Pangua ya Baraza la Mawaziri yanukia

KeyserSoze

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
5,503
2,000
Wakabadilisha fedha anaondoka na mabadiliko yake au tunabaki na uchafuzi uliofanyika ?
 

Muite

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
803
1,000
Kwa mara ya pili Tanzania Waziri Mkuu anaenda kusitishwa uongozi katikati tukumbuke Warioba na Sokoine waliwai kusitisha uwaziri mkuu kwa sababu mbali mbali

Sokoine ilikuwa kwa ajili ya Masomo Lakin Warioba ilikuwa kushindwa kutoa ushauri murua .

Wengine wanaoaga ni Nchemba anapelekwa Kilimo!

Tax anakuwa wa Fedha !
Jaffo out !!!

JMsoga
Kwanini mnaharibu Moody za watu hivi!!! Unafikiri uliowataja humu wakipita humu watapata usingizi kweli!? JAPO UNAPIGA RAMLI TU
 

Kilatha

JF-Expert Member
Nov 28, 2018
4,036
2,000
Kwenye hawa mawaziri atleast wanaofanya mambo kwa utulivu na akili ni Prof.Mkenda na Mama wa Tamisemi..hawa wengine sioni leadership charisma ndani yao..that's for me.
Hivi unaelewa kwamba wazo la tozo la simu limetoka kwa Ummy Mwalimu na kupata support ya raisi?

Mwigulu kama waziri inabidi alisimamie tu na kuli-backup kama sehemu ya uwajibaki wa pamoja.

Ummy Mwalimu ubunifu ni zero; kidogo tu huko TAMISEMI ana kaukali ukali but she is not consistent.
 

Kilatha

JF-Expert Member
Nov 28, 2018
4,036
2,000
Mbona nimesikia wa fedha atakuwa Mkuya alafu Tax ni Biashara ???
Akithubutu kumuweka Saada Mkuya waziri wa fedha ajue wapinzani wake huko CCM watamvaa mchana kweupe 2025 wanagombania.

Maana hizo zitakuwa ni dharau zilizopitiliza.
 

Kilatha

JF-Expert Member
Nov 28, 2018
4,036
2,000
Mkuya ndiye yule meno yanayotaka kudondoka
Ni yule ambae Dr Kashilili or something aliekufa majuzi (akiwa katibu mkuu fedha) alikuwa na kazi ya kumfundisha uchumi uzuri wake; ikabidi waziri akasome uchumi huku anashikilia nafasi.

Ila JK alikuwa na teuzi za ovyo.
 

Waterloo

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
22,153
2,000
Akithubutu kumuweka Saada Mkuya waziri wa fedha ajue wapinzani wake huko CCM watamvaa mchana kweupe 2025 wanagombania.

Maana hizo zitakuwa ni dharau zilizopitiliza.
Wapinzani wake si ndio nyie? Nendeni mkatafute kazi za kufanya kwa sasa mama anataka mabadiliko.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom