Pamoja na kumjali sana lakini hamna kitu

Pamoja na kumjali sana lakini hamna kitu

Ni ntu dhaifu tu ndio anaongelea vitu
Ushauri ni kuoa
Mtu unatoa simu unaona ume invest
Ukipata mwingine oa kabisa la sivyo utaishia kujiumiza mwenyewe kwa kuyatafuta

Sorry uzee wakati mwingine unanifanye niwe na maneno Hash

Ila hatulazimishwi kuwapa kitu bila upendo au maslahi sasa tukidai na kusema kila kitu ni udhaifu wa hali ya juu
Mwanaume hafanyi haya usivunje
 
Hauko experienced when it comes to women poleeeeee, mwanaume shababi um cheat mara mbili?! Thubutuuuu mbona utaletewa wanawake dozi mara tatu kwa siku, asubuhi mwanamke, mchana mwanamke mwingine, usiku mwingine, Inaelekea uko gentle na hujazoea kuruka ruka mwaya sali sana Mungu akupe wa kufanana na wewe, hio migube gube wacha yale mafisi yahangaike nayo
Sis. Hivi PM yako iko wazi? Kuna ishu nataka kukuuliza [emoji1545]
 
7jHv.jpg
 
Pole jamani....sasa ukivunja simu anakuwa ameshika adabu gani?

Utazidi kuumia mwenyewe kwa kuwa huyo hakupendi na hajali maumivu yako.

La muhimu kesho wahi kanisani ukatoe na sadaka ya shukrani ya kuondokana na huyo kiumbe.

Achana nae, kisasi kizuri ni kuendelea na maisha yako bila kumfuatilia yeye.

Hayo maumivu ni ya muda tu yataisha. Kunywa maji ulale.
Shukrani sana kwa kweli
 
Mkuu Ukitoa Wala Usiumize Kichwa Kunyang'anya Pale Mahusiano Yanapofika Mwisho Labda Kama Ulisema Umemuazima.


Ukiwa Unatoa Katika Haya Maisha Hakikisha Mind Yako Inakubali Kutoa Kama Msaada Na Si Sababu Fulani Ya Kupata In Return.


Kwa Sasa Pamekucha Hakikisha Unapata Breakfast Ya Nguvu Na Kunywa Maji Mengi Akili Itatulia Na Kuwaza Mambo Mema Si Chuki Kama Ilivyokuwa Usiku.

Kila La Kheri Mkuu Usifanye Maamuzi Ya Hovyo Kama Ambavyo Watu Wa Hovyo Tunafanya.
 
Mkuu Ukitoa Wala Usiumize Kichwa Kunyang'anya Pale Mahusiano Yanapofika Mwisho Labda Kama Ulisema Umemuazima.


Ukiwa Unatoa Katika Haya Maisha Hakikisha Mind Yako Inakubali Kutoa Kama Msaada Na Si Sababu Fulani Ya Kupata In Return.


Kwa Sasa Pamekucha Hakikisha Unapata Breakfast Ya Nguvu Na Kunywa Maji Mengi Akili Itatulia Na Kuwaza Mambo Mema Si Chuki Kama Ilivyokuwa Usiku.

Kila La Kheri Mkuu Usifanye Maamuzi Ya Hovyo Kama Ambavyo Watu Wa Hovyo Tunafanya.
Amina mkuu, barikiwa sana
 
Kuhimili maumivu ya wanawake jitahidi uwe unapiga bila kurudia, uwe nao wengi hata 30, lakini tumia condoms kila mara, kila tendo, changanya na Malaya umo umo, wake za watu kusudi ukitoka kupiga jamaa mwingine akichukuwa uone kitu cha kawaida, yale ni mashimo tu regardless mke wako, nyumba ndogo, girlfriend , Malaya mashimo ni yale yale tu to fauti yake ni usafi , unene, udogo, ndefu, pana, umbo la mwili lakini mwisho wa siku ni kukojoa tu. Hivyo ukiwa nao wengi uwezi kuwa na wivu tena wa hayo mashimo.
I wish madem wengi wa jf wasome hii msg
 
Ushauri mzuri kabisa kabisa toka kwangu KAA KIMYA SONGA MBELE NA MAISHA YAKO FUTA NA NAMBA YAKE,THEN TAFUTA MWINGINE ZIBA PENGO LAKE.

Itakuwa na mantiki sana hii,na itakuoa uanaume wa kweli.Na atajuta sanaaaa,na ipo siku atakutafuta kwa kilio.
 
Kwanza kabisa acha upopoma.

Wewe umeoa na una maisha yako mazuri tu, yeye hajaolewa ni mchepuko tu na wala huna mpango wa kumuoa!! .

Unadhani yeye ataishi maisha hayo ya kufichwa kama chup mpaka lini?? Je ulitaka asiolewe?? Asiwe na mtu zaidi yako wakati wewe una mtu zaidi yake!!?

Ulikosea toka mwanzo na inakubidi ukubali hilo, huyo si mkeo ungeacha aishi maisha yake, ungemsaidia tu lakini si kwa kutegemea kupata fadhira toka kwake.

Ukifanya ujinga huyo mwanamke atakuharibia ndoa yako na heshima yako mtaani itaahuka saana.
 
Back
Top Bottom