Paris Restaurant Shootings and Blasts: at least 100 People have been killed

Paris Restaurant Shootings and Blasts: at least 100 People have been killed

Status
Not open for further replies.
Wamesema Wanalipiza kisasi kuuawa yule Muuaji na Mchinjaji wao aliewahi kuja Tz akazuia uwanja wa Ndege wa dam Fedhuli nduli Jihard John. Mola tuepushe na chuki na hasad za Magaidi

Duuuu...kwahiyo hao watu zaidi ya 120 na majeruhi zaidi
ya 200 thamani yao ndio sawa na huyo mtu mmoja john jihad ...??
they must be wrong somewhere.
 
Last edited by a moderator:
Duuuu...kwahiyo hao watu zaidi ya 120 na majeruhi zaidi
ya 200 thamani yao ndio sawa na huyo mtu mmoja john jihad ...??
they must be wrong somewhere.

Hawa jamaa inawezekana wakawa ni Viumbe katili zaid kuwahi kutokea Duniani kwa karne kadhaa, Alqaedah, Taleban, Hamas, Urusi, Nato, Assad, Saudia wote wamepambana nao lakin wameshindwa, kosa kubwa linalofanyika ni ukosefu wa umoja dhidi ya hawa IS, kila nchi au kikundi kinachopigana na IS hawataki kushirikiana na Nchi au kundi lingine, hao jamaa hawaoni hasara kuvamia Mskiti au kanisa kuchua waumini wanakufungia kwny chumba wanakuwasha moto, au wanakufunga kitambaa usoni, mikono kwa nyuma then wanakurusha kutoka kwenye jengo refu zaid kwny mji, walimfanyia hivyo rubani wa ndege ya Jordan waliemteka alipoenda kushambulia
 
Last edited by a moderator:
Mnashangaa nini wakati ulimwengu upo kwenye vita? au kwa sababu sehemu watu walipokufa haijazoeleka? Huko middle east kila siku watu wanakufa.nikawaida hakuna cha kushangaa hapo.
 
Na ndio maana maana hii ishu ya imani kali inakuwa
inapelekea kushamiri kwa vikundi kama hivi
, yaani ni shida sana....kuna siku watakuja kuhamia
hata huku kwetu maana kwa sasa tuna wasikia tu.
hawa ISIS.....

Hawa jamaa inawezekana wakawa ni Viumbe katili zaid kuwahi kutokea Duniani kwa karne kadhaa, Alqaedah, Taleban, Hamas, Urusi, Nato, Assad, Saudia wote wamepambana nao lakin wameshindwa, kosa kubwa linalofanyika ni ukosefu wa umoja dhidi ya hawa IS, kila nchi au kikundi kinachopigana na IS hawataki kushirikiana na Nchi au kundi lingine, hao jamaa hawaoni hasara kuvamia Mskiti au kanisa kuchua waumini wanakufungia kwny chumba wanakuwasha moto, au wanakufunga kitambaa usoni, mikono kwa nyuma then wanakurusha kutoka kwenye jengo refu zaid kwny mji, walimfanyia hivyo rubani wa ndege ya Jordan waliemteka alipoenda kushambulia
 
Watusaidie Zenji watu waheshimu wenzao....

Mkuu mimi simo ....
ina maana wewe ulitaka waje kuongeza nguvu
hadi hku zenji....? hakika watuachie nchi yetu
wala hatuwahitaji abadani....
 
Hivi kuna ugumu gani kuwafutilia mbali hawa is,halafu ulaya isitishe kupokea wakimbizi,maana is wanapenyeza magaidi
 
Hivi kuna ugumu gani kuwafutilia mbali hawa is,halafu ulaya isitishe kupokea wakimbizi,maana is wanapenyeza magaidi

ugumu unatojana na kwamba , haya mataifa makubwa
hawataki kushulika na kiini cha kuenea kwa haya makundi
kila uchao ila wao wana dili na kuaminisha kwamba hawa
watu wabaya bila ya kuweka wazi kwanini hawa watu
wameamua kuwa wabaya namna hii....
 
