Ofisini kwetu kimenuka ushauri wa faster plz.

Ofisini kwetu kimenuka ushauri wa faster plz.

Jaman, jaman, jaman, dunia imekwisha.
Hapa ofisini kwetu kuna wafanyakazi wasiozidi 20, mkurugenzi ni mwanamke wa makamo ya kati kama 42-45 hivi, ni mzuri wa kawaida sema pesa zimemfanya aonekana kabinti na mrembo balaa.

juzi rafiki yetu kinda wa miaka 29 alikuwa huku jf akitafuta mwenza ahahahaha huku na huku, huku na huku niPM PM zikaendelea sana mpaka mida ya jioni, kutambulisha wote wakadanganyana mwingine nafanya NSSF mwingine TMf hahahahaha kisha wakapanga kuonana kwenye hotel fulani hapa mjini ee bana, tena secret mazingira mh! muda ulipofika kila mtu anapiga hatua kuelekea sehemu husika kufika hivi mweeee boss na mfanyakazi wake hahahahahah

hakuna aliyeongea wala neno moja wala kusalimiana wala nini kila mtu alipotea faster kujificha, sasa boss amenuna sana kwa kinda wetu kinda kachizi hapa anawaza kuandika barua ya kuacha kazi kwakweli boss wetu anaheshimika na anatuheshimu sana.

ushauri plz dogo aache kazi asisubiri kufukuzwa au akauke?

#majanga 2013

huyo mjinga eeeeeh ameshindwa kuunga angefumua tu maungo kesho boss mtoto ka sio kaimu boss?

ila naamini hii ni stori ya kufikirika katika kupereka muda...
 
possibility ya hii story kuwa fake ni kubwa...wakutane JF, watwangane ma-PM humu humu, halafu eti dogo amweleze rafiki yake aje hapa kumuombea ushauri...kweli???kwan yeye hajui kuitumia JF mpaka amtume mleta mada..?


wewe unataka aandike kuwa yeye ndo kaileta au? hahahahaha kazi kwelikweli
 
Sasa kimenuka nini? Kutongozana inanuka?
watu8, hii sip product ya udaku spesho?
 
Last edited by a moderator:
ina maana kama walikuwa wanarushiana PM humu JF huu umbe.a uliondika kwa niaba ya huyo rafiki yako wa miaka 29 unafikiria utaleta nini? kwa maana nyingine huyo bosi wake ataona hii thread na moja kwa moja atajua dogo ni mbe.a hawezi kutunza siri na anauliza kuwa aache kazi au la...kwa hivo he will be fired automatically!!!

kajitungia kathread muongo huyu
 
Dogo kakosea sana, kwani alitakiwa ampe malavidavi ya kutosha na angerudi ofisini mbona angepandishwa cheo jombaa
 
Mh! Hii si stori ya kutunga kweli?!

Na ikiwa si ya kutunga, ameharibu mwenyewe kwa kuleta hii stori humu JF, Naamini hata uyo bosi wake angependa ashauriwe kwa yaliomkuta, but kwa vile yeye (BOSS) anaupeo wa kufikiri (hawezi kukurupuka) thus y anasubiria mshindo.......!
My advice; Mwambie rafiki yako amPM Boss wake ameombe tu samahani, kama uyo Boss anamtaka uyo kijana kitaeleweka tu.....!
 
wote wanashida, suala yeye nikumuona bosi wake na kuongea yakaisha, lakini jamaa aikiwa yeye mwanaume hakupaswa kukimbia hata pale alipojua muhusika ni bosi wake, wangapi wanamahusiano na mabosi zao?
pia huo ni umbea ambao umeleta hapa... na jamaa kafanya kosa kukuhadithia
 
Kama huyo mfanya tukio wa miaka 29 alivyo kinda basi na wewe mleta mada ya uongo nakuona kifaranga kbs maana hujui kutunga
 
Wewe uliyeleta mada hapa ndo utafanya mwenzio afukuzwe kazi koz boss kashaisoma hii thread naatajua kua dogo anamtangazia.you should have used ur brain well bfore posting thz thread.
 
Aalah! Kumenuka nini tena huko offisini kwenu? Kwani, hamna air-freshener?
 
Jaman, jaman, jaman, dunia imekwisha.
Hapa ofisini kwetu kuna wafanyakazi wasiozidi 20, mkurugenzi ni mwanamke wa makamo ya kati kama 42-45 hivi, ni mzuri wa kawaida sema pesa zimemfanya aonekana kabinti na mrembo balaa.

juzi rafiki yetu kinda wa miaka 29 alikuwa huku jf akitafuta mwenza ahahahaha huku na huku, huku na huku niPM PM zikaendelea sana mpaka mida ya jioni, kutambulisha wote wakadanganyana mwingine nafanya NSSF mwingine TMf hahahahaha kisha wakapanga kuonana kwenye hotel fulani hapa mjini ee bana, tena secret mazingira mh! muda ulipofika kila mtu anapiga hatua kuelekea sehemu husika kufika hivi mweeee boss na mfanyakazi wake hahahahahah

hakuna aliyeongea wala neno moja wala kusalimiana wala nini kila mtu alipotea faster kujificha, sasa boss amenuna sana kwa kinda wetu kinda kachizi hapa anawaza kuandika barua ya kuacha kazi kwakweli boss wetu anaheshimika na anatuheshimu sana.

ushauri plz dogo aache kazi asisubiri kufukuzwa au akauke?

#majanga 2013

Sioni sababu ya dogo kufukuzwa kazi kwa social issues za nje ya ofisi. Wakae wakubaliane na bosi wake, kama wanaoana ama wataendelea kugegedana! By the way shida yao ni moja, kwanini wanuniane?
 
Mmh nina mashaka na hii story
 
Jaman, jaman, jaman, dunia imekwisha.
Hapa ofisini kwetu kuna wafanyakazi wasiozidi 20, mkurugenzi ni mwanamke wa makamo ya kati kama 42-45 hivi, ni mzuri wa kawaida sema pesa zimemfanya aonekana kabinti na mrembo balaa.

juzi rafiki yetu kinda wa miaka 29 alikuwa huku jf akitafuta mwenza ahahahaha huku na huku, huku na huku niPM PM zikaendelea sana mpaka mida ya jioni, kutambulisha wote wakadanganyana mwingine nafanya NSSF mwingine TMf hahahahaha kisha wakapanga kuonana kwenye hotel fulani hapa mjini ee bana, tena secret mazingira mh! muda ulipofika kila mtu anapiga hatua kuelekea sehemu husika kufika hivi mweeee boss na mfanyakazi wake hahahahahah

hakuna aliyeongea wala neno moja wala kusalimiana wala nini kila mtu alipotea faster kujificha, sasa boss amenuna sana kwa kinda wetu kinda kachizi hapa anawaza kuandika barua ya kuacha kazi kwakweli boss wetu anaheshimika na anatuheshimu sana.

ushauri plz dogo aache kazi asisubiri kufukuzwa au akauke?

#majanga 2013

stori nzuri japokuwa mwisho wake unaonyesha haina ukweli wowote,coz mtu ataachaje kazi kwa mambo yasiyohusiana na kazi?
 
teh teh teh teh ukute mama wa watu alikunywa :coffee::coffee:akijua leo anaondoa ugwadu wote halafu kijana ukambwelambwela barazani.......rudi ukaombe mechi ---- ww
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom