Ole Millya ameambiwa jina lake halitarudi 2020

Ole Millya ameambiwa jina lake halitarudi 2020

Watanzania hasa hawa viongozi wajifunze kuheshimu Demokrasia kwa vitendo .
Asiporudii kwa sababu kura hazijatosha ni Demokrasia.
Asilazimishe watu wenye uwezo waachwe eti yeye asikatwe.
Kama hafai atakatwa tu.
Huwezi kuwa Mbunge au Diwani kwenye Chama tawala halafu unagombana na Mkuu wa mkoa ambaye ni mwakilishi wa Rais.
Inamaana anampinga Rais.

Tutajenga Demokrasia ya Kweli siku tutakapoweza kuweka mbele maslahi ya umma na kuweka pembeni maslahi ya MTU binafsi kwa sababu yoyote ile.
Fursa ipo kila Jimbo kwa mtu yeyote kugombea bila kutishwa wala kuzuiliwa.
 
MBUNGE WA CHADEMA ALIYEHAMIA CCM ALALAMIKIA KUAMBIWA HATARUDI 2020

Mbunge wa Simanjiro kupitia CCM James Ole Milya, ambaye alihamia chama hicho akitokea CHADEMA, ameeleza kutishiwa na baadhi ya viongozi wa Mkoa wa Manyara, kuwa hawezi kurudi tena kugombea jimbo hilo, kwa kile alichokidai watu hao wana ukaribu na baadhi ya viongozi wa juu.

Mbunge Ole Milya ametoa kauli hiyo mkoani Manyara, wakati wa mkutano wa hadhara ambao ulihudhuriwa na Waziri wa Madini Dotto Biteko, ambapo Mbunge huyo alitoa madai mbalimbali akimtuhumu Mkuu wa Mkoa wa Manyara Alexander Mnyeti.

"Naambiwa kuna ripoti inatoka wiki ijayo ikimshambulia Mbunge, kuwa anatetea baadhi ya watu, nimepiga kelele kama Mbunge muda mrefu sitaki wananchi wangu waendelee kuteswa, kwa sababu ya watu wachache wanaofanya mambo ya hovyo" amesema Mnyeti.

"Sisi wengine ambao tunatafuta kura eti kwa sababu kuna viongozi hapa wanaukaribu na kiongozi wa juu wa chama na nchi, sisi 2020 hatutakuwa Wabunge, eti atafanya vituko, tuko tayari kutokuwa Wabunge lakini haki ya watu isimamiwe." amesema Ole Milya.
si huyu tu , bali wasaliti wote hawatarudishwa , maana imeandikwa kwamba usaliti ni laana kubwa sana
 
Na bado.jpg


Usije ukathubutu kufanya mchezo na wahenga , walionya kitambo sana kwamba usitukane wakunga ikiwa bado una mayai , maana waweza kutunga mimba ukashindwa kusaidiwa ili ujifungue salama

Habari zinazozunguka kutoka Simanjilo ndio kama mlivyosikia , tulishawaonya mapema sana kwamba Shetani hana rafiki .
 
View attachment 1215750

Usije ukathubutu kufanya mchezo na wahenga , walionya kitambo sana kwamba usitukane wakunga ikiwa bado una mayai , maana waweza kutunga mimba ukashindwa kusaidiwa ili ujifungue salama

Habari zinazozunguka kutoka Simanjilo ndio kama mlivyosikia , tulishawaonya mapema sana kwamba Shetani hana rafiki .
Uchaguzi wa chadema lini?
 
View attachment 1215750

Usije ukathubutu kufanya mchezo na wahenga , walionya kitambo sana kwamba usitukane wakunga ikiwa bado una mayai , maana waweza kutunga mimba ukashindwa kusaidiwa ili ujifungue salama

Habari zinazozunguka kutoka Simanjilo ndio kama mlivyosikia , tulishawaonya mapema sana kwamba Shetani hana rafiki .
Haina shida, atarudi CHADEMA na kugombea kwa tiketi yao, atashinda tena halafu CCM tutamnunua tena?
 
Mambo ni mengi mda hautoshi, kila mmoja apambane na hali yake....!!
 
MBUNGE WA CHADEMA ALIYEHAMIA CCM ALALAMIKIA KUAMBIWA HATARUDI 2020

Mbunge wa Simanjiro kupitia CCM James Ole Milya, ambaye alihamia chama hicho akitokea CHADEMA, ameeleza kutishiwa na baadhi ya viongozi wa Mkoa wa Manyara, kuwa hawezi kurudi tena kugombea jimbo hilo, kwa kile alichokidai watu hao wana ukaribu na baadhi ya viongozi wa juu.

Mbunge Ole Milya ametoa kauli hiyo mkoani Manyara, wakati wa mkutano wa hadhara ambao ulihudhuriwa na Waziri wa Madini Dotto Biteko, ambapo Mbunge huyo alitoa madai mbalimbali akimtuhumu Mkuu wa Mkoa wa Manyara Alexander Mnyeti.

"Naambiwa kuna ripoti inatoka wiki ijayo ikimshambulia Mbunge, kuwa anatetea baadhi ya watu, nimepiga kelele kama Mbunge muda mrefu sitaki wananchi wangu waendelee kuteswa, kwa sababu ya watu wachache wanaofanya mambo ya hovyo" amesema Mnyeti.

"Sisi wengine ambao tunatafuta kura eti kwa sababu kuna viongozi hapa wanaukaribu na kiongozi wa juu wa chama na nchi, sisi 2020 hatutakuwa Wabunge, eti atafanya vituko, tuko tayari kutokuwa Wabunge lakini haki ya watu isimamiwe." amesema Ole Milya.
natamani nilitukane li Milya lakini nitafungiwa.
 
Back
Top Bottom