PostGE2025 Oktoba 29, 2025 ilivyonibadilisha

PostGE2025 Oktoba 29, 2025 ilivyonibadilisha

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Ila waliochochea watu kutoka nankufanya uharibifu wao ni miungu kwako na wamefanikiwa kuondoa akili yako wakakujaza MAVI kichwani.

Wapigania haki wanataka kuua🤣
Majuzi hapa tumeona maandamano yaliyokuwa na ghasia nyingi tu huko kwenye nchi za Ulaya.

Tena ghasia zilizosababisha hasara kubwa tu.

Watu wangapi waliuliwa na polisi wa huko?

Mssengee wewe.
 
Kwangu leo ni siku yenye maumivu mengi sana na siku ya huzuni nzito.

Nahisi kama vile nina PTSD. Sijui Kiswahili chake ni nini. Mnaojua saidieni.

Oktoba 29 imenifanya niwe mtu katili dhidi ya wale wote waliohusika na kuwaua Watanzania na wale ambao wanawaunga mkono hao wauaji.

Sikuwahi kuwaza kwa maanani kuhusu kuumiza binadamu mwenzangu.

Lakini sasa hivi haipiti siku sijawaza kutamani kumuumiza mwanachama wa CCM.

Naamini kuwa ipo siku tamanio langu hilo litatimia tu.

Na kweli siombi radhi. Kwangu kudhuru mwana CCM itakuwa ni jambo la kutukuka sana [kama tu vile alivyosema yule Asha Migiro].

Chuki yangu dhidi ya Samia, familia yake, CCM, na wengine wote wanaowaunga mkono hao wauaji, haiwezi kupoa.

Kadri siku zinavyoenda, chuki yangu dhidi yao ndo inazidi kuongezeka.

Ni azma yangu kabla sijafa, niwe nimemuumiza walau mwana CCM mmoja.

Hiyo ni ahadi.

Wenu katika ujenzi wa Tanganyika mpya.

Nyani mwana wa Ngabu.
Atakayelipa ni Mungu natumaini kuna wengine wameshaanza kulipa au kulipishwa huko waliko
 
Muda kama huu mwaka jana baadhi yetu tulikata tamaa na kusema "leo maandamano hakuna"
Kilichofata ni furaha iliyomaliziwa na huzuni.
Na chanzo cha watu kujitokeza kuandamana ni ile clip ya video iliyo sambaa ikiwaonesha kundi la wanajedhi wakiwa na kakikudi ka watu wakishangilia watu wakaamini kabisa kuwa jeshi limeasi uoga ukawatoka kumbe ulikuwa ni mtego wa kifo ila hizi siasa.
 
Kwangu leo ni siku yenye maumivu mengi sana na siku ya huzuni nzito.

Nahisi kama vile nina PTSD. Sijui Kiswahili chake ni nini. Mnaojua saidieni.

Oktoba 29 imenifanya niwe mtu katili dhidi ya wale wote waliohusika na kuwaua Watanzania na wale ambao wanawaunga mkono hao wauaji.

Sikuwahi kuwaza kwa maanani kuhusu kuumiza binadamu mwenzangu.

Lakini sasa hivi haipiti siku sijawaza kutamani kumuumiza mwanachama wa CCM.

Naamini kuwa ipo siku tamanio langu hilo litatimia tu.

Na kweli siombi radhi. Kwangu kudhuru mwana CCM itakuwa ni jambo la kutukuka sana [kama tu vile alivyosema yule Asha Migiro].

Chuki yangu dhidi ya Samia, familia yake, CCM, na wengine wote wanaowaunga mkono hao wauaji, haiwezi kupoa.

Kadri siku zinavyoenda, chuki yangu dhidi yao ndo inazidi kuongezeka.

Ni azma yangu kabla sijafa, niwe nimemuumiza walau mwana CCM mmoja.

Hiyo ni ahadi.

Wenu katika ujenzi wa Tanganyika mpya.

Nyani mwana wa Ngabu.
Ndugu Nyani Ngabu , amini tu kuwa haupo peke yako kwenye hili.
Mwenyekiti mstaafu wa CCM wa Mkoa (shemeji yangu) aliniambia kuwa amefanya maovu mengi kama mCCM lakini hakuwahi kufikiri kama itakuja kutokea kile kilichotokea mwaka jana kuanzia Oktoba 29.

Mwenyekiti huyo mstaafu ameendelea kwa kukiri kuwa anatamani kutoka CCM, lakini anaogopa maana CCM + GoT wanajua "nyayo" zake mpaka kufika hapo, hivyo anabaki CCM kinafiki kulinda "ugali wake"!
 
Kwangu leo ni siku yenye maumivu mengi sana na siku ya huzuni nzito.

Nahisi kama vile nina PTSD. Sijui Kiswahili chake ni nini. Mnaojua saidieni.

Oktoba 29 imenifanya niwe mtu katili dhidi ya wale wote waliohusika na kuwaua Watanzania na wale ambao wanawaunga mkono hao wauaji.

Sikuwahi kuwaza kwa maanani kuhusu kuumiza binadamu mwenzangu.

Lakini sasa hivi haipiti siku sijawaza kutamani kumuumiza mwanachama wa CCM.

Naamini kuwa ipo siku tamanio langu hilo litatimia tu.

Na kweli siombi radhi. Kwangu kudhuru mwana CCM itakuwa ni jambo la kutukuka sana [kama tu vile alivyosema yule Asha Migiro].

Chuki yangu dhidi ya Samia, familia yake, CCM, na wengine wote wanaowaunga mkono hao wauaji, haiwezi kupoa.

Kadri siku zinavyoenda, chuki yangu dhidi yao ndo inazidi kuongezeka.

Ni azma yangu kabla sijafa, niwe nimemuua walau mwana CCM mmoja.

Hiyo ni ahadi.

Wenu katika ujenzi wa Tanganyika mpya.

Nyani mwana wa Ngabu.
never forgive ,never forget
 
Bila hawa mabaradhuli(samia wa kizimkazi na washirika wake) walioleta vilio kwa maelfu ya wananchi kuumia, hili taifa HALITATULIA achilia mbali kupiga hatua yoyote ya maana ya maendeleo.

Damu isiyo na hatia huwa inapaza sana sauti kwa mwenye hatimiliki (Mungu mwenyewe) ikitaka haki itendeke. Na hii ndio maana halisi ya amri ya USIUE yaani usimwage damu ya mwanadamu mwezako isiyo na hatia kwa kuwa umetangaza vita na mwenye hatimiliki nayo.

Sioni mwisho mwema kwa mabaradhuli hata kidogo. Hii haitaisha mpaka iishe.
 
CC,M mnafanaya nn ili kupoza hasira hii?,je mnafikiri ni huyu pekee anayefikiria hivi?
 
Kuna wakati natamani niwafikie watoto wake niwaachie hata alama ya kisu au bisibisi shingoni.

Lakini najua haiwezekani ni ngumu kuwafikia wanalindwa mno,kwaa hasira nilizonanzo kwa kumpoteza mtu wangu wa muhimu ipo siku hata wajukuu tutawafikia ili moyo upate relief.
 
Back
Top Bottom