Mauaji ya kutisha ya Oct29 ni matokeo ya hitilafu ya mfumo

Mauaji ya kutisha ya Oct29 ni matokeo ya hitilafu ya mfumo

Joined
Jun 19, 2026
Posts
11
Reaction score
19
Mfumo unapopata hitilafu madhara kama mauaji ni jambo linalosubiriwa.

Kama hitilafu isiporekebishwa tutegemee hatari zaidi
 
"Tusiseme hatuna matatizo kwa kuyaficha matatizo yetu wenyewe. Ujasiri wa taifa hauko katika kuficha kasoro zake, bali katika kuzikubali na kuzitatua."

Mwalimu J K Nyerere.
 
Sababu ni Zile Zile Tu.
Kenge hadi Umpasue Masikio ndio akusikie.

1. Utekaji.
2. Mauaji ya October 29.
3. Kupotezwa kwa Watu..
4. Uhuru wa vyonbo vya habari.
5. Uhuru wa kutoa maoni.
6. Kubambikia kesi akina Lissu za Uongo.
7. Uhuru wa kuabudu.
___________
8. Rushwa.
9. Ufisadi.
10. Ukiukwaji wa Haki za Binadamu
 
Vyombo vya usalama na maslahi yao ya kisiasa ndio chanzo cha mauaji ya mwaka 2025.
 
Sababu ni Zile Zile Tu.
Kenge hadi Umpasue Masikio ndio akusikie.

1. Utekaji.
2. Mauaji ya October 29.
3. Kupotezwa kwa Watu..
4. Uhuru wa vyonbo vya habari.
5. Uhuru wa kutoa maoni.
6. Kubambikia kesi akina Lissu za Uongo.
7. Uhuru wa kuabudu.
___________
8. Rushwa.
9. Ufisadi.
10. Ukiukwaji wa Haki za Binadamu
Point namba 8 9 na 10 ndo wazaz halisi wa matatizo 1mpk 6
 
Back
Top Bottom