Offer ya Weekend

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
17,732
2,000
Nitakua maeneo ya Caribean bar - bungeni Dodoma kesho kuanzia saa 9.

Ukijitambulisha umeona tangazo hili hapa JF, utapata nusu kilo bureeee! kitimoto.jpg

Nyote mnakaribishwa.
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
10,929
2,000
Wewe!, hivi unajua leo ni ijumaa na wezio twajiandaa kwenda swala ya ijumaa?!, unaona sasa, umeshaniharibia udhu wangu inabidi nikatawadhe upya.
 

KakaJambazi

JF-Expert Member
Jun 5, 2009
17,732
2,000
Vipi ukipishana la lori la bia aka kilimanjaro lager au ukaona bango la konyagi, utarudi kutawadha?
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,746
2,000
asante kwa ofa kakajambazi. shida yangu ni hapo kwenye kujisachi, hiyo nusu kilo si unitumie kama parcel?nitaichukulia kituo cha polisi railway
Nitakua maeneo ya Caribean bar - bungeni Dodoma kesho kuanzia saa 9.

Ukijitambulisha umeona tangazo hili hapa JF, utapata nusu kilo bureeee! View attachment 38528

Nyote mnakaribishwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom