NYUMA YAKO (Riwaya ya S. Mollel)

Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2012
Messages
2,377
Points
2,000
Luno G

Luno G

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2012
2,377 2,000
Aisee hatimaye nimewafikia nilianza kuisoma kwa kuchelewa kazi nzuri stiv
 
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
391
Points
250
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
391 250
Hii riwaya tuliambiwa imeisha itakuwa ni kutupiwa tu, lkn mpka tumuite kwa sauti ya kwanza.
 
MR KUO

MR KUO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
667
Points
1,000
MR KUO

MR KUO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
667 1,000
Au anauza tununue?

Mbona tunaachwa kwenye mataa Sasa?
 
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
4,220
Points
2,000
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
4,220 2,000
Hii riwaya tuliambiwa imeisha itakuwa ni kutupiwa tu, lkn mpka tumuite kwa sauti ya kwanza.
Ndugu usidhani kuwa mimi sina kazi, kuwa nikiamka mpaka kulala kwangu ni JF. Ndo mana ninapopata nafasi natuma niwezavyo. Mbona ni wahaba wa shukrani ninyi?
 
B

bobefu zoefu

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2018
Messages
344
Points
250
B

bobefu zoefu

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2018
344 250
Naludia mkuu wa tz wengi wavivu na hatuna shukrani,msamehe tu
Ndugu usidhani kuwa mimi sina kazi, kuwa nikiamka mpaka kulala kwangu ni JF. Ndo mana ninapopata nafasi natuma niwezavyo. Mbona ni wahaba wa shukrani ninyi?
 
originaltaste

originaltaste

Member
Joined
Oct 10, 2018
Messages
36
Points
95
originaltaste

originaltaste

Member
Joined Oct 10, 2018
36 95
Ndugu usidhani kuwa mimi sina kazi, kuwa nikiamka mpaka kulala kwangu ni JF. Ndo mana ninapopata nafasi natuma niwezavyo. Mbona ni wahaba wa shukrani ninyi?
Kiongozi wasamehe tu ukiona hivyo ujue imewabamba wamekuwa kama mateja wakiikosa wanaumia sana.
 
popie

popie

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
331
Points
250
popie

popie

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
331 250
Ndugu usidhani kuwa mimi sina kazi, kuwa nikiamka mpaka kulala kwangu ni JF. Ndo mana ninapopata nafasi natuma niwezavyo. Mbona ni wahaba wa shukrani ninyi?
Wengine wanavuta bangi wasamehe tu
 

Forum statistics

Threads 1,335,068
Members 512,207
Posts 32,494,855
Top