Pambana sana ujenge kabla hujaanza kusomesha

Pambana sana ujenge kabla hujaanza kusomesha

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Posts
9,865
Reaction score
11,478
Wazee sina cha kuwaelezea Sana Ila ukweli ni huo ukianza kusomesha haujajenga your complete and totally fucked

===========

Kujenga wakati unasomesha ni ngumu na kiuchumi zaidi ni vyema kijana aanze kujenga kwanza alafu ndio aanze kusomesha
 
TOTALLY FUCKED
Completely...
20260414_175655.jpg
 
Kwa ambao bado hamjaoa zingatia hili....
Unajenga kwa nguvu zako,unaoa kwa mahari yako,mnazaa hao watoto na mnawasomesha pamoja halafu mwisho mnaachana na mnagawana kile ulichotafuta kwa nguvu zako....

Achana na kujenga!!! Kula bata,tembea sehem mbalimbali,nunua malaya,kula bangi,pombe sio sana,saidia watu....
Halafu ukimpata huyo wa kuzaa nae hao watoto wa kusomesha hapo ndo muanze kusota pamoja kujenga...
Hakuna fala skuiz kama ukijenga jenga na usiowe,jenga kwa ajili yako na wanao watakao lelewa na singo maza..vinginevyo YOU ARE TOTALLY FUCKED...
 
Kwa kweli huu ushauri ni wa kuzingatia, hasa kama unataka watoto wakasome shule za mabasi ya njano. Hizo ada kuanzia January, April, July na Sept sio poa, ukiwa nao watatu tu jasho litakutoka.
Ila kuwa na watoto mpaka watatu kwenye nyumba za kupanga kibongo bongo, moja kwa moja ushajitia kwenye mtihani mzito kama kipato ni cha kutegemea ajira tu🤔
 
Ila kuwa na watoto mpaka watatu kwenye nyumba za kupanga kibongo bongo, moja kwa moja ushajitia kwenye mtihani mzito kama kipato ni cha kutegemea ajira tu🤔
Acha tu mangi, watu wanachukua nyumba nzima, vyumba vitatu, kodi mpaka 1m per month, watoto shule za mabasi, kila mmoja 3-5m p/y. Kama hukujenga kabla mtihani mzito huo bwashee.
 
Back
Top Bottom