PostGE2025 Oktoba 29, 2025 ilivyonibadilisha

PostGE2025 Oktoba 29, 2025 ilivyonibadilisha

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,361
Reaction score
145,009
Kwangu leo ni siku yenye maumivu mengi sana na siku ya huzuni nzito.

Nahisi kama vile nina PTSD. Sijui Kiswahili chake ni nini. Mnaojua saidieni.

Oktoba 29 imenifanya niwe mtu katili dhidi ya wale wote waliohusika na kuwaua Watanzania na wale ambao wanawaunga mkono hao wauaji.

Sikuwahi kuwaza kwa maanani kuhusu kumuua binadamu mwenzangu.

Lakini sasa hivi haipiti siku sijawaza kutamani kumuua mwanachama wa CCM.

Naamini kuwa ipo siku tamanio langu hilo litatimia tu.

Na kwa hilo siombi radhi. Kwangu kudhuru mwana CCM itakuwa ni jambo la kutukuka sana [kama tu vile alivyosema yule Asha Migiro].

Chuki yangu dhidi ya Samia, familia yake, CCM, na wengine wote wanaowaunga mkono hao wauaji, haiwezi kupoa.

Kadri siku zinavyoenda, chuki yangu dhidi yao ndo inazidi kuongezeka.

Ni azma yangu kabla sijafa, niwe nimemuua walau mwana CCM mmoja.

Hiyo ni ahadi.

Wenu katika ujenzi wa Tanganyika mpya.

Nyani mwana wa Ngabu.
 
Kumuachia Mungu ndio kufanyaje?

Kwamba unaumizwa then ww umetulia tuu unamuachia Mungu?
Je unafikiri ukimuua mwana ccm mmoja kama azma yako ilivyo utakuwa umetatua shida? Najua unamaumivu makali sana kwa kilicho kukuta, pole sana ila sio solution ya tatizo kuua mwana ccm mmoja, utaishia jela tu na kuongeza mzigo kwa familia yako
 
Oktoba 29 imenifanya niwe mtu katili dhidi ya wale wote waliohusika na kuwaua Watanzania na wale ambao wanawaunga mkono hao wauaji.
Ila waliochochea watu kutoka nankufanya uharibifu wao ni miungu kwako na wamefanikiwa kuondoa akili yako wakakujaza MAVI kichwani.

Wapigania haki wanataka kuua🤣
 
Inafikirisha sana!Nimekuelewa unavyojisikia!Taifa linahitaji uponyaji mkubwa,too bad watawala hawajui damage waliyoifanya kwenye mioyo ya watu!
wanajibaragudha leo kwa kuleta ugeni, ili watafune kuku ikulu. Nasikia Hafla ya kimya kimya wakipongezana ndio nia yao
 
Back
Top Bottom