitaalibu uchunguzi ntaangalia uwezekano wa kuifrash cm. Je nikiifrash simu meseji zilizo kwenye cm hazitafutika?
Je vp kama lain zimerockiwa zote ntazifunguaje. Ila nachooumia mtoto ndio huyo bado mchanga na ndo ugonvi
nabado nampenda sana mke wangu. Naomba nijue ukweli tu
Mawazo haya hayatoki kwa pombe.
Naingoja Asubui naamini mkewangu kutoka hospital ataruhusiwa tutakuwa wote nyumbani. Ntajaribu kumwambia jambo la password
au nikiona labda nitaalibu uchunguzi ntaangalia uwezekano wa kuifrash cm. Je nikiifrash simu meseji zilizo kwenye cm hazitafutika?
Je vp kama lain zimerockiwa zote ntazifunguaje. Ila nachooumia mtoto ndio huyo bado mchanga na ndo ugonvi
nabado nampenda sana mke wangu. Naomba nijue ukweli tu
Mawazo haya hayatoki kwa pombe.