Paris Restaurant Shootings and Blasts: at least 100 People have been killed

Paris Restaurant Shootings and Blasts: at least 100 People have been killed

Status
Not open for further replies.
Bora ndugu yangu umeusemea moyo wangu. Mimi sijui hawa wasio na shukran huwa wanashukuru nini na wapi?

Ndugu kuna watu ambao hawakubaliani kabisa na chochote kinachofanywa na mamlaka yoyote hata kama ni wazazi wao. Shida yao kubwa ni kusikia kitu kinaitwa mamlaka. Hata kama ni kwenye vikao hawakubaliani na uongozi wowote; ndivyo walivyo. Wataalamu wa saikolojia wanaweza kutusaidia kueleza sababu hapa. Na ukiwapa uongozi wanakuwa wa hovyo sana tena kwa yale yale wanayopinga. Wapo hivyo tu na usipowajua unapata sana shida.
 
Alafu huwa tunawacheka Wakenya eti wameshindwa kuwazuia Al-Shabab.. Hivi na hii mizungu nayo imeshindwa kuwamaliza hao watu kabisa?? Hili liwe somo kwetu pia, Waafrika hasa East Afrika tutafute suluhu ya kidiplomasia kati ya Al-Shabab na serikali ya Somalia kabla mambo hayajawa mabaya.. EA kuna mafuta na gesi sasa (Uganda, Kenya, Tanzania) tuwe macho na hawa Al-Shabab wasije wakaanza kutumika na Western Countries kuchafua amani tuliyonayo EA kwa manufaa yao binafsi..
Haya ndio alipaswa kuya tamka MK254 siyo kuweka ushabika bila kufaham hao wazungu ndio kalulete wa yote haya
 
Last edited by a moderator:
Naona watu wanahemkwa hata hawajui mashambulizi yamefanywa na nani.
 
The way some Tanzanians are talking about the news on Paris eti

Walienda kuingilia Libya sasa wanapata Chao

As if France held a referendum to get all the people's approval to invade LIBYA Tanzania mtapata yenu it won't be pretty
 
After jihadi John was mistreated in Tanzanian airports he decided to become a terrorist!!
 
Huwa spendi mtu anapo muua mtu, ila toka haya matukio yaanze mindset yangu imebadilika kabisa.

Iwe maofisini au barabarani,watu hunyooshana kwa kukosekana usawa,kuheshimiana, haki na ukweli etc.

kati ya hao wanaonyooshana nani ana haki ya kumyoosha mwenzie? nani anamuonea mwenzake?


kwa hali hii ya doublestandards, mauwaji ya watu yanachukuliwa kama ni mbwa tu, na mauwaji ya mbwa yanachukuliwa ni binadamu wamekufa. THERE IS NO SOLUTION TO STOP SUCH KILLINGS. Dunia imeshindwa kuishi kwa amani.

hivyo MINYOOOSHO IENDELEEE, equation itajibalance yenyewe huko mbele.
 
kazi kuutenganisha ugaidi na uislamu

Silaha zinazotumiwa na Hao Magaidi zinatoka Magharibi, zinasambazwa kwa kurushwa kutoka Angani ili wazipate waasi bure kabisa wa IS waende wakauwe watu wasio na hatia sio ngamia, Urusi imepeleka Ndege za kivita kuangamiza Waasi Syria Nato inatishia kuwapigia ili wasisambaratishe waasi wanaoua watu hovyo, ungekuwa wewe upo Syria na familia yako ungezichukuliaje Nchi za Ulaya kwny Ustawi wa Maisha yako? Ugaidi hautoisha kwa kulaani au kutoa machapisho, tunavyowalaani magaidi baai kwa nguvu hiyo hivyo hao wapinga ugaidi wakie da kusambaza silaha kwny nchi za watu nako tuwalaani kwa nguvu ileile
 
Yani ufaransa inabidi isitishe kabisa kupokea hao wakimbizi,maana wengine wanajidai wakimbizi kumbe magaidi.Hii hatari sana
 
i now think kenyas intelligence is one of the best considering it shares a 700kms borderline with somali.others used to bash us but terror is not just another crime
 
Mwenyezi Mungu atuhurumie maasi kama haya yasifanikiwe kokote atuepushe.
 
pole ya nini???wao wakiambiwa msiwakaribishe waarab hawaelewi sasa mavune wanachopanda.

At least pole inawahusu Wafaransa.

Kama hao uliowataja ndio walikaribishwa na kuwafanyia wenyeji wao hivyo, basi hao ndio "waoga" wenye matatizo.
 
Date 13 ikiangukia Friday inaitwa black Friday ndo maana icho kitu kitokea
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom