Paris Restaurant Shootings and Blasts: at least 100 People have been killed

Paris Restaurant Shootings and Blasts: at least 100 People have been killed

Status
Not open for further replies.
Duuuu......mbona dunia inazid kuwa mpera mpera namna hii...??
kumbe BOKO haram hawako Afrika tu....
 
Last edited by a moderator:
Baada ya Zile ndege zao Kushushwa ndani ya Kipindi cha kama Wiki moja...Je sikua Mr.PUTIN karudi kivingine?
kila kitu kinawezekana,maana kunafununu wamarekani na group ndo wameiripua ndege ya mrusi ili kuikomoa russia kwa kupeleka askari kumlinda assad syria,isijekuwa putin amejibu kwa kutumia proxy
 
Siyo ufaransa tu. Bali ni waislam walioko ulaya hufurahia matukio kama haya. Na kibaya wanawakaribisha isis toka syria bila kujua. Thanks God waislam wengi wa tz ni waelewa.

Mtoto wa nyoka ni nyoka
 
Siamini Faizafoxy hajatokea kwenye hii nyuzi mpaka sasa.
 
Baadhi ya waislam wanaojiita wenye imani kali wanauharibu na kuuchafua uislam ili watu wauchukie uislam duniani, hawa sio wa kuwachekea. Kama peponi ni kutamu, kuna haja kumlazimisha mtu kwenda? Kwani lazima wote tuingie peponi kwa lazima wakati Mungu kaandaa na moto pia! Sasa wakikuona unaenda kinyume na imani yao wanakuua ili ufuate yao! Kwanini wasiende peke yao kama kuzuri? Huu ni uharibifu wa uislam.

Ngoja nimuite Faizafoxy aje akujibu.
 
KWAIYO WAKIMBIZI WOTE WANAOTOKA SYRIA na LIBYA NI MAGAIDI UNAMAANISHA
na bado ujerumani watavuna wanachopanda. hayo ni matunda ya sera ya kuwakaribisha magaidi chini ya kivuli cha usawa
 
Megadeath (or megacorpse) is a term for one
million deaths by nuclear explosion . The term
was used by scientists and thinkers who
strategized likely outcomes of all-out nuclear
warfare. The Oxford English Dictionary 's first
citation for the term is a 1953 article from the
Birmingham News , and it appears again in
1959 in the New Statesman . [1] The term was
used to refer to the "megadeath intellectuals",
the group of thinkers surrounding RAND
Corporation strategist Herman Kahn . The
concept was notably discussed in Kahn's
1960 book, On Thermonuclear War.


Nna mashaka na umri wako pia unaweza kuwa umenizidi umri ila unakurupuka kujibu

Hebu nieleze wewe mzee,Africa vifo vya watu wengi na kwa ghafla havijawahi tokea????

I hope you understand darling....point is hata huku tunakufa mbona hio attention hatuioni leo ndio kila mtu pray for Paris
Brenda18 is just a fake id kama hio yako,18 isikuchanganye
Hehehe sawa darling
 
Unatakiwa ujiulize kwanini hao waarabu wanakimbilia huko kwao , je ni nani aliye destabilise nchi zao kama sio hao wazungu? , unadhani last two decades kuna mwaarabu aliye kuwa anawaza kupanda mtumbwi na kwenda ulaya?.Wamelikoroga sasa acha walinywe , hii ndio rise of muslim empire in europe.
uswiss imegoma kuwakaribisha wageni waarabu.......ulaya nzima ikaifokea sasa ni wakati muafaka wa ufaransa na ikifuatiwa na ujerumani kuvuna matunda ya ukarimu wao. toka lini mwarabu akatawalika kwa sheria bila risasi????

kwao wanakimbia kukandamizwa, ulaya walipo huru wanaleta timbwili ndio maana dawa ya mwarabu ni kumtawala kimabavu ukitumia mwarabu mwenzie
 
Vikundi vya kigaidi viliundwa na mataifa ya ulaya miaka mingi uliyopita kwa maslahi yao, kama ilivyo kawaida hakuna jambo lisilo na hasara
 
Na sio zanzibar na ulaya kokoye kusipo kuwa na hski lazima utwaona watu wakorofi
 
Hii habari sasa hivi ndio imetawala katika vyombo vya kimataifa.

Waliouwawa ni zaidi 120.

Ukweli ni kwamba,vita dhidi ya ugaidi imefeli.Huu ndio ukweli.

Huwezi kufuta ugaidi bila kutenda haki au kuacha uonevu. Kuna kipindi hata mimi nilikuwa nakaribia kusupport misimamo mikali ya Osama Bin Laden thid ya mataifa ya magharibi hasa US. Maana ukiangalia Palestine hakuna haki juu ya watu wale. Na ukiangalia leo Iraq, Afghanistan, Libya, Egypt, Tunisia na sasa Syria haya mataifa yanapita backdoor kuleta uharibifu kwa manufaa yao. Ndio sababu Putin na China wako kinyume chao.
Sipendi na wala sisupport ugaidi ila lazima walipe gharama ya damu na uonevu wao.
 
Haya makundi ukifuatilia yameundwa na kuwa funded kwa malengo Fulani.
Binadamu ni wanyama Ila angalau this time imetokea uko uko kwao maana ukitoka Africa au Middle East twaambiwa tukizembea ulinzi.
It's a wake up call kwa dunia nzima to stop funding hawa jamaa.
Target could be any part of the world not necessary iwe Africa au middle East.
 
Nando

Mkuu hivi umemuelewa alicho andika, matatizo yote yanayo ikumba mashariki ya kati na mashariki ya mbali chanzo chake ni Mataifa ya magharibi zenye ajenda za siri,mambo yaliyo tokea Ufaransa ni madogo sana ukilinganisha na watu walio uwawa Libya,Yemen,Syria, Afganistani,Iraq nk - ndege na drones za nchi za magharibi specifically Merikani, Uingereza na Ufaransa zinakwenda kudondosha mabomu na kuwauwa raia wengi wasio na hatia, wanapeleke vikosi vyao maalum kuwafundisha waasi wa kuchonga tu ili wachochee vurungu nchini mwao nchi zishindwa kutawalika.

Matatizo na vifo vinavyo sababishwa na ubabe wa nchi za magharibi ndio unawafanya vijana kujitolea kufa na kuua kulipiza kisasi,as long as Mataifa ya magharibi yanaendelea kuchochea vurungu kwenye nchi za Kiarabu wasitegemee kwamba Mataifa yao yatabaki salama milele - narudia msemo wa jamaa "what goes around comes around".
 
Last edited by a moderator:
May God comfort the french people in this times.Its disheartening to know there are terrorist sympathisers in this forum!Shame on you bloody cowards celebrating the death of innocent peopple from the comfort of your homes.
 
Akili zenu nadhani huwa mnazielewa ninyi wenyewe.Sasa kama ni hivyo Mbona mmarekani anapoanza kupambana tena na hayo makundi(unayosema ni yake]wewe tena unachukia na unaona yanaonewa??

Simple minded Bi.ch nani kakuambia marekani anapambana na makundi ya kigaidi? ndivyo akili yako ndogo inavyoamini sio? ukiona propaganda za CNN na BBC unabeba kama zilivyo!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom