Papaa Musofe mbaroni kwa mauaji! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Papaa Musofe mbaroni kwa mauaji!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by King Kong III, Aug 1, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Legrande Mupao! Suveree anashikiliwa na kituo cha polisi cha magomeni kwa tuhuma za mauaji.

    Source:magazeti ya leo
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    Yaani wanamkamata baada ya kuona kuwa amefilisika?
    Jamaa kaua watu wengi sana kwa namna tofauti
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,242
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Maneno mazito hayo mkuu! Ila mie pia nimewahi sikia O.Mahita alikuwa anapewa "mshahara" na huyu papaa!
     
  4. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,049
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Iweke vizuri hii habari, wengine tupo mkoani..
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Friimasoni!
     
  6. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Niliipata jana mchana hii taarifa, ni yakuthibitika. Ngoja tuone mchezo utakuwaje manake jamaa ana mkono mrefu sana kwenye jeshi la polisi.
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,446
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Papaa Msofe ni tapeli mmoja maarufu sana ndani ya jiji la Dar na vitongoji vyake. Kimsingi dola ya Tanzania kaiweka viganjani mwake.
    Mihuri ya Ikulu na wizara mbalimbali kwake utapata...na akishakufanyia utapeli,nenda kashitaki popote wala hutapata haki maana ni mmoja kati ya wale watanzania wachache walio juu ya sheria
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kuna wakat iliwah ripotiwa hapahapa kuwa amemdhukumu mtu nyumba mbezi beach
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Hao hawafilisikagi mkuu. Wanapena mitaji ya khatari!
     
  10. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hebu tuambianage, ni nani hasa mutu hii? Si ni mutu ya Mobutu hiyo? Serikali hata Ikulu iko kiganjani mwake, hata JK?
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Mkuu habari yako inakosa dodoso! Ijazazie kidogo.
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tuna subir mawio zaidi.......
     
  13. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,049
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Thank you mkuu!!
    Ila bado hatujajua kakamatwa kwa kufanya mauaji gani..
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,456
    Trophy Points: 280
    ooooh brother kamdedisha nani tena aaah sa ntapata wapi ugali wa kilasiku ngoja nikamcheki umwerani migomigo
    duu kweli malipo ni hapahapa kawaumiza watu weeeeeeeeee sas zam yake.le grand mupao mutu ya pakee duh
    rest in peaces brother
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    Dr jamani dr.....friimasoni tena???



     
  16. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawa mapaapaaa kila nchi wapo na wanajulikana, kuwanail ni ngumu sana maana wanakuwa wanashirikiana na mitandao ya polisi katika harakati zao

    Soma taarifa za kipolisi, Italy,German na US nadhani hapa TZ huyu kafilisika hastahili tena ulinzi, pole zake
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,276
    Likes Received: 3,950
    Trophy Points: 280
    First person on the right..........

    [​IMG]
     
  18. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,003
    Likes Received: 12,617
    Trophy Points: 280
    Itakuwa jamaa wamekosea kuripoti, PPMuso hawezi kushikwa na polisi, atakuwa anaisaidia tuu polisi na by leo atakuwa huru.

    Wakati wengi wetu they work for money, some of us makes money work for them.
     
  19. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    unamjua msofe au unaandika tu?yule mtu tajiri sana labda serikali imfilisi
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mungu akikutema amekutema,zake ndo hizo aje tusugue visigino mtaani. hehehehe
     
Loading...