Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Official: Wimbo mpya ya Roma Mkatoliki - Zimbabwe

Roma kile ni kichwa hasa,
jamaa anajua jinsi ya kuwateka mashabiki na kwenye show zake anakuwa na amsha amsha si yakitoto,
mi naona Roma ametumia njia fulani ya kutengeneza Bond baina yake yeye na mashabiki zake, ndomana unakuta asilimia kubwa ya mashabiki wa Roma wapo loyal to him, popote pale hawawezi kumuangusha,
usishangae hata kwenye show za ndani basi Diamond akaachwa mbali sana kutokana na shangwe atakazoshushiwa Roma.
The same thing kuna watu katika kariba mbali mbali wame-apply hii kitu mfano Millard ayo,
cheki bond aliyotengeza millard kwa mashabiki zake na jamii kwa ujumla, n.k

kweli kabisa mkuu
 
Huyo Roma wako Tuzo ya Kimataifa hata Moja hana wakati Diamond ndo kafungua ulingo wa Tuzo za kimataifa kwa wasanii wabongo kwa kiasi kikubwa zaidi ya alivyofanya legend AY sasa nikuulize kati yao nani akamfundishe mwingine??
Ukipewa jibu la maana fanya kuntag.

-Ndumilakuwili-
 
ngoma ina flow vizuri sana..... Kutekana tekana huu ni uhuni wa kishamba weka bunduki chini tubishane kwa hoja....
 
that why lilisimama bunge la bajeti kunijadili mtanzania kuwa makini pia makinikia nayatungia mapini piaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Back
Top Bottom