Paris Restaurant Shootings and Blasts: at least 100 People have been killed

Paris Restaurant Shootings and Blasts: at least 100 People have been killed

Status
Not open for further replies.
Idadi ya watu waliouawa katika mashambulizi ya kigaidi mjini Paris, Ufaransa imeongezeka kufikia 128 na majeruhi 180 huku 80 miongoni mwao wakiwa mahututi. Inakadiriwa takribani washambuliaji waliojihami kwa vilipuzi mbalimbali walishambulia maeneo tofauti jana mjini Paris. Hakuna aliyekamatwa mpaka sasa kuhusiana na mashambulizi hayo. Rais wa Ufaransa F. Holland amatangaza hali ya hatari (state of emergency) na pia ulinzi umeimairishwa mjini humo.
 
hapa kunaenda kutokea mambo makubwa sana,vinginevyo hizi nchi za magharibi waungane na russia ,iran katika kuvamia makao makuu ya ISIS mji wa Ragah na kumtia al baggdaddy mkononi,,lakini hawa wazungu wasivyo na akili watakomaa kutaka kumtoa assad na hapo ndo watagongana na puttin,kabla hatushangaa tayari vita ya tatu ya dunia itakuwa inarindima
 
Nimeiskia hiyo kupitia DW matangazo yao ya saa 7 mchana leo hii, ni hatari sana aisee. Josephat Charo
 
Kuna jamaa CNN anaongelea kuhusu silaha zilizotumika ni AK47 anauliza zimeingiaje Paris ingawa ni vigumu kupitisha silaha? Hapo nami najiuliza maana nimepita Calais kutokea Dover UK mara nyingi na upande wa France kama ni gari linaingia sehemu maalumu ambapo utaingia humo na gari linapigwa x ray na kuangalia kila kitu, hapo naona ni mtandao wa hali ya juu

Kamanda hii yote ni Kampeni ya ZIONIST kutaka kuleta Mtafaruku baina ya Massive Muslim population ilioko France na Wasiokuwa Waislamu.

AK47 itokee Dover/Calais we si unajua Kile Kivuko Hapiti hata Kuku bila Kuchekiwa?

Hawa Wakuda wanataka kufanya Watu wapumbavu.

Halafu Kila Mauwaji Ya namna hii yakitokea France Wale wauwaji Historia Zao huwa zinatajwa kwa Muhtasari tu.

These ZIONIST JEWS are The source of all troubles.
Mamamazao, Dunia imeshaamka.

Hebu ukipata Nafasi Msome DR DAVID DUKE hapa.

https://archive.org/details/JewishSupremacismMyAwakeningToTheJewishQuestionaudiobook

Ndio utaona Namna Hawa Mashetani wa Kiyahudi namna Wanavyofanya Kazi ya Kuua wasio na Hatia.
 
Hii ni kweli kabisa mwaka jana mwaka 2003 TB Joshua alitabiri hili suala na kusema ni kosa kubwa kwa nchi za Magharib kuvamia syria&iraq kwakuwa wale magaidi ndo watapata upenyo wa kukimbilia nchi za ulaya kwa kivuli cha wakimbizi...alafu baada ya muda wataanza kuitingisha ulaya..na hakuna mwanadamu atakayeweza kulizuia hilo..

Aliendelea kusema njia pekee ya kulizuia hilo ni kutafuta upatanisho huko syria&iraq na cyo kutumia nguvu ya kijeshi.
Hii ni trailer tu movie bado haijaanzayoutube.com/tb joshua dont fight syria

Ndugu Muefeso, Huu hauitwi UTABIRI! bali Ni Kitu kiitwacho "Common sense".
Nyie ndio maana mnaibiwa sana na Hawa Wachungaji.

Yaani Kondoo ni Kondoo tu.
 
Wewe una uhakika wa pepo kwa kuabudu kinyago cha mpapure kinachoning'inia kwenye msonobari

Teh teh teh teh.

Wao wameahidiwa Kwenda Mbinguni. Kitu ambacho hata mwewe anaweza kukifanya akikaza mabawa.😂
 
Nchi za magharibi inabidi sasa zibadili mitazamo yao juu ya mashariki ya kati. Hapa wanalipa gharama za uwepo wao Sirya na Iraq
 
hapa kunaenda kutokea mambo makubwa sana,vinginevyo hizi nchi za magharibi waungane na russia ,iran katika kuvamia makao makuu ya ISIS mji wa Ragah na kumtia al baggdaddy mkononi,,lakini hawa wazungu wasivyo na akili watakomaa kutaka kumtoa assad na hapo ndo watagongana na puttin,kabla hatushangaa tayari vita ya tatu ya dunia itakuwa inarindima

siunakumbuka russia walipoanza kurusha mabomu ulaya walinuna? km hawana interest na is why wakipigwa wanune?

