NYUMA YAKO (Riwaya ya S. Mollel)

mnyonge wa hali ya chini

mnyonge wa hali ya chini

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
759
Points
1,000
mnyonge wa hali ya chini

mnyonge wa hali ya chini

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
759 1,000
Samahanini sana ndugu zanguni. Tangu Alhamisi nilikuwa hospitali sababu ya Malaria, Dengue na UTI. Hali ilikuwa mbaya mno, nashukuru Mungu nasimama sasa kwa miguu yangu.
Aisee!!! pole sana kiongozi Mwenyezi Mungu akusimamie uendelee kuwa na afya njema ili uzidi kutupa burudani maujanja.....
 
Petjohsimba

Petjohsimba

Senior Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
130
Points
250
Petjohsimba

Petjohsimba

Senior Member
Joined Oct 9, 2018
130 250
Samahanini sana ndugu zanguni. Tangu Alhamisi nilikuwa hospitali sababu ya Malaria, Dengue na UTI. Hali ilikuwa mbaya mno, nashukuru Mungu nasimama sasa kwa miguu yangu.
pole xn mkuu, ila Mungu n mwema utapona na kulud ktk majukum yko soon
 
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
14,884
Points
2,000
Madame S

Madame S

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
14,884 2,000
Samahanini sana ndugu zanguni. Tangu Alhamisi nilikuwa hospitali sababu ya Malaria, Dengue na UTI. Hali ilikuwa mbaya mno, nashukuru Mungu nasimama sasa kwa miguu yangu.
poolee Sana stivu
 
M

Mine eyes

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
3,957
Points
2,000
M

Mine eyes

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
3,957 2,000
Samahanini sana ndugu zanguni. Tangu Alhamisi nilikuwa hospitali sababu ya Malaria, Dengue na UTI. Hali ilikuwa mbaya mno, nashukuru Mungu nasimama sasa kwa miguu yangu.
Pole sana Tevie..

MMungu na akupe uzima...uendelee na majukumu!
Pole sana mkuu..madude yote hayo kwa mpigo!
Dah!...
 
Frega Bao

Frega Bao

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
286
Points
250
Frega Bao

Frega Bao

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
286 250
Samahanini sana ndugu zanguni. Tangu Alhamisi nilikuwa hospitali sababu ya Malaria, Dengue na UTI. Hali ilikuwa mbaya mno, nashukuru Mungu nasimama sasa kwa miguu yangu.
Pole sana mzee wa kazi Mungu akujalie uponyaji
 
martinezmarty

martinezmarty

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
233
Points
500
martinezmarty

martinezmarty

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
233 500
Pole mkuu
Samahanini sana ndugu zanguni. Tangu Alhamisi nilikuwa hospitali sababu ya Malaria, Dengue na UTI. Hali ilikuwa mbaya mno, nashukuru Mungu nasimama sasa kwa miguu yangu.
 

Forum statistics

Threads 1,326,290
Members 509,458
Posts 32,217,381
Top