Original comedy kwisha kazi sasa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Original comedy kwisha kazi sasa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ptz, Mar 22, 2012.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    Nimekuwa nikifuatilia hawa akina Masanja, Joti, Mpoki na wenzie mbona marudio marudio ya nyuma, hawana jipya? Kama leo wametoa ya Gongo La mboto waloitoa mwaka jana na mengine mengi yalopita! Hawa jamaa wameishiwa kabisa! Kama kuna mtu anajua kinachoendele kwa hawa jamaa atujuze!
     
  2. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    we uko wapi. Inaelekea ni mgen humu mjengoni..hii kitu ilasha wekwa sana hapa yakwamba tbc wamekataa kuingia nao mkataba mpya...hivyo wanabaki kurusha recorded za nyuma, wamefulia haswaaaaa!! Ila sio ki pesa!
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mimi nina wasiwasi kama bado wako hewani maana hata website yao hawajaupdate tangu mwaka jana. Au nayo wamenyimwa mkataba?!
     
  4. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kushney
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Inamaana wamefulia au?
    Kweli hakuna marefu yasiyo na ncha.
     
  6. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,377
    Likes Received: 5,173
    Trophy Points: 280
    Warudi kwa Mengi sasa wakalambe matapishi yao
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,980
    Likes Received: 9,823
    Trophy Points: 280
    marudio
     
  8. B

    BLB JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mi hawa jamaa nawakubali sana, 4sure wataibuka soon, hebu tulieni wananchi
     
  9. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuachilie mbali, hawa jamaa ni innovative na kwa hiyo wana soko zuri mda wowote wataibuka kama alivyosema BLB
     
  10. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    wasubiri uchaguzi ujao au waende arumeru wakawapigie magamba kampaini.......washafulia hao....
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Waende channel 10 wakapige mzigo ......
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,939
    Likes Received: 2,100
    Trophy Points: 280
    Subiri uchaguzi ukaribia,,ccm watawapaisha tena.
     
  13. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa kwisha habari yake wengine wamekuwa walokole wengine wagonjwa ili tuliwapenda itv iliwapenda zaidi, kifo chema jamani ehe, ndio mtajua mengi ni nani
     
  14. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,286
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    Nadhani umaarufu uliwazidi.. Wakajisahau..
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Mwez mmoja au miwil nyuma,masanja alikua anafanya kipind on Tymz fm,kuanzia sa kumi to kumi na 2,alikua na steve Nyerere,tena during mg0m0 wa kwanza wa madaktar,cjui kama anaendelea
     
  16. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    :thinking::A S-frusty2:
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Kama alivyofanya Mancini kwa Tevez,lakini nakumbuka Dr Remmy aliimba tusirudi nyuma .nachowaambia Ze Komedy Mengi sio Mungu na maisha sio lazima yatoke kwa Mengi,mna kipaji kitumieni msikubali kuwapigia magoti hao wamiliki wa vyombo vya habari ,nao wananufaika kupitia migomgo yenu,tafuteni stesheni za TV hata Kenya nyie ni brand tosha ,huko Kenya wanapenda kiswahili cha bongo na wako huru mnaweza hata kumukomedy hata Amolo au Mzee wa Gofu na msifanywe chochote,kwa vituko vya wanasiasa wa Kenya mnaweza kuwa moto wa kuotea mbali
     
  18. n

    nndondo JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,225
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Pamoja na yote, wanahitaji kurudi kambini kujifua upya, wamechosha na kwa kuwa TBC hawakua na muanglizi wakatumia umaarufu na kwa kweli wamekwisha. Sasa kama wanataka kurudi wajifue upya wasilete huu mchezo wa kipumbavu, kuhusu comedy kwa ujumla nakubali kwamba wale wa ITV waliojidai kutaka kutoka zaidi ya hawa hawakuweza kutoka kabisa, ni uchafu kama ule wa zembwela actually huwezi hata kuangalia, hivyo kwa hilo wameshinda maana kweli imeonyesha pesa si talanta. lakini lazima wasome sana na wajifunze kila siku maana pia program ya weeklky ni mzigo kama huna kifua
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,415
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    hili ni neno la kihindi linatumika vibaya, na halina maana ya hiyo uliyokusudia !
     
  20. T

    T.block MBC Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Comedy ipo socialy. Na ndio maana kuna ndoa ndoano.. Wamekwisha kiukweli.
     
Loading...