Zack Abdul
JF-Expert Member
- Mar 9, 2026
- 881
- 774
LEO KATIKA KUMBUKUMBU
10 Septemba 2021 — Uteuzi wa Dkt. Stergomena Tax
Rais Dkt.Samia Suluhu Hassan tarehe 10 Septemba 2021 alimteua Dkt. Stergomena Lawrence Tax kuwa Mbunge wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
Dkt. Stergomena Tax aliteuliwa katika nafasi za wabunge kumi wanaoteuliwa na Rais. Wakati huo alikuwa amemaliza muda wake kama Katibu Mtendaji wa SADC mwezi Agosti 2021.
10 Septemba 2021 — Uteuzi wa Dkt. Stergomena Tax
Rais Dkt.Samia Suluhu Hassan tarehe 10 Septemba 2021 alimteua Dkt. Stergomena Lawrence Tax kuwa Mbunge wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
Dkt. Stergomena Tax aliteuliwa katika nafasi za wabunge kumi wanaoteuliwa na Rais. Wakati huo alikuwa amemaliza muda wake kama Katibu Mtendaji wa SADC mwezi Agosti 2021.