Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Jamaa, daah!
Weka bunduki chini si tubishane kwa hoja,
Kuna mbunge alisema mie nilmtukana mkuuu atahukumiwa kwa mkono wa Mungu.
 
daaaa mwili umesisimka

wacha tusikie tena watasemaje watawala
 
Kitu nilicho ogopa ni kua sehemu ilio tumika ni mfano wa jangwa hivi, yani huu utabiri ukitimia bongo hali mbaya.nimesikia uchumi wa tz umeshuka kwa 2%,sijui ni kweli?
 
wewe utakuwa mshabiki wa tuzo za kimataifa Ila siyo shabiki wa muziki
acha upuuzi wewe,hivi roma ana mashabiki wangapi na diamond ana mashabiki wangapi???kukubalika kwa nyimbo za mwanamuziki tunatumia kigezo gani kama sio tuzo na mashabiki alionao??
na kwanini mumfananishe roma na diamond peke yake wakati kuna wanamuziki kibao tuu hapa tz,inamaana hao wote muziki wao ni mzuri zaidi ya diamond,wote wamepata darasa kutoka kwa roma??
 
Roma kaamua liwalo na liwe kajitosa haogopi vitisho wala nini...kama mbwai iwe mbwai baridah....maumivu tushazoea tangu watoto hadi tunakua....wanatupa maumivu kwenye kila sekta uku watoto wao wakila mashavu nchi za ng'ambo....haina noma Mungu wa kwetu sote tutakuwa tu mapunda ili tuish ki-don
 
Afadhali Sasa Kuna muziki mpya wa kunifanya nifikirie fikirie zaidi.
 
"Waliosadiki Roma Ataonekana Kabla ya Jumapili, (Godbless) Imetimia Injili Nilioitabiri"

Hii Punch ni zaidi ya Kitabu cha page elfu moja utakapoamua kurecall baadhi ya vitu na kuunganisha dots. Godbless inaweza kuwa ni "Mungu Bariki" lakini pia inaweza kuwa ni Jina la mtu.

Hii ndio sanaa

Hii Simu Sio Ile, Hii Ni Hii
 
Asee jamaa humu ndani katumia lugha ya fasihi haswa asee. Kama unajiuliza kuna maswali mengi asee unaweza jiuliza. Mfano
1. Kuna sehemu anasema "nilikutabiri tangu ukiwa waziri" hiki kimstari kuna nyimbo moja aliwahi kuimba kipindi cha Jk,bado sijang'amua kama aliwahi kumtabiria huyu wa sasa.
2. Kuna mahala anasema sikuona nyota kwa shoulder ila najua ni soldier na hapa inaonekana wazi huyu mtu ni ama ni mwanajeshi/ askari/usalama au vyovyote vile ila inaelekea kwenye mkumbo huohuo.
3. Anazungumzia waliotabiri ataonekana kabla ya jumapili na ikatokea kweli na waliotabiri wanajulikana,haha.
Hayo mm ni mawazo yangu tu
Mathematics ile ngoma alisema 'bwandugu bwaga manyanga ayaokote huyu wa sasa hapa alimtaja jina'
 
Back
Top Bottom