Determinantor
Platinum Member
- Mar 17, 2008
- 61,449
- 100,752
Hahahahhahaaaaaa aiseeeeee ila mtamu bhana, pole zake
HahahahaaaaHaya ni zaidi ya mauaji ya kimbali
miss umenichekesha sananguruwe kisu hakipiti kiulaini lazima apigwe rungu ,.. muhimu ni kuliwa tu
Uharamu wa nguruwe huanzia hapo,yaani watu wanakula vibudu.
lazima aliwe hayo anakufanye hainihusu sababu hakuna kifo kizuri hapa dunianimiss umenichekesha sana
nguruwe kisu hakipiti kiulaini lazima apigwe rungu ,.. muhimu ni kuliwa tu
mambo za kwakoHujambo?hebu nicheki pm;mic u!
mambo za kwako[/QUOTE
Poa kbsa,vp ww?kitambo sana
yah ni kweli majukumu mengi
okey okeyPole kwa majukumu ndo ukubwa huo,napenda tuonane if possible!
Me nashangaa watu, wana chuki zao binafsi tu na huyu mnyama. Bora huyu anayepoteza fahamu kwanza.Hauawi ila kitaalamu anatakiwa apoteze fahamu kabla ya kumchinja na hii pia hufanywa hata kwa ng'ombe.
Usitegemee jibu hapo.Vp kuhusu samaki baada ya kuvuliwa?sio kula vibudu pia?
Ndio kitu gani hicho?Karma inawangoja