Password nisizozijua kwenye Simu ya Mke wangu!

Password nisizozijua kwenye Simu ya Mke wangu!

Jamani naomba saana ushauri wa dhati. Natamani kujua mke wangu anasiri gani kwenye cm mpaka password na tulikuwa wawili nyumbani likizo nzima mwezi moja akijiandaa kujifungua.

Kaniulizia kama nimeiona cm yake nimekataa. Nataka nitumie usiku wa leo kuweza kujua kilichofichwa ndani.

La sivyo nazidi changanyikiwa mwenzenu nahisi nisipo jib mpakua asabuioi ntakua mwehu!

Kwani niliitoa laini yake ya pembeni nikaweka kwenye cm yangu ikataa kuwaka mpaka pini nimejaribu mpaka mara mbili nikienda ya tatu tu inabrok. Imebaki lain moja ya ndani kwenye cm. Kwani cm yake ni nokia double line. Na kuna meseji imeingia yani wasi wasi tupu ata raha ya mtoto sipati jamani.

bwana mushumbusi fuatilia,ila ujue kwenye iyo simu hutakutana na jambo jemq kwako,mwqnqmke siku zote akiweka simu password jua kuna jambo unafichwa,iyo kubali kataa.
 
Daah pole sana kaka! Najua maumivu unayoyapata. Mimi binafsi nina mchumba wa dizaini kama wife wako. Facebook sana na simu yake kua na password.
Nafikiria kuchukua maamuzi magumu yakumtosa. Lazima kuna kitu kibaya anafanya hataki wewe ujue. Kwakua wewe umeshafunganae vunja ukimya zungumzanae mwambie hupendi hiyo tabia.

waathirika wa ili suala tupo wengi kumbe.
 
ndugu Mushumbusi simu ya MKE unaitakia nini? GROW UP dude...hayo sio mambo ya kufatilia kabisa...kama mwanaume u have more to work and worry for sio mambo hayo yatakuletea matatizo usiyoyatarajia bure!
Kweli maisha ni mapambano kwani ukweli ndo huo japokua ni ngumu kumeza
 
Mmmmmmmmmhhhhhhh!!!!!!!!!! kweli ukimchunguza kuku ........
 
Back
Top Bottom