Wa kulamiwa ni US aliwapa mafunzo na zana kali za kumtoa Assad madarakani,matokeo ndiyo haya
 
Hivi kuna ugumu gani kuwafutilia mbali hawa is,halafu ulaya isitishe kupokea wakimbizi,maana is wanapenyeza magaidi

Ulaya ndio ilisambaza Milima ya Silaha Kali Syria yote kupitia ndege zilizokuwa zinadondosha mpaka Rocket ranger free of charge ili wananchi wote wawe na Silaha waasi dhidi ya serikal, ilichofanya IS ni kukusanya Silaha zote pamoja na vijitabu vinavyoelezea matumizi ya Silaha so kazi ya kuwadhibiti ni kwa NATO kuhakikisha inakusanya silaha zote ilizosambaza Syria vita Itakoma automatically na Waarabu watarudi kwao bila ya kufukuzwa mbona Miaka yote ya Vita Palestina na Lebanon hujaona misururu ya wakimbizi Ulaya, Waarabu wameambiana wafunge mipaka yao ili wazungu wapate athari ya walichosababisha. Inasikitisha sana tena sana kwenda kuua Raia wasiohusika na Maamuzi ya Serikal zao lakin pia Mataifa makubwa yaache kuchochea ghasia kwny Mataifa mengine. Hapa Tanzania waandishi wa Kimataifa wamesikitika sana kumalizika Uchaguzi uliokuwa na ushindan mkubwa sana bila ya kupata picha za watu wanachinjana na kupigana.Allahumma barik alaa Tanzania ameen!!
 
France iliimport waarabu toka north africa na middle east zamani sana,jamii hiyo ndio inayowatesa sasa hivi kwa ajili ya imani zao.washambulizi wa kigaidi France ni raia wao wenyewe waliowahamishia France lakini wa kiislam.
France itaendelea kuwa si nchi salama mpaka pale itakapoachana na kusuport mashambulizi ya nchi za kiislamu.
Too bad kwa sasa ni maelfu kwa maelfu ya hao waislam wenye mlengo mkali wanaingia Europe kwa kisingizio cha ukimbizi.
 
Wa kulamiwa ni US aliwapa mafunzo na zana kali za kumtoa Assad madarakani,matokeo ndiyo haya

sasa kama yeyey ilikuwa ni kumtoa Assad madarakani
je huko kwenye mighahawa ana viwanja vya mpira
ndiko Assad anako patikana ...??
wanaua watu wasio kuwa na hatia kwa ajili ya maslahi yao tu.
 
Hapa mkuu kama ulivyosema , jamii na dunia kwa ujumla inabidi
ikae sawa katika kushulikia haya mambo ya kiimani kwani
ndio yanayoonekana kupelekea mambo yote haya kutokea.

France iliimport waarabu toka north africa na middle east zamani sana,jamii hiyo ndio inayowatesa sasa hivi kwa ajili ya imani zao.washambulizi wa kigaidi France ni raia wao wenyewe waliowahamishia France lakini wa kiislam.
France itaendelea kuwa si nchi salama mpaka pale itakapoachana na kusuport mashambulizi ya nchi za kiislamu.
Too bad kwa sasa ni maelfu kwa maelfu ya hao waislam wenye mlengo mkali wanaingia Europe kwa kisingizio cha ukimbizi.
 
Hivi kuna ugumu gani kuwafutilia mbali hawa is,halafu ulaya isitishe kupokea wakimbizi,maana is wanapenyeza magaidi
ni ngumu sana,mpaka marekani asitishe kuwafundisha na kuwapa silaha hao wanaoitwa moderate rebel kwani si moderate ni haohao isis@

mpaka saudi arabia,qatar na israel wasitishe kutoa misaada kwa hao rebel ambao wakishapata silaha wanakimbilia kuside na isis,vinginevyo hawataisha kamwe
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom