Pamoja na kumjali sana lakini hamna kitu

Pamoja na kumjali sana lakini hamna kitu

One man down…..
I REPEAT
One man down…..
Eagle one…do u copy

Mkuu itafute hii movie bonge moja la picha hapa mrusi alicheza bana….
Eagle one
this is bravo two
we read you loud and clear
ETA 5 minutes
eangle one standby
 
jamani baraka na laana zipo kwa wake zetu, mchepuko anaishi vzir kuliko mkeo, ana maisha mazuri kuliko mke! acha uteseke mat*ko wewe! tena natamani akutie na kid*le
Ww ndiyo kudole cha mwisho ee, nikwambie t hakuna mwanaume asiye na mchepuko na kama huna ujue ww unashida,huwezi kula mboga moja kila siku mkuu
 
Great thinkers huwa wanajadili issues na sio habari za michepuko,una make unataka ushauri kuhusu mchepuko!!!!!!

Nafikiri haupo mahala sahihi.

Sent from my TECNO S1 using JamiiForums mobile app
 
Kuhimili maumivu ya wanawake jitahidi uwe unapiga bila kurudia, uwe nao wengi hata 30, lakini tumia condoms kila mara, kila tendo, changanya na Malaya umo umo, wake za watu kusudi ukitoka kupiga jamaa mwingine akichukuwa uone kitu cha kawaida, yale ni mashimo tu regardless mke wako, nyumba ndogo, girlfriend , Malaya mashimo ni yale yale tu tofauti yake ni usafi , unene, udogo, ndefu, pana, umbo la mwili lakini mwisho wa siku ni kukojoa tu. Hivyo ukiwa nao wengi uwezi kuwa na wivu tena wa hayo mashimo. Pia chukuwa mizigo ya maana wale Malaya wazuri wazuri kuzidi mke wako mwonekano, wawe wengi hapo hata mkeo au girlfriend wako akileta shobo utamwona kituko tu huwezi kuumia sana sana utasema moyoni aondoke haraka kwenye himaya yako. Wapo Malaya wazuri mpaka unajiuluza kakosa nini huyu binti. Ukimwona mtaani mchana unatamani kupeleka posa kumbe Malaya. Hivyo ukipitia mazingira hayo mwanamke yeyote hapa duniani hawezi kukukosesha usingizi utamwona ni wale wale uliyopitia hana jipya.kwa hiyo jitahidi uwe nao wengi sana. Kila ukihitaji unapiga simu anakuja unakuwa na selection kubwa kwa wakati wowote. Siyo kamoja kanakupa pressure na kukosa usingizi na kuja kulalamika uku janvini.
Ushauri mrua sana huu!
 
Mwanamke mshenzi huyo hafai ndio maana huwa napenda mwanamke awe na mishe zake ndio tuingiemo penzini. Wanawake njaa njaa wengi matapeli
Hahahahah ukitaka true love date na tajiri. Ila extrovert utawaua hawa ke, umewakalia kooni mno kijana wangu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] yaani unapiga kwenye mshono, ni ukweli unaouma sana, ukizingatia wengi wa ke siku hizi wanatoka familia duni na za kawaida(njaa njaa). Punguza kijana, nawaombea msamaha.

Sent from my A50s using JamiiForums mobile app
 
Hahahahah ukitaka true love date na tajiri. Ila extrovert utawaua hawa ke, umewakalia kooni mno kijana wangu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] yaani unapiga kwenye mshono, ni ukweli unaouma sana, ukizingatia wengi wa ke siku hizi wanatoka familia duni na za kawaida(njaa njaa). Punguza kijana, nawaombea msamaha.

Sent from my A50s using JamiiForums mobile app
😅😅😅😅😅😅 uzuri wenyewe wanaelewa kwamba shida ni nini! Demu njaa hawezi kuwa na penzi la kweli zaidi atafall kwenye huduma zako tu.
 
Code za kumfanya mwanaume asiumizwe na mwanamke.
--Usimpe moyo wako wote mwanamke,,hata Kama umekuta bikira.
-- usijilambe ulimi wako wakati wa Kula mbususu.
--Usimweleze udhaifu wako.
--usimweleze mwanamke mipango yako yote ya maisha.
--Mpuuze mwanamke ,,akikupigia sm au SMS usijibu kwa wakati.
--Mfanye kama atakuacha kesho,,
--usiweke [emoji817] ndy mwanamke wako milele..
SAHII kabisa[emoji4]
 
Wewe kila siku ninapowafundisha watu humu jinsi ya kudeal na hao viumbe huudhurii kikao. Ona sasa kakuacha kiulaini.
Ok. Wewe usimpigie simu, usimwandikie sms, usi view status zake Whatsapp Wala fb.
Akikuandikia sms usijibu, akipiga usipokee.Fanya hivyo milele, kisha hesabu miaka 2 utakuja hapa kushuhudia.
View attachment 2100565
Ha ha ha.... Umetisha Sana wee jamaa[emoji4]
 
Nikusaidie tu kidogo. Mwanamke kama hakupendi hakupendi tu. Hata ungempa mamilioni atakuonyesha tabasamu usoni lakini yeye ana mtu wake anayemuwaza.

Nakumbuka jamaa yetu alikufa kifo kibaya sana pale mlimani City, alikua na kimada akakifungulia tigo pesa sasa kumbe kuna bodaboda ndio anapendwa na mwanamke yule, Jamaa akajua ile ishu ikabidi ampige mkwala binti siku akiwakuta atamfumua ubongo binti na boda boda wake.

Sasa kumbe jamaa alimpangishia hadi nyumba yule binti lakini akitoka tu boda anakuja kulala.

Siku moja jamaa anaosha gari pale mlimani City akaona ngoja nitembee tu kwa mguu nikamwone bibie, aisee alichokikuta alipofika pale kwenye banda la Tigo pesa hakuamini. Kamkuta boda boda anakula mate alafu ndio kakaa kwa ndani bibie Kamkalia juu.

Mshikaji akapanic ile kuuliza tu yule binti na boda wakamwitia mwizi huwez amini jamaa alikufa kwa kipigo na bastola yake kiunoni.

Bahati nzuri kabla hajachomwa moto mzee mwenye nyumba alipotoka ndani ndio akawaambia watu huyu sio mwizi ila ndio aliyempangishia huyu binti hapa kwangu.

Ilikua ni kifo kibaya sana maana hata mkewe hakuamini kama mumewe kafa kizembe namna ile.

RIP Jimmy. [emoji120]
Dah! Jamaa alikutana na maswahibu makubwa Sana[emoji848]
 
Story yako inaelekea kufanana na yangu bro me nilichokifanya baada ya kuona ninamcare mtu kwa kila hali afu hayuko interested afu mambo mengi ,alijificha kwenye mwavuli wa ulokole (makanisani kuna mambo jamani).

Me nilichokifanya sikumyan’ganya chochote nilichomnunulia kuanzia simu ,nguo,viatu kodi ya pango n.k ila nilimwambia tu tuachane for good afu nikablock na hakuamini mpaka leo na moyoni inamtesa maana kwa sasa hayuko vizuri kimaisha ukilinganisha na kipindi yupo na mimi .

Hawa michepuko bro ukiamua kuwekeza wekeza ukiamua kumuacha acha na usijutie kwa chochote ,toka afu tafuta mwingine wekeza chakata mbususu maisha yaendelee

Wanaume wenye MICHEPUKO Nawasalimu kwa jina la Kuchakata MBUSUSU.....na wote tujibu Michepuko iendelee tusisahau wake zetu.....
Kwanza huwa siwalewi wale wanaodai vitu baada ya kuachana.
Ni kujivunjia heshima yako Kama Mwanaume
 
Usimpe thamani mtu asiyestahili thamani yako...tafuta mwanamke mwingine uanze upya...bro u hv money...pesa ndio ufunguo wa maisha! Believe me mwezi mwingi atafulia na atakutafuta hapo ndipo na ww utakaporudisha shits zote kwake...Forget abt her na anza upya...mbususu zote zilizojaa hapa duniani usumbuke na kenge mmoja...why?
Na uzur wanawake wapuuz kama hao huwa hawakawii kufuli[emoji4]
 
Mnayataka, malaya hafanyjwi hayo, fanyia mkeo, mfanyie mazuri mzazi wako kushney.
 
Back
Top Bottom