Ofisini kwetu kimenuka ushauri wa faster plz.

Ofisini kwetu kimenuka ushauri wa faster plz.

Duh! hata sijui atakuwa kaitoa wapi best...
Anyway kachangamsha genge kidogo maana na stress za mchana huu lazima tusikilize chai kama hizi kusogeza muda...

Sasa kimenuka nini? Kutongozana inanuka?
watu8, hii sip product ya udaku spesho?
 
ina maana kama walikuwa wanarushiana PM humu JF huu umbe.a uliondika kwa niaba ya huyo rafiki yako wa miaka 29 unafikiria utaleta nini? kwa maana nyingine huyo bosi wake ataona hii thread na moja kwa moja atajua dogo ni mbe.a hawezi kutunza siri na anauliza kuwa aache kazi au la...kwa hivo he will be fired automatically!!!

Yaani lipoisoma tu hii sredi pale pale haya majabu ndio yalinijia
Nilipoendelea kusoma comments nashangaa nakuta kitu kimerushwa
Big up
 
possibility ya hii story kuwa fake ni kubwa...wakutane JF, watwangane ma-PM humu humu, halafu eti dogo amweleze rafiki yake aje hapa kumuombea ushauri...kweli???kwan yeye hajui kuitumia JF mpaka amtume mleta mada..?

huyo mleta mada, ishu zake ni fakefake tu! Hata ukiangalia thread yake ya jana!
 
Ningekuwa mimi hapo ningekakamaa kama nimepigwa shoti ningemface bi mkubwa kikauzu na ningemchana kwamba kama maji tushayavulia nguo hakuna haja ya kuyamwaga ni kuyakoga tuna advantages ambazo ningepata zingekuwa kama zifuatazo;
1. KUJA KAZINI MUDA NINAOTAKA MWENYEWE
2.CHEO KINGEPANDA KILA BAADA YA MIEZI M3
3.NINGEHAMISHWA KUTOKA NILIKOPANGA NA NINGEPANGISHIWA NYUMBA NZIMA
4.NINGEPEWA SAFARI ZA MIKOANI NYINGI HADI KICHEFUCHEFU NA ZA NJE YA NCHI KAMA ZIKITOKEA
5.NINGEHAKIKISHA MAMA ANANIPATIA PAY NDEFU YA MTAJI
6.KUMGEGEDA MAMA BOSS KIROHO MBAYAAAAAAAAAA
AM OUT????????
 
Jaman, jaman, jaman, dunia imekwisha.
Hapa ofisini kwetu kuna wafanyakazi wasiozidi 20, mkurugenzi ni mwanamke wa makamo ya kati kama 42-45 hivi, ni mzuri wa kawaida sema pesa zimemfanya aonekana kabinti na mrembo balaa.

juzi rafiki yetu kinda wa miaka 29 alikuwa huku jf akitafuta mwenza ahahahaha huku na huku, huku na huku niPM PM zikaendelea sana mpaka mida ya jioni, kutambulisha wote wakadanganyana mwingine nafanya NSSF mwingine TMf hahahahaha kisha wakapanga kuonana kwenye hotel fulani hapa mjini ee bana, tena secret mazingira mh! muda ulipofika kila mtu anapiga hatua kuelekea sehemu husika kufika hivi mweeee boss na mfanyakazi wake hahahahahah

hakuna aliyeongea wala neno moja wala kusalimiana wala nini kila mtu alipotea faster kujificha, sasa boss amenuna sana kwa kinda wetu kinda kachizi hapa anawaza kuandika barua ya kuacha kazi kwakweli boss wetu anaheshimika na anatuheshimu sana.

ushauri plz dogo aache kazi asisubiri kufukuzwa au akauke?

#majanga 2013

Sasa bosi kama nae yupo pande hizi si ndiyo unazidi kukoleza moto jamani, si mngekaa kimya tu maana ajira zenyewe hizi majanga plus
 
Hapo jamaa kapuzia coz wanawake ni dhaifu sana,ilikuwa full mgegedo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom