Paris Restaurant Shootings and Blasts: at least 100 People have been killed

Paris Restaurant Shootings and Blasts: at least 100 People have been killed

Status
Not open for further replies.
ww una uhakika gani hao walioshambulia ni waarabu ? mbona nchi za ulaya zinafanya hujuma kwa nchi za Africa , Libya ilishambuliwa na hao nato mpaka gadafi kaauwaa bila ya kosa

Swali zuri sana. Jamaa kusikia magaidi walikuwa wanapiga kelele za Allahu Akbar wakati wanadungua watu yeye moja kwa moja kakimbilia kuhisi ni waarabu. Sio waarabu peke yao wenye hiyo slogan ya Allahu Akbar; hata baadhi wafaransa wanayo.
 
kwakawaida CIA wanapopeleka silaha kwa hawa wanaowaita moderate terrorist,wanawapa hizo AK47,kamwe hawatoi silaha made in USA,mpaka kuwe na ulazima sana

Nakumbuka vita vya Afghanistan na mrusi hapo mmarekani alikuwa anatumia mataifa mengine kuagiza silaha za mrusi na kuzipeleka Afghan. Ni wachache watanielewa
 
Vikundi vya kigaidi viliundwa na mataifa ya ulaya miaka mingi uliyopita kwa maslahi yao, kama ilivyo kawaida hakuna jambo lisilo na hasara

sasahivi usa inawapa silaha waasi wa Syria lakini watu hawalioni hilo , Libya ilikuwa na maisha mazuri kuliko baadhi ya nchi za ulaya, hao wazungu wakishilikiana na vibaraka wao wameivuzuruga.
 
Hivi kati ya Kaini na Habili yupi alikua na asili ya kiarabu! Chunguza hapo kwanza

Kaini alikuwa mzaliwa wa kwanza wa Adam. Kwa maana hiyo, alikuwa mtu wa tatu kuwepo duniani baada ya wazazi wake akifuatiwa na nduguze akina Habili. Kuuliza hao jamaa walikuwa "kabila" gani kidogo ni jambo la kuchekesha kwa sababu ni sawa na kuuliza watoto wa familia moja ya baba na mama mmoja wana kabila ngapi!

Nadhani (maoni yangu binafsi) kwa ufasaha zaidi kabila na jamaa na desturi tofauti zilianzia pale kwenye mvurugano mkuu wa ujenzi wa mnara kila mmoja akiwaza na kutenda kwa jinsi yake. Kabla ya hapo walikuwa wamoja. Anyway, huu ni mtazamo wangu tu japo sio lazima niwe sahihi.
 
Endeleeni kuwakaribisha waislamu huko ulaya.. Mamaee ... Tena huyu Markel ndiye anajifanya anawapenda sana.. Watakinukisha muda si mrefu

ujerumani mbona watafurahi....yaan kinachoikumba ufaransa ni ujinga uliofanywa miaka hiyo na sasa ujerumani naye anafanya makosa hayohayo.....watakoma wenyewe
 
Kuna jamaa CNN anaongelea kuhusu silaha zilizotumika ni AK47 anauliza zimeingiaje Paris ingawa ni vigumu kupitisha silaha? Hapo nami najiuliza maana nimepita Calais kutokea Dover UK mara nyingi na upande wa France kama ni gari linaingia sehemu maalumu ambapo utaingia humo na gari linapigwa x ray na kuangalia kila kitu, hapo naona ni mtandao wa hali ya juu
Mkuu hawa watu wanao jilipua au kufanya mambo mengine ya kigaidi wengi wao ni wasomi hivyo kama wana nia ya kuvusha silaha kwenda Uingereza hawezi kupanda ferry kupitia bandari ya Calais and vice versa,watatumia njia mbadala ambazo ni nyingi tu.

Niliwahi kuishi nyumba moja na mwanafunzi mwenzangu ambae alikuwa ni mu Irish alinisimulia walivyo kuwa wana safirisha silaha na mabomu kutoka kwa Gaddafi Libya kwenda Ireland alafu baadae wanazingiza Uingereza kwa njia za panya,mleta silaha na mpokea silaha hawakutani physically anapewa taarifa tu wapi pa kwenda kuzichukua - kama Vijana hawa wa Kiarabu wanatumia mbinu hizo hizo basi Nchi za Ulaya zinazo chochea vurugu mashariki ya kati zitapata wakati mgumu labda wajirudi na kubadirisha misimamo yao potofu ambayo inaweza kukosesha amani bara la Ulaya na Merikani.
 
