Onyo / Tahadhali...... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Onyo / Tahadhali......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Erickb52, Apr 19, 2012.

  1. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Napenda kuwapa tahadhali wanaofanya haya......
    1. Kufanya mapenzi bila kinga na hamjapima ni hatari kwa afya yako....

    2. Kutopenda kula ni hatari kwa afya yako...

    3. Kutumia pesa nyingi kwenye starehe ni hatari kwa uchumi wako....

    4. Kutumia lugha za matusi JF ni hatari kwa u-member wako(Bann itakuhusu)

    5. Kutokwenda kanisani/msikitini hata mara moja kwa mwezi ni hatari kwa roho yako

    6. Kutomridhisha mkeo faragha ni hatari kwa ndoa yako.

    7...........
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kutonigongea Like, ni hatari kwa urafiki wako na Konnie.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Kupiga virungu ni hatari kwa uanaume wako (men only)
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,429
    Likes Received: 3,207
    Trophy Points: 280
    Kuchambia majani angali maji yapo, eti kisa unakumbukia kijijini kwenu.
    Ni hatari kwa afya yako.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Kuishabikia CCM ni hatari kwa fyucha ya nchi yako
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Like....
    Sema jingine
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa virungu hadi kwa wadada...lol
    Ni aibu kwanza
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Lol.....
    Akitumia majani ya u.pu.pu lazma akome
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kupunyetika kila siku akati dada zetu wapo...ni hatari kwa afya ya uzazi wako!
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Tena unashabikia wakati unamiliki Phoenix
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahaa
    Dogo utashtakiwa aisee.....
    Kusema siri za wanaume hadharani ni hatari kwa usalama wako
     
  12. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawawezi kunishtaki..maana ndoa zao ziko matatani mno...nguvu kushney...mabango tu kwenye miti kila kukicha...ooh mganga sijui toka sumbawanga...amekuja dar kuwaongeza nguvu wanaume...aisay!
     
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,450
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kushinda JF, FB, TWITTER na nyinginezo bila kufanya kazi ni hatari kwa kazi zako
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Hahhaaaa sababu ni mayai ya kisasa sio nanii
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Lol


    Hapa siingilii
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    virungu ndio nini.......?
     
  17. H

    Hkeen Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kula tu bila kufanya mazoez ni hatari kwa afya yako . . . . . ! Kuangalia picha za utupu ni hatari kwa utu wako . . . . !
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    njoo nikuoneshe mfano..
     
  19. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 856
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kukopesha ni hatari kwa biashara yako.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,043
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Kushabikia Arsenal na Yanga ni hatari kwa afya na akili yako...
     
Loading...