Ubunge ni chakula, hawawezi kukubali awazibie nafasi yao. Walimpa amalizie muda wake na usaliti wake!Akale alikopeleka mboga
Ubunge ni chakula, hawawezi kukubali awazibie nafasi yao. Walimpa amalizie muda wake na usaliti wake!Akale alikopeleka mboga
Kamsaliti nani mkuu??pambaf! na bado, dhambi ya usaliti ikitafune ngozi hadi mifupa yote, nyambaf!
Swali lako lina tafakuriKwani lazima awe mbunge, hawezi kufanya kazi nyingine? Hatari Sana aisee
Aende Monduli kwa Mzee Lowassa akalalamikeArudi CHADEMA wanaupendo atapata cheo tu.Achange karata mapema siasa ni mchezo mchafu labda ni kweli