Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

This artist ni idiot kabisa. Badala ya kutunga nyimbo za kumuingizia hela yeye anatunga nyimbo za kutukana? Hivi anajua ni watanzania wangapi wamekufa kwa sababu ya rushwa na yeye anashabikia rushwa? Yaani namaanisha anapopingana na serikali anamaanisha nini? I think inabidi tufikie pointi ya wale wote wanaopinga hatua za serikali wafe tu, hakuna namna, nchi hatuwezi kuwa na wasaliti, tunataka tufikie uchumi wa kati kabla ya 2025, hatuhitaji watu wa kutukatisha tamaa. Hata Mungu hakuruhusu wanafiki kufika nchi ya ahadi, walikufa wote isipokuwa wawili tu na kizazi kipya walifkia.

Ajifunze kwa Diamond. Diamond ni kijana mzuri sana, yaani kwake muziki ni kazi, na ni ujasilia mali. Hawezi kufanya kitu kinachoweza kuharibu biashara yake.
Anapga serikali?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kabla ya kutoka huu wimbo, niwe mkweli sikuamini kabisa kama Roma alitekwa na siyo mim walio wengi pia waliamin hivyo, lakini baada ya huu wimbo naanza kuona ukweli wa kile nilichokua sikiamini..

All along the song is too emotional it touches..

Say something about this song [emoji116][emoji116][emoji116]
 
kwa nilichoona hii nyimbo kwa kiasi fulani unampamba na kumsifia magufuli na serikali yake bila kumsahau Bashite....
 
Hili neno Zimbabwe nahisi litakuwa na maana kubwa sana km tukilifunua. Zi mb bwe nadhani litakuwa na maana kubwa zaidi ya Zimbabwe
 
Nilitabiri utakuwa rais/ukiwa unaitwa waziri japo maisha sio marahisi/Ila unahitaji pongezi /

Track itakuwa stori ya town kwa mwezi huu.


Ameitumia fasihi kwa kiwango kikubwa saaana kufikisha ujumbe.

Neno ---- zimbabwe
---------Dr anayetibu
--------'Mwalimu anayefundisha

Na lyrics zingine nyingi.

Huu ndio muziki wa Roma sasa.

Weka bunduki chini
Tupingane kwa hoja
Maana lengo letu ni kuijenga Tanzania moja
Hukuwa na nyota kwa shoulder
hila naamini wewe ni soldier.
 
anachoimba ni burudani au ni kitu gani maana anachoimba na vionjo mkienda klub mtachezaje au ujumbe unamhusu nani?

sio tu club hauchezeki, hata nyumbani ukiusikiliza hauna mashiko, jimbo bayaaaaaa!
 
acha upuuzi wewe,hivi roma ana mashabiki wangapi na diamond ana mashabiki wangapi???kukubalika kwa nyimbo za mwanamuziki tunatumia kigezo gani kama sio tuzo na mashabiki alionao??
na kwanini mumfananishe roma na diamond peke yake wakati kuna wanamuziki kibao tuu hapa tz,inamaana hao wote muziki wao ni mzuri zaidi ya diamond,wote wamepata darasa kutoka kwa roma??
 
Back
Top Bottom