OMG its Friday!


The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Hahaha!!! Mchungaji nimecheka kweli "I will dead if you refuse" lol
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
hahahaha
Mchungaji lts Friday lest Us Meet under the "Bamboo tree" Leo Mbege ya Mama Koku imetulia!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
lol.................haya bwana enjoy the memories!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
hahahahaahah lol
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
Imenikumbusha mbali sana..naintini kweusi tulikuwa tuna sema hivi
1.Tupendane tusiachane mpaka ziwa Victoria likauke ndo tutaachana
2.Pokea salamu za upendo na mapenzi wewe uliyembali ya upeo wa macho yangu
3.Sili silali ila nauwaza wewe uliyembali na upeo wa macho yangu..
Ujana huo wa enzi hizo :Siku hizi ni facebook,email na simu laaall.Sisi ilikuwa ni barua tu
 
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
1,131
Likes
35
Points
145
bombu

bombu

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
1,131 35 145
Kila zama zina mambo yake, Ingawa those were memories kwa kweli. Tulikuwa tunajilipua haswaa, unakuta mtu kaandika barua halafu kaificha katikati ya daftari, then anaogopa kumpa muhusika, lol. Wengine zilibambwa kabla hazijamfikia mlengwa. T was funny indeed
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
sijui itakuwaje na mimi nikiwa naitwa Rev. Bujibuji
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
mapenzi na barua za mapenzi zilitufanya hata sisi tusio jua hata kidogo uchoraji tujiunze kuchora mishale na mioyo
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,291
Likes
5,831
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,291 5,831 280
hahahaha huo moyo na mkuki daah ilifurahisha sana
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Na ukitaka kujua watu walimeet hapo under the mango tree, utakuta majani yamengolewa yote pamekauka kauuuuu!
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
Rev i like this
 
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,687
Likes
80
Points
145
jouneGwalu

jouneGwalu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,687 80 145
Rev.. hapo zimepungua "Dedication" za nyimbo tu sasa....
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
41
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 41 145
Imenokumbuisha Nikiwa Medical school Muhimbili nikiwa 1st year tunapigwa shule hasa ya Biochemistry na Dr Nyambo ikifika ijumaa tunasema TGF(Thank you God its Friday) yaani hapo watoto tumechoka mpaka mikia. Sijui Dr Nyambo yupo hum lakini ni mwl aliyetisha sana enzi zake. Akikukamata hutoki hasa wanafunzi wa Nursing alikuwa akiwadka na kudisco, nice tulimember where we come from
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,193
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,193 588 280
Duh kweli imekumbusha mbali san asana
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
hahaa nimekumbuka enzi za zamani primary, nilikiandikia kishori letter kumbe kilikuwa hakinimaindi kikapeleka barua kwa ticha,
dah kilichotokea hapo.....:mmph:
 

Forum statistics

Threads 1,215,094
Members 463,036
Posts 28,535,511