halafu hapa watu wanabishana km nini wazungu waache kabisa
 
Alafu huwa tunawacheka Wakenya eti wameshindwa kuwazuia Al-Shabab.. Hivi na hii mizungu nayo imeshindwa kuwamaliza hao watu kabisa?? Hili liwe somo kwetu pia, Waafrika hasa East Afrika tutafute suluhu ya kidiplomasia kati ya Al-Shabab na serikali ya Somalia kabla mambo hayajawa mabaya.. EA kuna mafuta na gesi sasa (Uganda, Kenya, Tanzania) tuwe macho na hawa Al-Shabab wasije wakaanza kutumika na Western Countries kuchafua amani tuliyonayo EA kwa manufaa yao binafsi..
Ya Kenya ni tofauti, Kenya wanakuwaga na intelijensia ila wanapuuza! Hawa wanapigwa surprise, hawanaga hata intelijensia!
Attacks zao zinakuwaga well orchastrated and well synchronized!
 
Nchi za magharibi inabidi sasa zibadili mitazamo yao juu ya mashariki ya kati. Hapa wanalipa gharama za uwepo wao Sirya na Iraq

Middle east wana utajiri ambao magharibi wanauiba kwa mabavu na mbinu za kishetani kwa kuwatumia watu. Na sisi tukipata gas yatatukuta kwa utajiri wa baadae
 
Kundi la islamic state limechukua dhamana ya tukio hili, huku likisema ufaransa isipobadili sera zake za nje itaendelea kushambuliwa vikali-bbc news.
 
As long as FaizaFoxy yupo TZ ni mtu safi. Sehemu kubwa ya uislam wa watanzania unafundisha upendo, kuvumiliana. Mimi ninarafiki zangu waislamu ni marafiki kweli tena haswa.

Nani kakudanganya Bi Mkubwa faiza Foxy kafurahi sana kitendo cha ISIS na kasikitika sana yule gaidi Mchinja watu kauwawa.

Uislam haufundishi mabaya, kokote duniani. Uislaam ni uleule.

Hao ni devil they have created sasa linawageukia - kumbuka hilo.

Isis na Al Qaeda zote zimeundwa na hao hao wa Magharibi au na hilo nalo ni vigumu kulielewa?

Hivi hata kama wao wenyewe wanakiri hilo, wewe ni vipi usikubali?

 
Last edited by a moderator:
Kundi la islamic state limechukua dhamana ya tukio hili, huku likisema ufaransa isipobadili sera zake za nje itaendelea kushambuliwa vikali-bbc news.


attachment.php


.....hivi Syria ndivyo inavyo fanywa kwa msaada wa Wazungu
 

Attachments

  • Syria-damaged.JPG
    Syria-damaged.JPG
    36.1 KB · Views: 185
ni sheedah, huo msako wake wahamiaji haramu wrote lazma wachezee lock up
 
0,,18849566_354,00.jpg


Kundi la wanamgambo wenye itikadi kali wa dola la kiislamu IS limedai kuhusika katika mashambulizi ya Paris yaliyowaua kiasi ya watu 127 na kuwajeruhi wengine 200.

Katika taarifa iliyoitoa hii leo kundi hilo la wanamgambo limesema wapiganaji wake wanane waliokuwa wamevalia mikanda ya viripuzi na bunduki za rashasha walifanya mashambulizi hayo ya jana usiku katika maeneo mbali mbali katika mji mkuu wa Ufaransa baada ya kuuchunguza kwa makini.
IS imesema mashambulizi hayo ya Paris yalilenga kuionyesha Ufaransa kuwa itasalia kulengwa iwapo itaendelea na sera zake za kuwashambulia wanamgambo wa IS.
Hollande asema IS imehusika
Rais wa Ufaransa Francois Hollande amesema kundi hilo la IS limehusika katika mashambulizi ya Paris aliyoyataja mabaya zaidi kuwahi kuikukmba Ufaransa katika kipindi cha miongo kadhaa. Rais wa Syria Bashar al Assad amesema mashambulizi hayo yamechochewa na sera za Ufaransa. Ufaransa imekuwa ikishiriki katika mashambulizi ya angani dhidi ya IS nchini Iraq na Syria.
 
Sidhani kama kuzuia wakimbizi itakuwa ni suruhu
kwani inaonekana hii ni inside job baada ya watu
kuaminishwa imani nzito nzito ndio maana hawaoni
shida kujilipua na kuua wenzao....hao ni watu waliokuwa
nao humo humo nchini mwao siku zote

Dunia iangalie sana mambo ya imani yanaipeleka dunia
pabaya zaidi.
 
Wamesema Wanalipiza kisasi kuuawa yule Muuaji na Mchinjaji wao aliewahi kuja Tz akazuia uwanja wa Ndege wa dsm Fedhuli nduli Jihard John. Mola tuepushe na chuki na hasad za Magaidi
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom