Obama amebadilika tena hata enda vitani Syria

Obama amebadilika tena hata enda vitani Syria

OP zimegoma kabisa alidhani akipita huku na kule zitapanda lakini ndiyo zinazidi kushuka akiamua kushambulia na mambo yakaenda kombo au njemba ikaendelea kubaki madarakani basi uchaguzi wa mwakani voters wanaweza wakampa kipigo cha mwaka na kuwapa Republicans majority kwenye senate na congress. O' kachemsha sana kwa kuangalia upande mwingine tangu 2011 halafu sasa ndiyo anaibuka na kutaka kufanya mashambulizi, namsubiri kumuangalia atakavyojikanyangakanyaga kutafuta mlango wa kutokea kwenye hotuba yake. Imekula kwa O'

Mimi Kusema ukweli sijamshangaa sana huwa hapendi responsibility na leadership .sasa anatapatapa mara hapa hapa Mara pale .He can't lead at all
 
Hizo ni mbinu za kivita. Ataingilia mlango wa nyuma. Subiri mtaona. Mia

Ukisoma hapa utaelewa :US na NATO yake wana huu mchezo wa kunyang'anya silaha nchi ambazo baadae wanazichapa kama kibaka anavyochapwa mtaani. Ilikuwa hivyo Kwa Iraq, Libya.

Jambo la kushangaza ni kuwa wao US na NATO wanajijengea uwezo maradufu wa silaha za maangamizi WMD na hakuna anayewataka wateketeze silaha zao za sumu au kinyuklia.

Soma hii link » Is Assad Being Tricked Into Sacrificing Syria? Alex Jones' Infowars: There's a war on for your mind!

Angalia hii




 
Last edited by a moderator:
BAK,

Jiulize kwa nini Mrusi kasema ATAZIPIGA Saudi Arabia na Qatar na ukipata jibu, utaelewa maana ya hii vita.

UCHUMI wa Mrusi utakwenda na maji Syria ikiwa chini ya US. Putin hapa lazima afe na mtu, hata kama ni wewe, utauwa mtu au wewe kuuliwa. Labda kama wewe ni Rais fulani hivi wa ovyovyo tu na kuchezewa na wenzio.
OP zimegoma kabisa alidhani akipita huku na kule zitapanda lakini ndiyo zinazidi kushuka akiamua kushambulia na mambo yakaenda kombo au njemba ikaendelea kubaki madarakani basi uchaguzi wa mwakani voters wanaweza wakampa kipigo cha mwaka na kuwapa Republicans majority kwenye senate na congress. O' kachemsha sana kwa kuangalia upande mwingine tangu 2011 halafu sasa ndiyo anaibuka na kutaka kufanya mashambulizi, namsubiri kumuangalia atakavyojikanyangakanyaga kutafuta mlango wa kutokea kwenye hotuba yake. Imekula kwa O'
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Naelewa Mkuu kwa nini Putin hataki kabisa Obama atie Mguu Syria ndio maana anajitutumua kwa kila namna ili kuhakikisha Obama hatii mguu kwenye maskani yake.

BAK,

Jiulize kwa nini Mrusi kasema ATAZIPIGA Saudi Arabia na Qatar na ukipata jibu, utaelewa maana ya hii vita.

UCHUMI wa Mrusi utakwenda na maji Syria ikiwa chini ya US. Putin hapa lazima afe na mtu, hata kama ni wewe, utauwa mtu au wewe kuuliwa. Labda kama wewe ni Rais fulani hivi wa ovyovyo tu na kuchezewa na wenzio.
 
Nataka niamini ule usemi wa mtu mweusi ni mweusi tu amezoea kutawaliwa kifkra hata kama ana position gani hana maamuzi solid. Obama amedhihirisha hilo na kimsingi ameudhi wengi.!!!!
MVUMBUZI, unaijua au umewahi kusikia juu ya VITA YA TATU YA DUNIA (Third World War - WW3)? WW3 itapiganwa Mashariki ya Kati. Kusita kwa Obama na kurudi nyuma ni kutokana na hofu hiyo ya WW3. Hiyo itakuwa ni vita ya mwisho ya dunia, itakuwa ni vita mbaya kuliko zote zilizowahi kutokea.
 
I support the Office of The President, but I do not support this man. I want to know who his Master's are cause he is just a puppet to destroy America. If this was really about Children being gassed, then it is the UN's job to step in. ( The UN for which the US has members) This man supports the rebels who have done horrible things.He supports the Muslim Brotherhood who have been killing Christians, Priest, Nuns etc. Funding the these groups with Tax payer money. Giving away million dollar aircraft's to people who will use them against America. How can he look at his teleprompter and read his lies with a straight face? I saw a comment saying he was proud of his president. For what? For going off half cocked with lies in the first place trying to act tough where it wasn't called for and potentially starting WWIII.????Proud really?
 
Nataka niamini ule usemi wa mtu mweusi ni mweusi tu amezoea kutawaliwa kifkra hata kama ana position gani hana maamuzi solid. Obama amedhihirisha hilo na kimsingi ameudhi wengi.!!!!

Amemuudhi nani? Raia wa USA waliweka maandamano kila kona kwamba hawataki vita, sasa kama kakuudhi wewe ambae hata sio raia wa USA that's not his problem.
 
Ila angewaambia pia wangekataa
as alitumia pesa kubwa sana.

Kwa Osama ilikuwa ni tofauti sana, tena sana tu.

An overwhelming majority of the American people wanted Osama dead or alive na uwindwaji wake ulikuwa unajulikana.
 
Ila angewaambia pia wangekataa
as alitumia pesa kubwa sana.

Sikubaliani kabisa na wewe.

Kwanza mbona ilikuwa inajulikana wazi kwamba wanamsaka.

Na hata ile siku anatangaza kwamba wamemuua watu walisherehekea mabarabarani na vifijo na nderemo.

Ishu ya Osama na hii ya Syria ni tofauti kabisa na kama unawaelewa Wamarekani na kama ulifuatilia hata kura za maoni basi sidhani kama ungefikiria hivyo unavyofikiria.

Osama alikuwa responsible kwa kupanga ugaidi dhidi ya Marekani ndani ya Marekani. Syria hajaifanya chochote Marekani.

Tafuta opinion polls zozote zile (tumia google) kuhusu kumsaka Osama ujionee mwenyewe.
 
Back
Top Bottom