Ole Millya ameambiwa jina lake halitarudi 2020

Ole Millya ameambiwa jina lake halitarudi 2020

MBUNGE WA CHADEMA ALIYEHAMIA CCM ALALAMIKIA KUAMBIWA HATARUDI 2020

Mbunge wa Simanjiro kupitia CCM James Ole Milya, ambaye alihamia chama hicho akitokea CHADEMA, ameeleza kutishiwa na baadhi ya viongozi wa Mkoa wa Manyara, kuwa hawezi kurudi tena kugombea jimbo hilo, kwa kile alichokidai watu hao wana ukaribu na baadhi ya viongozi wa juu.

Mbunge Ole Milya ametoa kauli hiyo mkoani Manyara, wakati wa mkutano wa hadhara ambao ulihudhuriwa na Waziri wa Madini Dotto Biteko, ambapo Mbunge huyo alitoa madai mbalimbali akimtuhumu Mkuu wa Mkoa wa Manyara Alexander Mnyeti.

"Naambiwa kuna ripoti inatoka wiki ijayo ikimshambulia Mbunge, kuwa anatetea baadhi ya watu, nimepiga kelele kama Mbunge muda mrefu sitaki wananchi wangu waendelee kuteswa, kwa sababu ya watu wachache wanaofanya mambo ya hovyo" amesema Mnyeti.

"Sisi wengine ambao tunatafuta kura eti kwa sababu kuna viongozi hapa wanaukaribu na kiongozi wa juu wa chama na nchi, sisi 2020 hatutakuwa Wabunge, eti atafanya vituko, tuko tayari kutokuwa Wabunge lakini haki ya watu isimamiwe." amesema Ole Milya.
tafunaneni, mmezane hadi mtoweke kabisa ili nchi ipone!
 
Siyo James Ole Milya peke yake atakayetoswa. Wote waliokubali kununuliwa ili kudhoofisha upinzani, hata kama aliukwaa uwaziri baada ya kununulika, imekula kwake!
 
MBUNGE WA CHADEMA ALIYEHAMIA CCM ALALAMIKIA KUAMBIWA HATARUDI 2020

Mbunge wa Simanjiro kupitia CCM James Ole Milya, ambaye alihamia chama hicho akitokea CHADEMA, ameeleza kutishiwa na baadhi ya viongozi wa Mkoa wa Manyara, kuwa hawezi kurudi tena kugombea jimbo hilo, kwa kile alichokidai watu hao wana ukaribu na baadhi ya viongozi wa juu.

Mbunge Ole Milya ametoa kauli hiyo mkoani Manyara, wakati wa mkutano wa hadhara ambao ulihudhuriwa na Waziri wa Madini Dotto Biteko, ambapo Mbunge huyo alitoa madai mbalimbali akimtuhumu Mkuu wa Mkoa wa Manyara Alexander Mnyeti.

"Naambiwa kuna ripoti inatoka wiki ijayo ikimshambulia Mbunge, kuwa anatetea baadhi ya watu, nimepiga kelele kama Mbunge muda mrefu sitaki wananchi wangu waendelee kuteswa, kwa sababu ya watu wachache wanaofanya mambo ya hovyo" amesema Mnyeti.

"Sisi wengine ambao tunatafuta kura eti kwa sababu kuna viongozi hapa wanaukaribu na kiongozi wa juu wa chama na nchi, sisi 2020 hatutakuwa Wabunge, eti atafanya vituko, tuko tayari kutokuwa Wabunge lakini haki ya watu isimamiwe." amesema Ole Milya.
hahahaha .... aliunga mkono juhudi za mtukufu sasa amekutana na munyeti ataelewa tuu
 
Acha Mawenge Mjomba Fanya Plan B Njoo Kwa Babu Huku Akakupe Mavumba Uje Na Mbuzi Mwenye Miguu Miwili Na Jicho La Simba Dume Ukileta Hivyo Utakuwa Kama Bashite Wa Dar Na Mh Magu Atakupenda Na Jina Hautakatwa Namba Ya Babu 072000050000
 
Kidume anaweza kumtaliki Mkewe kisa kamfumania halafu akaenda kuoa Mwanamke aliyeachika kwa kufumaniwa [emoji23]
Siasa huwa haitabiriki kama Kidume kwenye ndoa ,

Ingawa inaweza kuwa ni kauli za kutunga ili kujihakikishia nafasi kwa Jiwe 2020.
Nimecheka Sana shukrani
 
  • Thanks
Reactions: prs
Hivi kuna wabunge na madiwani waliohama kutoka CHADEMA kwenda CCM,wanategemea watapitishwa kwenye kamati ya CCM kugombea tena? Wasahau kabisa hilo. Nia ya CCM kuwanunua ilikuwa ni moja tu kuwaingiza kwenye kapu lao na kuwadampo. Na imetimia
 
Back
Top Bottom