Mkuu hawa watu wanao jilipua au kufanya mambo mengine ya kigaidi wengi wao ni wasomi hivyo kama wana nia ya kuvusha silaha kwenda Uingereza hawezi kupanda ferry kupitia bandari ya Calais and vice versa,watatumia njia mbadala ambazo ni nyingi tu.

Niliwahi kuishi nyumba moja na mwanafunzi mwenzangu ambae alikuwa ni mu Irish

Ninavyojua ni mbinu chafu zinavyofanya kwani wamewalea wao na wanalia wao
 
Hapo ndipo ukomo wako wakufikiri ulipofikia?!!

Aunt Baraka nao ni waarabu?!!

Kwa ujinga wake anadhani Al-Shabaab, Boko Haram, Al-Mujahideen-e-Pakistan wanaochinja na kuuwa maelfu ya watu wasio na hatia nao ni waarabu. Mwarabu yeye kapokea dini ya Mwenyezi Mungu; nyie mkiamua kuitumia ndivyo sivyo asilaumiwe mwarabu.
 
What's goes around comes around, mlipokwenda kuchafua nchi zao kwa kile mnakiita demokrasia ndio majibu hayo, hakuna nchi ya kiarabu inayounda silaha, zote zinatoka kwao, wanawagawia kama njugu nia yao wamalizane, sasa silaha wamezizoea sana tu na sasa zinarudi zilikotoka, tena kwa kazi ile ile,
Zile vurugu tulizizoea kuziona middle east sasa zitahamia Europe ni muda tu

haswaa
 
Ningekua mbunge wa Ufaransa ningelazimisha watu wote wenye asili ya mashariki kati na Africa ya kaskazini kurudi kwao, i mean ningeiomba serikali kifuta uraia wao. Asili ya hawa watu hua wana lalamika popote watakapo kuwepo, wakiwa kwao wanalalamika kwamba wana kandamizwa na wanatamani wawe kama nchi za magharibi, wakifanikiwa kuishi nchi za magharibi wanatamani kuishi kama kwao, dawa ni kuwarudisha kwao tu.

Na Ufaransa ndo nchi yenye raia wengi zaidi wenye asili ya Asia na ndo wanaosumbua mara kwa mara kwa kufanya mashambulizi ya kigaidi nchini humo. Hawa jamaa ni vyema wakafuruahwa mara moja kweli.
 
Nauliza tu kama Magufuli ametoa tamko kuhusu ugaidi ndani ya nchi ya Ufaransa,ni vizuri ikatoka mapema kwa kuwa sasa anatakiwa kuwa mtu wa kitaifa na kimataifa.

Akiwa anaendela na ziara za kushtukiza pamoja na mabarabara ajue kuna ya kimataifa.
 
Ni matunda ya wahamiaji toka nchi Arabuni na central Africa, baada ya kuwapatia hifadhi wakidhani eti wanahuruma acha wakione cha moto na hiyo ni lashalasha bado masika. Nchi zote za Ulaya zitakuja kuwa vituo vya magaidi, wale wanaojidai eti kwao wananyimwa uhuru na kwamba maisha ni magumu, kwahiyo wanapenda kuishi ulaya ndo magaidi watakaoitikisha Ulaya nzima, siye tusubiri tu moto utakaowalipua ndugu zetu Ulaya maana wanajifanya eti wanawahurumia Arabs kumbe wanakaribisha moto wakuwaanguza.

Hii ni kweli kabisa mwaka jana mwaka 2003 TB Joshua alitabiri hili suala na kusema ni kosa kubwa kwa nchi za Magharib kuvamia syria&iraq kwakuwa wale magaidi ndo watapata upenyo wa kukimbilia nchi za ulaya kwa kivuli cha wakimbizi...alafu baada ya muda wataanza kuitingisha ulaya..na hakuna mwanadamu atakayeweza kulizuia hilo..

Aliendelea kusema njia pekee ya kulizuia hilo ni kutafuta upatanisho huko syria&iraq na cyo kutumia nguvu ya kijeshi.
Hii ni trailer tu movie bado haijaanzayoutube.com/tb joshua dont fight syria
 
Pole kwa Wafaransa dhidi ya mashambulizi haya ya kuvizia yanayofanywa na " Watu Waoga".

Mashambulizi ya kiuadui ya namna hii yameathiri pia Nchi mbalimbali hapa Africa.
 
hana mpango na mambo ya nje!, yuko bize na mambo yetu maana ingeliwa JK angeisha enda UFARANSA!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom