Kaizer
Platinum Member
- Sep 16, 2008
- 25,338
- 17,875
Mi sijiskii kuparty... nimefurahia sana lakini najiskia sad kwa mbali tu, sijui kwa nini...
Mpwa nini mbaya....lets party bana..utapenda nini nikutayarishie?
Mi sijiskii kuparty... nimefurahia sana lakini najiskia sad kwa mbali tu, sijui kwa nini...
Just gimme two shots of Tequila.. Btw hongereni sana kwa ushindi!!!
Hongereni kwa ushindi.
No, I am not.Wewe ni CCM?
I just need a hug from Anti. Where is she?Mpwa nini mbaya....lets party bana..utapenda nini nikutayarishie?