Paka mweusi na pakajimmy | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paka mweusi na pakajimmy

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndallo, Jan 11, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,131
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba kuuliza hapa JF kua kuna watu wawili majina yao yanashabihiana! Hivi huyu Paka Mweusi na PakaJimmy je wanaundugu wowote? Asanteni sana kama mtanifanyia huu uvumbuzi kuhusu hawa The Greaty Thinkers.:thinking:
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,773
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ndio wana undugu kwa sababu wote ni jamii ya PAKA. Na wanaishi misituni:Cry::Cry:
     
  3. D

    Derimto JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwenyewe nilishakoma siku ya kwanza kukutana na pj. Nilidhani pm. Lakini nilidungua mara moja ila ni watu tofauti tofauti na wale wanaotumia id mbili tofauti
     
  4. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,080
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 135
    Waje hapa wajieleze ama sivyo tunawapima DNA!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Hao ni ndugu!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,338
    Likes Received: 19,512
    Trophy Points: 280
    du..
     
  8. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    bila kumsahau kipucy
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    jamani hao ni dugu moja wote wanyama ila koo tofauti
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,131
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Asanteni sana:smile-big:
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,642
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wako kwenye kundi moja la wanyama jamii ya paka. ila sidhan kama ni ndugu....nadhan pakajimmy sio mweusi yeye
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Sa siungewaPM uwaulize si una2uuliza 2tajuaje.
     
  13. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,080
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 135
    Unajua uko jukwaa gani?
     
  14. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo paka jimy atakuwa muhindi. Na pakamweusi nahsi ni mtanga alafu anapatikana sana hospitali ya Tanga.
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaaa!
    Nawasikiliza!...Jaribuni kuhisihisi wee, then mwishoni tutajitokeza na huyu jamaangu Pakamweusi!
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,899
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145



    Waache tu waendelee kuhisi...................
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Paka Jimmy ni chotara wa paka la kizungu na kiafrika kama yale makuku ya kisasa,Paka mweusi ni mwafrika 100%

    Ni ndugu kabisaaa,mi nawafahamu.........:):car::car::car:
     
  18. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,353
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Paka Jimmy ukimsalimia atakuitikia Nyaauuuuu tena kizungu alaf Paka mweusi dah nyau yake balaa!! Hahahahaha!
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Paka Jimmy pacha wa kwanza Paka mweusi pacha wa pili.... ( kurwa na Doto) lol
     
  20. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahaa haaahhaa.... hata mi nahisi hivyo...
     
Loading...