Obama ana Hasira na Winnie?


K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Nimejiuliza hilo swali nimeshindwa kupata jibu! Kwa sababu Obama amemtaja Graca katika hotuba yake lakini siyo Winnie na pia alipomaliza hotuba yake akampa pole Graca, tena kwa hug, isipokuwa Winnie ingawa akina mama hao walikuwa wamekaa karibu sana! Was it that questionable integrity on the part of Winnie?
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,526
Likes
5,029
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,526 5,029 280
Baba wa kweli ni yule anayelea mtoto; Mke wa kweli ni yule anayemzika mumuwe (kwa shida na raha)

nafikiri Obama yupo sahihi - mama winnie aliamua kula maisha yake wakati mzee yupo gerezani, ni kosa!!
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,208
Likes
753
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,208 753 280
Hayo ndo mambo ya itifaki mkuu. Shughuli RASMI KWA UTARATIBU MAALUM!
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Baba wa kweli ni yule anayelea mtoto; Mke wa kweli ni yule anayemzika mumuwe (kwa shida na raha)

nafikiri Obama yupo sahihi - mama winnie aliamua kula maisha yake wakati mzee yupo gerezani, ni kosa!!
Nakubaliana na hoja!
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,619
Likes
4,012
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,619 4,012 280
Sijasikia kiongozi yeyote amemtaja Winnie. Naona hata Rais wa Brazil amemtaja Graca .......... wengine kama Pohamba wa Namibia wameamua kutoa pole kwa ujumla kwa familia bila kutaja majina.
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,571
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,571 280
Mke wa Mandela ni Graca sio Winnie!
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,002
Likes
115
Points
160
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,002 115 160
Fanya kazi mzazi hayo hayakusaidii chochote
 
bona

bona

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
3,794
Likes
183
Points
160
bona

bona

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
3,794 183 160
winnie walishaachana infact hakutakiwa hata kukaa mbele maana ni mzazi mwenzie tu!!!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,068
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,068 280
Jana makamu wa rais wetu aliingia na wake wawili pale shamba la bibi! VX mara mbili!






 
+255

+255

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
1,948
Likes
331
Points
180
+255

+255

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
1,948 331 180
Sijasikia kiongozi yeyote amemtaja Winnie. Naona hata Rais wa Brazil amemtaja Graca .......... wengine kama Pohamba wa Namibia wameamua kutoa pole kwa ujumla kwa familia bila kutaja majina.
Naona J Zuma kamtaja, kwa nini Winnie bado anatumia jina la Mandela na Gracia bado anatumia jina na Machel?
 
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
43
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 43 0
Naona J Zuma kamtaja, kwa nini Winnie bado anatumia jina la Mandela na Gracia bado anatumia jina na Machel?
Winnie baada ya kutalikiwa alimuomba Mandela aendele kutumia jina lake. Na Gracia analitumua jina la mume wake wa zamani kwa makubaliano ya Mandela mwenyewe ili aendelee kumheshimu na kumuenzi rafiki yake Samora.
 
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
700
Likes
7
Points
35
K

K-Boko

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
700 7 35
Sijasikia kiongozi yeyote amemtaja Winnie. Naona hata Rais wa Brazil amemtaja Graca .......... wengine kama Pohamba wa Namibia wameamua kutoa pole kwa ujumla kwa familia bila kutaja majina.
Rais Zuma amemtaja!

Mimi binafsi siungi mkono tabia chafu za Winnie kama binadamu, lakini baadhi bado wanauthamini mchango wake katika struggles za apartheid South Africa, nao tusiwapuuze sana--democracy at work!
 

Forum statistics

Threads 1,250,676
Members 481,436
Posts 29,741,384