Onyo: Mauaji ya kutisha kwa mnyama nguruwe

Onyo: Mauaji ya kutisha kwa mnyama nguruwe

Nimesoma kwenye biblia
Wapi na mimi hujajiongeza.
Haimaanishi hivyo.
Unamkosoa Muumba unavyosema hivyo.
Nimesoma kwenye Biblia.

Kumbuka hata wale wengine wameambiwa wamtumie wakizidiwa na njaa.
Kula wewe.
 
Wapi na mimi hujajiongeza.
Haimaanishi hivyo.
Unamkosoa Muumba unavyosema hivyo.
Nimesoma kwenye Biblia.

Kumbuka hata wale wengine wameambiwa wamtumie wakizidiwa na njaa.
Kula wewe.
Kwa hiyo Mungu alikua anatania binadamu kusema Nguruwe haramu hakua serious?
 
Hayo siyo mauaji,kinachofanyika hapo ni stunning kumfanya apoteze fahamu(unconcious) ndio anachinjwa..hilo ni jambo la kawaida kwa kuzingatia haki za wanyama na hata ng'ombe pia wanafanyiwa stunning kabla ya kuchinjwa hii inafacilitate bleeding lakini pia inaongeza ubora wa nyama
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom